Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nếu cứ duy trì truyền thống khối Pháp thì yên tâm là sẽ không bị lỗ, mấy đứa khỏi lo! miễn sao phải tính toán cho đúng, đừng có chi tiêu bừa bãi, mình tự làm được gì thì cố mà làm, đừng nhờ vả ai nhiều, mệt cả mình lẫn người ta :D

Chúc thành công! :)

đính chính, lớp tin ko làm cùng, chỉ đáng gọi là giúp đỡ đôi chút nếu đúng kế hoách

Ừ, nếu giúp được lớp Pháp thì hay, càng củng cố tình cảm 3 lớp ;;)

Anh đâu có nói lớp Trung vào đây? :-?
Pháp 1 + Pháp 2 + Tin --> không phải 3 lớp à ?? :-?

Mai 8h 30 hả...thế cả lũ đến cho đúng giờ vào nhớ..cứ đúa đến trc đứa đến sau rồi tập tành chẳng ra đâu vào đâu là mệt lắm đấy.Mà mai chỉ có lớp mình tập thui à? 10p2 có tập cùng ko?

chiều mai 10p2 mới tập, mà nghe chừng chưa kiếm được bài nào đồng ca ổn tí, không biết anh Việt có biết bài nào hay không, chỉ cho bọn em với

ĐÂY ĐÂY
Phụ trách pháp 2( đại diện P2) xuất hiện đây thưa các anh các chị
Ngày mai lớp P2 sẽ tập chiều từ 2h đến dương vô cùng:D.Buổi sáng P1 tập vui vẻ và nhanh nhé, nhưng mà tao ko hỉu bọn mày tập ở đâu nữa???Bọn tao chẳng hỉu tập ở đâu cả vì chiều có họp phụ huynh!!
Bọn tao đã bít hát đồng ca bài nào rùi
Hôm nay con Minh Trang lớp tao ngã xe, bị đâm xe nên chân đau nên đội ngũ múa của lớp tao thay đổi
Thực ra thì tao thấy công việc tổ chức còn mơ hồ nhiều thứ lắm lắm, chuyện bán vé mua vé, phát vé tao thấy cứ rắc rồi kiểu gì ý chúng mày ạ??
Mà mỗi lớp làm từ 30 phút trở lên đúng ko?
Sau vụ này chắc là tao là đữa bỏ ra nhìu tiền nhất mất:(Nhưng thôi, công việc lớp quan trọng nhất
Về phần ban nhac, nếu tao có thể nhờ ban nhạc của bố tao thì seo hả bọn mày( bố nuôi, anh Toàn ý):D Nhưng mà hơi khó đúng ko vì cô VHoa đã sắp sếp hết rùi!!

1. Về bài hát có thể sử dụng trong dạ hội, bàn thẳng tại đây đi, anh sẽ xem cùng!
2. Về ban nhạc, Khanh khỏi lo, vì dạ hội Pháp ngữ xưa nay vẫn mời 1 ban nhạc, các chú ý chơi quen rồi.

Nghe pro thiệt,mà anh Việt ơi,hồi lớp anh tổ chức như thế nào,cho bọn nó tham khảo đi!(với điều kiện là hồi đó có ai quay video rồi ý!).

ừ đúng là cô hoa cũng giới thiệu về ban nhạc ấy với tụi em rùi...Mà p1 chú ý nhá...chiuện lệ phí ý mà..hình như mỗi đứa nộp 70 .000 thì phải...thôi chịu đi đừng than phiền gì cả...tất cả vì "tổ quốc quang vinh" mà

làm ơn đọc mấy trang trước ấy quân ạ, chứ đừng hỏi như thế, cụt hứng

ban nhạc được mời sẵn roài ah, :D, chậc, anh Việt có nhớ năm ngoái có buổi nhạc sống tên là Emotion ko :D, em đang định giới thiệu ban nhạc đấy cho bọn nó, nhưng có rồi thì thoai vậy :D

@ Khanh : theo tao mày cứ iên tâm mày ạ,mơ hồ là tại mới khởi đầu mà,nhưng tao thấy bắt đầu có không khí dạ hội roài,sẽ thành công thôi

bọn mày ui, mới có bao nhiêu thứ đấy thui mà đau hết cả đầu, nhưng vạn sự khởi đầu nan, chắc mọi chuyện rùi cũng sẽ ổn
to Khanh: chuyện ban nhạc bọn mày không phải lo nhưng việc bài hát thì còn phải xem lại vì theo ý cô Hoa không nên hát lại những bài hát của các năm trước nên bọn tao đang lăn tăn chuyện chọn bài

tức là seo đấy
Có 2 vấn đề nè
thứ nhất, tao ko hiểu Champs........ là 2 lớp hát chung hay là chỉ có một lớp, hình như lớp tao với lớp mày mỗi đứa làm một kiểu dựng hay sao y
thứ 2, hát đồng ca là Here the world ( tao ko bít vít) nhưng dịch tiếng Pháp là relier le monde mà.Bài đấy cũng chung hay riêng????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên