Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vé tầm bao nhiêu, mà tôi tưởng cái dự định lúc đầu của bà đâu có vụ bán vé

"Không bán vé" là ước mơ của tụi anh từ nhiều thế hệ rồi em ạ :D Nhưng em nghĩ xem, bọn anh phải tự thân vận động, hò hét gào thét, rồi có khi phải thuê rạp, thuê nhạc công; nếu làm bên ngoài rạp thì thuê loa... Làm thời trang thì tự chuẩn bị "nguyên vật liệu". Tiền đi lại, ăn uống cũng tự lo. Thế mà lại "không bán vé" thì... chắc trường Ams sớm không còn lớp Pháp nữa :)) :))
Thông thường vé bán 10 000 Đ, cũng đâu có đắt nhỉ ;)

Này mấy đứa, chuẩn bị cho cẩn thận rồi hẵng quảng cáo, đừng có láu táu! :)
Chúc các em thành công nhé! Anh chẳng về xem được đâu, cho nên nhớ phải quay vidéo, ghi vào CD rồi gửi sang cho anh :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
ông anh Vịt không về nhỉ, hơi buồn đấy, bọn em sẽ cố gắng tổ chức dạ hội cho tốt

Hic, chứ anh mà ở nhà thì... dạ hội chắc chắn thành công :D :D Cố gắng làm đi nhé, đừng để các thế hệ lớp Pháp thất vọng :>

này, hôm nay cái Trâm nó đến gặp các anh chị lớp 12p1, có gì chiều đến phổ biến tiếp, với cả thông báo 1 tin chắc nịch là bên Yersin vẫn tham gia, iem xin nói để bà con yên lòng

Bạn Hương tốt nhỉ?Bạn sang gặp Yersin là bạn Châm chứ có fai bạn Trâm đâu!
Các lớp bắt đầu chuẩn bị cho dạ hội rùi,báo để anh Việt iên tâm nhé,hy vọng vào sự thành công và hoành tráng của dạ hội

Hic, cho tớ hỏi, làm với khối nào bên Yersin thế, trưa nay hỏi 1 đứa bạn bên đấy thì nó bảo ko biết gì về cái dạ hội.

oài, vụ làm vé, mày giao cho cả lớp tao, hay là tao? :D, tao nghĩ là lớp tao đúng ko?
đồng thời muốn hỏi, mày muốn thông báo những thông tin rì lên vé, giá vé, chất liệu, màu hay ko màu, pro or not pro???

Cái này fai bình tĩnh bạn Hà ạ,để bàn với lớp và cô xem chi tiết thế nào chứ k nói lun dc đâu

D'accord! Thế thì anh chẳng quen đứa nào cả.
Cố lên nhé cả lũ :)

hình như bên yersin có mỗi khối bằng tuổi mình tham gia, 1 lớp nó có khoảng gần 20 đứa thui

Bắt wa? tang anh Việt nhé.Anh cứ yên chí, chắc thể nào cũng có băng vidéo thui ,anh tha hồ chiêm ngưỡng :D

Hớ hớ. Thế nhưng mà tổ chức thế này có hơi dày quá không, nghe nói khối Pháp Làm đầu tháng 2 cơ mà. Hay la giữa cơ mà, sao lai làm cuối tháng ? Thế thì giữa tháng 3 lại có 1 cái nữa thì hơi đặc quá nhể. Thế vấn đề tiền nong như thế nào rồi? Có tài trợ không hay là mình tự túc ( chắc chắn là không được rồi :D ) ? Tổ chức mà có mỗi về Tiếng Pháp + Văn hóa Pháp có sợ lượng người tham gia giảm đi không ? Ngày nào tổ chức thế ? Có cụ thể chưa ? Các lớp khác cùng khối 10 và 11 có được cùng tham dự không ? Hình như lớp Tin cũng tham gia tổ chức đúng không ? Làm có chắc thành công không ? Lỗ hay lãi ? Nói chung có nhiều câu hỏi lắm. Nhưng mà chúc là thành công ( nhưng mà thực ra 'from the bottom of my heart' tớ rất mong là ko thành công :)) vì sẽ thuận lợi cho dạ hội giữa tháng 3 :)) - biết thế thôi nhá :D ).

Xin đính chính lại là khối Pháp chỉ có 1 cái dạ hội chung vào cuối tháng 2 thui.Còn các khoản khác thì bọn tớ đang tính toán.Hy vọng sẽ k bị lỗ .Cám ơn bạn Hưng đã wan tâm và đóng góp ý kiến

:D bù kèqì, bù yongxie :)) Tớ có bẩu là có 2 dạ hội của Khối Pháp đâu ????? Hiểu nhầm hiểu nhầm :D. Còn hình như như là tớ có đóng góp cái we' rì đâu nhể :)
Thế còn chuyện các lớp 10 khác cùng làm thì như thế nào ?

đây là dạ hôi của riêng khối pháp nên bạn Hưng không phải lo, biết là có rất nhiều khó khăn nhưng tui tin là sẽ có được sự ủng hộ của mọi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên