Dạng để thi chuyên Anh Ams...

LỚp Nga ko thi tiếng anh . Chỉ thi Toán - Văn .Nếu điểm đủ điều kiện thì sẽ thi tiếng Nga .Dễ lắm :D .Bạn chị kể là , vào đó , cô đọc từ nào , mình đọc lại thôi ^^ .MAng tiếng là học Nga , nhưng vào rồi , hs trong lớp toàn học tiếng Anh rồi đi UK , US nhiều lắm :D

Mấy bé thi thế nào rồi? Tốt cả chứ? Bây giờ chờ kết quả thôi nhỉ. Giờ này năm ngoái chị cũng đi chơi tưng bừng rồi :))
Ngày trước mình quên ko đăng ký Trung với Nga, sợ phát khóc. Bây giờ sắp chuyển lớp rồi :"> sắp khóc nữa :(
Chúc các em thành công nhá

Mọi người ơi có ai có sđt hiện tại của cô HL không? Mà nếu đến tận nơi xin thì biết lúc nào cô có nhà nhỉ? Tớ đang muốn xin học cho bé em lớp 6, cảm ơn mọi người nhé 0:)

À, cô Kiều Hương có dễ thương không mọi người?

Các chị làm Olympic năm nào ạ :) Em đang làm quyển lớp 10, năm 03 04

Cho em hoi mot ty ak!!

Muốn ôn thi tiếng anh vào chuyên anh ams thì làm thja nào ak????
Em thấy các anh chị nói là xin học các thầy cô nhưng mà em ko bik xin thế nào!!
Còn mấy quyển luyện thi thi` em ti`m nhiu nơi vân chưa mua dc hết!! hix hix!!!
Em mong các anh chị giúp em vs!!
Em iu các anh chị nhiu lem'!!!( giup em di)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: em iu cac anh chi nhiu`!!!

Em đã vào phần mục lục đọc trước khi post bài chưa :-/?

Chị thấy sơ qua có topic này:
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=2851889&postcount=1

Em đọc thử xem có giúp được gì cho em không? Nếu không được thì em có thể viết thêm bài dưới đó để hỏi tiếp nhé ;). Có thể có một số các anh chị chuyên Anh đã vào trả lời ở topic đó trước kia, thấy có bài viết mới sẽ vào giúp em!

Chị chắc sẽ merge topic này với cái đã có kia ^^. Với cả lần tới nếu có vấn đề gì em nên để cái subject/title rõ ràng hơn nhé ;). Để kiểu này nhiều người có thể sẽ nghĩ là spam mà không vào đọc đâu :).

Em đã vào phần mục lục đọc trước khi post bài chưa :-/?

Chị thấy sơ qua có topic này:
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=2851889&postcount=1

Em đọc thử xem có giúp được gì cho em không? Nếu không được thì em có thể viết thêm bài dưới đó để hỏi tiếp nhé ;). Có thể có một số các anh chị chuyên Anh đã vào trả lời ở topic đó trước kia, thấy có bài viết mới sẽ vào giúp em!

Chị chắc sẽ merge topic này với cái đã có kia ^^. Với cả lần tới nếu có vấn đề gì em nên để cái subject/title rõ ràng hơn nhé ;). Để kiểu này nhiều người có thể sẽ nghĩ là spam mà không vào đọc đâu :).

Em xin loi! Em chua quen vs forum!! thanh vien moi ma!!:p Nhung ma chi oi!! Bay h ma xin hoc co Huong Lan thi con co hi vong gi khong ak!! Em nghe moi ng bao la ko xin vao hoc dc nua!!! hix hix

Hà Hà:-j
Theo kinh nghiệm của anh thì xin vào học cô Hương Lan rất khó.Xin thì vẫn dc nhưng cần có một số "relationship"...(hiểu ý anh ko)Anh lơ ngơ ko biết gì vừa mới đến cửa mở mồm: "Thưa cô,con đến xin học ạ!" là bị đuổi thẳng cổ:x
Nếu em ko xin dc cô HL thì có thể học cô Hoàng Ngân cũng tốt.

Hà Hà:-j
Theo kinh nghiệm của anh thì xin vào học cô Hương Lan rất khó.Xin thì vẫn dc nhưng cần có một số "relationship"...(hiểu ý anh ko)Anh lơ ngơ ko biết gì vừa mới đến cửa mở mồm: "Thưa cô,con đến xin học ạ!" là bị đuổi thẳng cổ:x
Nếu em ko xin dc cô HL thì có thể học cô Hoàng Ngân cũng tốt.

Hì hì!!! EM cám ơn!! nhưng em ko bik nhà cô Hoàng NGân ở đâu!! ANh cho em địa chỉ vs!!:d:D:D:D

Cô Hương Lan khó xin lắm em ạ :) Em cũng có thể học cô Lan ANh - cô cũng là giáo viên dạy Anh của Ams :D

Cô Hương Lan khó xin lắm em ạ :) Em cũng có thể học cô Lan ANh - cô cũng là giáo viên dạy Anh của Ams :D

chy oi, the con` van thi hoc o dau ak??? Co' thay co giao nao o Ams day van tot ko ak???:D:D Em cung can di hoc them Van nua!!( hoc dot qua y ma!!:biggrin: :mrgreen: )

Back
Bên trên