Dấu hiệu mang thai

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em cũng chả tính được, chỉ biết bây giờ ra ngoài đường không dám đánh trẻ con :))

.... thôi chết ... thằng hàng xóm nhà em nó cũng là trẻ con anh DŨng ạ ... b-) ... đề nghị anh DŨng tặng cho mỗi nhà 1 cái máy thử .,.... :))

Nhỡ sau này đi đến đâu để lại hậu họa đến đấy thì phải tặng họ tóc giả chứ
Mày có họ hàng thế nào với Đoàn CHính THuần thế hả Đức

Trần Bích Thủy đã viết:
.... thôi chết ... thằng hàng xóm nhà em nó cũng là trẻ con anh DŨng ạ ... b-) ... đề nghị anh DŨng tặng cho mỗi nhà 1 cái máy thử .,.... :))

Không tặng nó đâu, bố nó mà thử thì chết anh à [-x

chết thế nào được, trình độ vớ vỉn như chị đây còn biết cài cho nó một cái phần mềm "không phân biệt" được huống hồ là em Dũng :-$

Chả dại, máy này không có phần mềm, toàn phần cứng thôi chị ạ

Phần cứng lại càng dễ, cho nó 1 búa là nó chạy lung tung ngay ý mà :((

... sao chị Thảo với anh Dũng sành về máy thử thế ???>.... :eek: ... b-) ... bái phục quá .... em đang nghĩ xem không hiểu có phải chị Thảo với anh DŨng cùng cộng tác tạo nên cái máy thử không nhỉ ???..... :-? b-)

Chị Thảo vẫn chưa có máy thử này đâu, chị ấy đang muốn có nó lắm để khi đẻ đỡ đau mà, nhưng anh vẫn giữ bản quyền để bảo vệ các đấng nam nhi

bảo vệ mấy đấng nam nhi à? để bảo vệ mình anh thì có !! :D

không phải là rụng tóc trên đầu đâu! mà là tóc chỗ khác! Cái chỗ này nó dễ rụng mà cũng dễ mọc không lo đâu! B-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chị Thảo vẫn chưa có máy thử này đâu, chị ấy đang muốn có nó lắm để khi đẻ đỡ đau mà, nhưng anh vẫn giữ bản quyền để bảo vệ các đấng nam nhi

Công nhận, lúc chị sinh cháu chả thấy đau gì cả, lúc đó lại nghĩ chắc tại khoa học tiên tiến, bây giờ mới hiểu ra là có đứa nó đau hộ, tìm hiểu mãi mà chưa nhớ ra ai để đến cảm ơn :((

Trần Bích Thủy đã viết:
... sao chị Thảo với anh Dũng sành về máy thử thế ???>.... :eek: ... b-) ... bái phục quá .... em đang nghĩ xem không hiểu có phải chị Thảo với anh DŨng cùng cộng tác tạo nên cái máy thử không nhỉ ???..... :-? b-)

Cái máy thử thì phải có người thứ ba nữa mới sản xuất được, hay em Thủy làm vật thí nghiệm nhé :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Công nhận, lúc chị sinh cháu chả thấy đau gì cả, lúc đó lại nghĩ chắc tại khoa học tiên tiến, bây giờ mới hiểu ra là có đứa nó đau hộ, tìm hiểu mãi mà chưa nhớ ra ai để đến cảm ơn :((

Chị đẻ hôm nào thế, để em lên ban lễ tang hỏi xem hôm đó có thằng nào toi không (chị không thấy đau gì cả là thằng đấy toi rồi đấy) :))

Nhưng hôm chị sinh cháu thấy toàn tin vui thôi... hay là có thằng nào toi mà mình cũng chả nhớ nổi nữa... hic :((

Chắc là chị đẻ không đau và nhanh quá nên thằng kia chết không kịp ngáp, nhà nó vẫn tưởng là nó còn sống :))

Em Dũng trông có dáng vẻ chết không kịp ngáp nhỉ? :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Em chả thấy đau gì cả, chắc là cái thằng kia không có máy thử, với lại em cũng có ăn ốc bừa bãi đâu mà bị

nghe cụm từ "ăn ốc bừa bãi" cũng thấy vui tai nhỉ? =D> =D>

Back
Bên trên