Dạ hội thời trang BUZZ!!! của 11anh3 nè

Buzz cua cac em noi chung la thanh cong, voi chi 1 lop dung ra to chuc. Nhung noi thuc, bon em moi toan may ban nhac re tien k0 chiu duoc, lam ca buoi anh toan...ngam cac em A3, co them nghe nhac dau, hehehe...

Anh ơi. ko phải vừa đấm vừa xoa thế đâu(Tao là Hồng Ly đây,đang ở nhà Lam Giang nhưng mà nó ko out được).

yyyyyyyyy xem ảnh lớp mình ở board Tranh ảnh đi.

Linh Ngan oi, cho anh hoi 1 cai, neu anh nho k0 nham, hinh nhu cai hom Buzz, luc anh dang giup cho gian hang cua KHanh Van thi co phai em den...chup hinh anh phai k0? Luc do voi qua cung chang kip nhin thay mat ai, len day moi thay mat em quen quen(ah quen, anh la ban cua Van, hom do den giup "bao ke" cho Van ma). Neu dung thi...cho xin lai cai a?nh nhe, vi pham ban quyen day, hi`hi`...

con gai a , tinh tuong qua day , chac la moi nghe bai lose yourselfc] cua E a êhh , ben nay bo cung co ne .............cham gui thu cho bo vao nhe , hoi tham ca lop cai nhay , chung mung ca lop lai duoc nhieu tien nho de 1 it de thang Buzz nay ve an voi nhe ehhhhehe byebye

Ha??? Luc do anh dang cuoi nhan nho ah??? Chet that, hi`hi`...Cho anh xin lai nhe cac em gai xinh dep A3, de hom nao anh den lay, cac em cu mang thuong xuyen den lop di nhe.

Làm sao để gửi ảnh lên board tranh ảnh vậy,Phương mỗ muốn gửi một cái.

Eh . Thang Phuong la` thang heo nao the^' nhi? Kieu an noi day ko phai cua thang phuong la` cai chac .

Lại đến lượt cái thằng Cường này nữa,mày dám nghi ngờ tao à?Trên lớp tao nói với mày cái gì nhớ không?Hơn nữa đây ko phải là nơi nói chuyện ấy,còn vi phạm sẽ xóa bài.

hehhe. Xoa de. May ma` la` Phuong that thi` co`n lau moi xoa cua tao. Thang khon nao gia danh con trai tao the !!!

May tuong tao so a` . Neu la` Phuon that thu ke chuyen gi` day nghe co' ve bi' mat xem nao ....

That la` khổ đó . Các bạn ơi lên hỏi thăm thằng Phương đeee

Cảnh cáo lần 1,viết bài ngắn như chat

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn Cường post rát nhiều bài lẻ,sao không để vào một bài.Cảnh cáo,bài sẽ bị xóa sau 1 thời gian.
Nếu bắt tôi nói bí mật đừng trách nói ra thằng Cường thích đứa nào.

Back
Bên trên