Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Mai câu bài kinh quá , phải báo cho mod biết thôi để còn đc cộng đ?tiện thể chúng mày cho tao hỏi , cái vụ tao xin chân bán vé thế lào đấy hả ???? :D

Mặt mũi thằng nào sáng sủa tí mới đc chọn đấy chứ có phải vớ đc thằng nào cũng cho nó đi bán vé đâu,mày có tự tin là mình đi bán vé thì các em không chạy không hả cường...nếu tự tin thì để tao bảo con hương xem xét...uhm

tưởng bạn Cường xin chân trông xe cơ mà, sao lại đòi đi bán vé thế
TÌnh hình là như thế này: iem muốn đi xin 1 ít tài trợ cho chương trình, đề nghị cả nhà cho ý kiến

tình hình là : bọn lớp Pháp này hơi bị keo
người ta học sinh nghèo vượt khó , thía mà chưa gì đã bảo làm không công roài :(

Tụi hậu sinh này làm việc chẳng nghiêm túc gì cả, mất hết cả hứng!

À ừ, anh xin lỗi, không để ý (tại cả lũ câu nhiều quá đấy!!).
Xin tài trợ thì cũng tốt thôi, thế Hương định xin ở đâu nào ?
Ít có chỗ nào liên quan đến dân Pháp ngữ mình lắm em ạ.
Anh chẳng biết giúp gì cho em, bản thân anh cũng rất mệt với cái việc đi xin tài trợ :(

có 3 nơi anh Việt ah : đại sứ quán Pháp, AUF, L' espace nhưng tình hình có vẻ là hơi khó vì đây là chương trình của trường AMS nên sợ các trung tâm nó không ủng hộ

chưa có ở đâu cả, chỉ biết cơ sở nguồn tài trợ chính là lớp 10p2

Hihi, mấy chỗ Hương kể, anh chắc 90% là không ai tài trợ cho các em :p

chẳng nhẽ lại xin tài trợ của mấy cái công ty gì đó như mấy lần trường mình tổ chức dạ hội hả anh Việt, như thế sẽ mang tính thương mại

Không em ạ.
Thế em có biết là bọn anh tổ chức dạ hội không hề xin tài trợ, thế mà vẫn lãi ko ? :)
Thôi hỏi khối 12 đi, xem có kinh nghiệm gì :)

Hương gửi anh xem cái ảnh đi!

Xí ......., cho em 1 chân trong chỗ này với mọi nguời ơi!
Cho mình hỏi có ai biết bản dịch bằng tiếng Faps của bài '' Five hundred mill'' ko?

ảnh của Hương trong phần P2 có mà, cái em xinh nhứt mặc áo gì ý nhẩy, ko nhớ nữa:D
Còn việc tài trợ, mẹ tao đang đi công tác nên chưa hỏi được:(

to Kim : mày lên rùi hả, thế là lại có thêm đồng bọn rùi
To khanh : mày quảng cáo cái ảnh đấy làm mất hình tượng của tao lắm, ảnh đấy nhìn ai cũng xấu mù, đặc biết là mình
To anh Việt :cái avatar của anh có ảnh 1 người mà không hiểu sao em nhìn thấy quen quen

thông báo với các bác, sáng chủ nhật này 9h30 họp trưởng nhóm các ban tại lớp 10p1/12p1 phòng 220

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên