dư xu ! đem đổi !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

cho mãi mà ko hết , tức mình ko cho nữa ! đem đổi !
còn 50-60 xu dư nữa ! linh tinh các loại nước ngoài ! ai có xu đổi thì ym cho mình nhé :fallingstar_315
ai mua cũng được ! bán trọn gói 100k ! nhưng ko muốn bán lắm ! thích đổi hơn !

100k :eek: - xu như thế nào zậy anh zai ?
Có đồng hơn 5 đồng 1euro thì em mua liền :D
Kiểm kê xem dư đồng nào :D Anh Ngọc cứ nói những đồng có giá trị xem nào ? (hay là .... gần như vô giá)

nói chuyện nghiêm túc ! ko đùa cợt nói linh tinh ! xin phép mod , ai nói linh tinh em chửi luôn ! :D

Anh Khánh nỳ, em có mấy đồng Malai, Thái Lan dư :D Đổi cho em đồng nào đi :D À, nhân tiện em hỏi, vừa ship về cái Nanoplus, anh zai :D Chỉ chỗ em mua sạc và pin AAA nào :D (Như đã hứa :D)

Em có 1 đống Euro của các nước :D Nhưng ko đổi vì chưa đủ :D Ai cần xu Nga ko :D (hơi cũ :p) Xu Sing mới cóng :D
À, anh Ngọc, em có một đống xu 200đ của nước CHXHCN VN đổi đe :D

cảnh cáo thằng quân lần 1 nhá ! anh ko đùa với chú nữa đâu !
@ đạt ! có thì free anh đi ! khi nào cần gì anh ship hộ cho

tặng anh lun , hehe , nhưng khi nào có dịp em ship hàng wa bên đó thì ship chung lun cho đỡ fi' ,hehe

anh cũng có 1 cent canada luôn ! thích thì anh tặng em thêm

collecting the states' cents ;;) bác nào rao đê, em đổi :D

ko nói sớm hôm nọ có thằng cha vào nhà anh nó lấy hết cent us thừa của anh ! chả hiểu sao tự dưng thằng cha có tầm vài k tiền xu nó lại xin mình tiền cent mới lạ !

:)) em cũng sưu tập xu này nhưng lâu rồi không chơ nữa Nói chung em khoái nhất đồng $1/4 vì mỗi bang nó 1 mình khác nhau toàn hình đẹp :x em có khoảng 8-9 bang gì đấy :p anh Ngọc có của bang nào rồi đổi em với :D
@ Fusk:có Rumani àh =p~

moi nguoi cho minh sau 25/8 nhá ! cảm ơn mọi người

nào ai có xu gì thì contact : ym : fallingstar_315

he he . Em có cả xu mới nhất của Vatican , bạn em bên Đức gửi về nhưng vẫn để ở nhà bạn em bên HBT , chưa đi lấy :)

khổ ! thế túm lại em có đổi hay cho anh ko ? cứ nói em có thì mấy thằng tây bên đó nó cũng đăng trên ebay là có kìa :(( có gì thì ym cho nhanh đi

Hí hí ! chắc tháng 10 em mới mò mặt đi lấy , lúc đó xem nó xấu đẹp thế nào thì em sẽ quyết định , nếu trông xấu thì em biếu anh luôn , vì em ko thích sưu tập tiền xu lắm :)( Bạn em cũng rao loại xu này trên ebay thì phải :) )

Back
Bên trên