Dạng để thi chuyên Anh Ams...

Ừ...Mọi người ta cùng cố...Ở Ams 20 này mở lớp cấp tốc đấy...Bạn Huyền có học không,tớ cũng có đăng kí đây lày...Bạn Huyền đến học ới tớ một tiếng,ta gặp nhau,có gì cùng trao đổi...Biết đâu sau này là bạn cùng lớp ha...

đảm bảo là học cái lớp cấp tốc của ams không đỗ nổi đâu :))

mà các em đừng quá lo lắng :)) cái dạng cả năm chơi bời như chị mà còn đỗ nữa là ;))
sắp thi rồi đừng căng thẳng quá :)) chị vẫn chơi cho đến tận h phút cuối cùng =))

à mà có ôn thì ôn phần viết lại câu thôi ;))

hẹn gặp lại các bé ở trường ;))

Em cũng phải công nhận là mấy cô dạy ở lớp cấp tốc siêu lởm,nhưng mẹ em bảo học...Em đành học cho nó biết dạng đề rồi về nhà tự take notes vậy...hjc..

em quên,hum trước đến trường Ams,em có xem danh sách các cô dạy,có cô Kim Ngân,em tưởng cô Ngân chị Ngọc Anh nói +cộng thêm lời mồi chài của mấy cô trong trung tâm...nên em mới hí hửng đăng kí...
Buổi đầu tiên...Em đi học thấy toàn Ams 2 học cô...Tưởng cô dạy hay,uy tín lắm...Nhưng càng học càng chán,mấy bạn Ams 2 lúc về hét ầm lên với nhau,hóa ra các bạn ấy vào nhầm lớp...hjc...Còn cô giáo ý ạ,cũng tên là Kim Ngân,nhưng hình như họ của cô khác...

Chỉnh sửa lần cuối:
học các lớp cấp tốc bao h cũg k đạt đc hiệu quả đâu :))

thời gian đi học các lớp đấy thì ở nhà tự ôn luyện thì vào đầu đc nhiều hơn :p

Lớp Lý cấp tốc năm ngoái thầy Tuấn dạy, hơn 40 người. Đến buổi cuối cùng thầy nói : "Nếu có 10% các em ở đây đỗ Ams thì đó là một thành công rất lớn"
:))

Em cũng càng phải công nhận là học mấy cái lớp đấy không thể đỗ nổi...Nhưng em chẳng biết làm thế nào cả ,tự nhiên mẹ em lại lên đăng kí,mà đăng kí là phải đóng luôn cả tiền...Đúng là phí thời gian thật,nhưng em không đành lòng để tiền tự bay vào túi mấy cái trung tâm đấy nên em đành phải đi học...Một bài học để đời dành cho con cháu của em sau này ...^^

cha mẹ nào chẳg lo cho con, cũg chẳg trách ai đc ở đây cả :-j

trung tâm thì mở ra vs mong muốn là bổ túc văn hóa :-j

cha mẹ thì lo xa cho con cái :-j nên bán khoán cho trung tâm, mog ước 1 tươg lai ság lạg cho con mềnh =))

nên thế cũg chẳg ai có lỗi cả :)) chỉ có ng` chịu thiệt là học sinh thôi =))

cố mà học đi e :)) nó cũg k phải là k có ích đâu :)) có khá nhiều bài tập hay đấy ;))

và có thể, ai đó sướg lên :-" cho luôn 1 bài trog đề thi chẳg hạn :-"

Nếu học mà thấy k dc gì thì ở nhà cho khỏe:p

Thời buổi đường xá chật chội đi học tốn tg bở xừ, ở nhà ngủ có phải là khỏe k :) Khi nào thích thì học, ko thích thì xem phim :x

Nghĩ thôi đã thấy vui + hiệu quả rồi

oh maizzz god :|
giờ nài em học tại gia :))..bọn nóa vùi đầu mà học thêm :-s...em phát sợ :-ss...ngồi nhà tu ko bjk có đỗ nổi ko :-/
@PhươngAnh: giờ mí vô kái 2pix nài nên ko trả lời êy' đc :D...tớ ko học ở Ams, nhưng bọn mih` sẽ gặp nhau, ở ngày khai giảng nhớ :))...[sướng phát =))]

oh maizzz god :|
giờ nài em học tại gia :))..bọn nóa vùi đầu mà học thêm :-s...em phát sợ :-ss...ngồi nhà tu ko bjk có đỗ nổi ko :-/
cứ ôn chắc vào ;)

k sợ j cả :)

@PhươngAnh: giờ mí vô kái 2pix nài nên ko trả lời êy' đc :D...tớ ko học ở Ams, nhưng bọn mih` sẽ gặp nhau, ở ngày khai giảng nhớ :))...[sướng phát =))]

có khi 2 đứa lại cùng lớp cũng nên :))

Cố lên 2 đứa ;) hy vọg sag năm gặp 2 đứa ở trườg ams và mặc đồng phục Hà Nội Ams :)

hơ cái trò lớp cấp tốc
năm nào cũng truyền kinh nghiệm cho các em là đừng có lao vào cho tốn thời gian
thế mà năm nào các em cũng vấn đổ xô đi học
kiểu như "chưa thấy quan tài chưa đổ lệ" ý
những gv ngon thì người ta có lớp riêng của mình hết rồi
làm gì còn ai đến trường đánh đu vài buổi với các em làm gì
với lại nếu các thầy cô muốn găm dạng bài cho học sinh thì găm luôn từ quá trình học trong năm ý
chứ đến bây h mới phun ra thì chả hóa ra là "lạy ông tôi ở bụi này" à:))
anyway cái năm bọn chị ôn thi thì thầy Khải đen có dạy lớp cấp tốc thì phải hehe (thầy Khải đen dạy toán chắc cả nhà nghe tiếng hết nhỉ, tài năng + cá tính cứ phải gọi là...:)))

@anh Hưng: há há, dzạ vâng >:D<, nhưng sao càng đến luk' thi thì kiến thức nóa cứ bay nhảy loành toành bành í ạ :|, chạ bjk là mih` đã học đc những gì lun :|, gói gọn trong 2 chữ : "áp lực" :-ss
@sjs Linh: "tài năng + cá tính cứ phải gọi là"......là gì ạ sjs :-/ :))

nói chug là phải biết hệ thốg các kiến thức thôi :|

a chỉ biết khuyên thế :|

Tốt nhất là đi học cô Hương Lan.
Cố mà học thuộc bài text trong sách giáo khoa em ạ.

Tốt nhất là đi học cô Hương Lan.
Cố mà học thuộc bài text trong sách giáo khoa em ạ.

Mấy giờ rồi mà còn khuyên các em đi học cô Hương Lan =)).
Hồi xưa chị cũng học cô Hương Lan này, nhưng mà học từ hồi đầu năm lớp 7. Các em cố cày SGK đi, xem cái bài đọc nào dài dài khó khó thì học thuộc. Nếu mà quyết tâm thi cử thì còn 1 tháng cuối các em học hành chăm chỉ là được mà. Chị cũng chỉ học chăm chỉ có mấy tháng cuối =))
À sách thì em cứ làm hết quyển Olympic í là thể nào cũng đỗ.
Chúc các em thi tốt nha. Năm sau mà đỗ thì gặp nhau :D.

Học lớp cô HL cũng tốt phết. Hồi trước anh cũng học nhưng cuối cùng nó lại thi Lý trùng với hôm thi Anh :-B

Em nào muốn vào Ams bảo anh 1 câu anh xin vào cho, các thầy cô trường Ams quý anh lắm :)).

Thôi đùa các em tí, cố gắng học nhé :p. Mà Ams có mấy lớp anh cơ mà, 0 vào A1 thì vào Trung Anh, A2, Nga. Nói thực là các em nên học Trung Anh, được cả thêm tiếng Trung, về sau đi xin việc tốt lắm :p.

Good luck các em. Ôi lâu lắm rồi

Back
Bên trên