Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bó tay với bọn này, mình thì còn cô đơn mà bọn nó đã cặp đôi rùi chứ :))
Yêu làm gì cho đời thêm khổ sống một mình tẩm bổ còn hơn :))

Anh đừng có mà lo . Ông bà dạy: "Dục tốc bất đạt mà" . Cái gì đến sẽ đến, biết đâu ngày mai chị nào gửi thư tình cho ông anh thì sao .?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nè sang học kì hai, tổ chức một buổi giao lưu nhá :)), anh muốn bít đàn em mình như thía nào lắm :))

hơn đàn anh là chắc chắn
bọn này spam cũng khiếp nhỉ
mới có 1 ngày làm phát gần 2 trang rồi :|

eo ơi!!!!!!!!!!!!!Hix...........[-( [-( [-( Sao mọi người có thể nói như thế đc nhỉ???:| :| :|
Vừa vừa thôi[-( [-( :| :| .Chẳng vui vẻ j cả..........:| :| .Nói người ta thế đấy...
Tớ CHƯA CÓ NGƯỜI YÊU,nói năng cho cẩn thận........[-x [-x :|.Mang tiếng wa':-s :-s :(( :((

Khưu Trí Trung đã viết:
Bó tay với bọn này, mình thì còn cô đơn mà bọn nó đã cặp đôi rùi chứ :))
Yêu làm gì cho đời thêm khổ sống một mình tẩm bổ còn hơn :))
Yêu đương j hả anh!!!!!Chỉ có bạn Phúc nè,bạn Tu có cả đống ra con lắm chuyện;;) ;;) :> ,HD khỏi nói Dũng nhẩy......quanh đi quẩn lại chỉ có thế thoai.....anh Trung ạ!!!Em lấy đâu ra....xấu xí,học kém.....

:)) bố ai tin đc
anh Trung nhảy
con CHi nói cái j đó
cái j mà HD .... :( ăn đòn h

Yêu đương j hả anh!!!!!Chỉ có bạn Phúc nè,bạn Tu có cả đống ra con lắm chuyện ,HD khỏi nói Dũng nhẩy......quanh đi quẩn lại chỉ có thế thoai.....anh Trung ạ!!!Em lấy đâu ra....xấu xí,học kém.....
Trên đời không có ai xấu cả, chỉ có người không biết nhìn ra cái đẹp của bản thân mà thôi ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
oái....anh đánh nhầm loạn cả lên kìa:D:D:D:D.Mà sao anh Trung triết lý thế nhỉ....
Dũng ơi!!Tớ nói sai ah????;;);;)

chúng tôi có 1 câu châm ngôn
ko có ng` PN xấu
chỉ có những ng` PN xấu vãi *** thôi :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
:)) cái mồm lại điêu đi
chờ xem
có thật là chưa có ko :))
Nói thật!!!!!!không tin thì thôi.........HIT-LE[-( [-( tớ chẳng có ai cả...(xét trên cái gọi là người yêu...8-}8-}

Lê Hoàng Dũng đã viết:
chúng tôi có 1 câu châm ngôn
ko có ng` PN xấu
chỉ có những ng` PN xấu vãi *** thôi :))
Đừng có cái trò hoa thị hay sao j ở đây đâu Dũng nhé:> :> :> .Ở lớp tra tấn tớ chưa đủ hay sao[-x [-x .:)) :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Bó tay với thằng Dũng, không nói được cậu nào hay hơn à ???
[-(
Anh Trung lại viết sai kìa=))=)).Cứ từ từ mà viết, j mà phải vội vàng thế ah ;;) ;;) ;;) :> :)>- :D:D:D:D

Khưu Trí Trung đã viết:
Hóa ra ở lớp bạn Dũng hay "tra tấn" bạn Chi à??
Chết thật, chết thật :)):))
Tra tấn đủ các kiểu anh ạ8-} 8-} 8-} .Không thể nào chấp nhận đc nó...nói bậy này...suốt ngày tát em nữa chứ[-x :-s :-s :(( :((

Lại còn tát cơ à, thằng này không xài được rùi, sao mày dã man thế hả, có phải con trai không ?? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên