Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hề hề, anh cũng đang định nói! "Quelque chose dans mon coeur" đã đi vào lịch sử cổ điển roài :)) :))

Hik năm nay lớp em ít tiết mục quá anh Vịt ạ :( :(

Lớp 12 rồi, ham gì ? Các em ý mới vào trường, để các em ý làm là chính, mình tham gia được 1 hay 2 tiết mục là vui rồi, có gì mà băn khoăn hả em :)

Ngô Hồng Phương đã viết:
Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
hôm nay đã duyệt được lần 1, nói chung là khá ổn nhưng lại thiếu các anh chị lớp 12p1, cô Hoa bảo tuần sau chưa duyệt tiếp mà để tuần sau nữa có thời gian chuẩn bị
TO mọi người : có ai biết số điện thoại của chị Ánh lớp 12p1 thì nói cho iem biết nha
Tel của chị Ánh là 0904 246 438 . Tel nhà : 84 333 84
Hương ơi là hương lúc thì chẳng có cái điện thoại nào, lúc thì có quá nhièu ;)

uh, khổ thế đấy Khanh ah, này nhắn luôn nhóm trưởng các ban chuẩn bị họp để chuẩn bị cho dạ hội

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
uh, khổ thế đấy Khanh ah, này nhắn luôn nhóm trưởng các ban chuẩn bị họp để chuẩn bị cho dạ hội
ai biểu em ko hỏi chị sớm ;) :D

Sắp họp là cụ thể ngày nào đấy con kia?mày nói rõ đi để bạn còn sắp lịch .."đi chơi"chứ..thứ tư tuần này nhá,buổi sáng cũng đc ..ok lun đi

CHo tớ đi với . Lớp P1 tớ quen Hương Thảo Trinh Thư

Cái chính là tấm lòng chứ tiền thì vấn đề j` đâu:D Chưa quyết định nhưng chắc chắn là sẽ rất vừa fai và hợp lí:D

Của ít lòng nhiều. 1k nhé.Thế là nhiều đấy.Học sinh mà

Oấy ,bán thế thì bọn tớ tự chia nhau vé ngồi xem còn hơn:D Đùa thoai bao h có chính thức sẽ thông báo cho pà kon ngay mừ ,k fai ngợi[-x

:) Thế có được đóng góp tiết mục ko.CHo T2 góp phát

Đây là ctrinh cây nhà lá vườn của khối Pháp nên nếu lớp Toán 2 có tiết mục tPhap thì có thể đến tổng duyệt :D

trùi ui, Mai quảng cáo kinh qué, ko ngờ nha!!:D ( giống tao quảng cáo cho Hương, mà hình như Hương vẫn chưa KHAO hay seo ý)
Tao tưởng ngày mai họp cuối cùng ko họp nữa, chuyển sang chiều, càng tốt, sáng tao phải đi sửa dd roài, để như thế này ko ổn:d

Fai quảng cáo thế thì mọi ng` mới bít mà ủng hộ chứ,chẳng nhẽ lại để ế chỏng ra à?<nói gở thế> mà nói hcung thì đó là điều impossible :D

Biết là họp mệt thì họp nhanh xong roài đi ăn :D Vừa đỡ mệt lại đỡ đói

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên