Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko nên chêm vô chuyện gia đình nhà ng` ta nên ko bit nói j`,toán 1 bit mỗi 1bạn gái tên linh chi dễ chịu lắm mà sao thằng sơn lại phản ánh thía :D

LÝ 2 có nhân này kiêu ghê nhey,đi coi thường lớp khác cơ đấy :p

bài này của NGUYÊN :)):))
thèng Tô hôm nay máu nhỉ , chửi như điên :D:D
đánh bỏ ** thằng NAM đê:D

Ờ,nhờ cậy toán 1 vào đây giúp tớ làm chút việc,nếu thành công thì tên các ấy sẽ vinh dự nêu lên trước toàn lớp tớ :p,ví thế chịu khó 1 chút,nha' :D

Load mãi cái link của bạn Hà mà chả được :) Thèng Nguyên kia bít jè mà cũng sủa nhìu :)):)) Mà mày bị del nick hay sao mà cứ dùng nick của chị Xíu tao thía :)):)):))

Đỗ Hoàng Nam đã viết:
Toán 1 mà cũng đi cơ á
Có phét ko vậy

À hỏi thăm mấy anh toán 1 !Cô chủ nhiệm vào trang web của lớp có thấy gì ko ?

hehe
dis mie thang` Nam
may` thik noi' the^' ko
biet^' dieu^` thi` im de^
ko lai bao? tao danh' dau:))

tao cau^ voi'
thang` Son noi' xau^' j con Thuy` Trang the^'(con no^ le^. cua? tao....cam^' thang` To^ bon chen):))

À ko tao rút lại lời nói, chat với Hà Trang rồi, cũng thấy bình thường, ko đáng ghét :D

Mai tao sẽ đi đòi lại nô lệ. Mày ko thể ăn cướp trắng trợn thế được. Nếu muốn mua muốn bán j` thì cũng phải wa mẹt chủ chớ. 1000đ VN, bán ngay tắp lự

thèng Sơn bình luận thiếu suy nghĩ we' hehe. Thế hum nay nô lệ của tao cho mày add nik roài àh? Cái danh hiệu cá nhân của mày hay ho vãi :)):)):))

hix To oi
sao ko thay may` ol
tao ko cho may doi` lai no^ dau^:)):D
thang` Son thik con Thuy` Trang ay ko
tao ban' cho voi gia re?
500K:))

bài của NGUYÊN :D:D
thèng Tô bít gì nói :D:D vợ iu tao cho mượn đấy :D:D
@ SƠN : bọn nó còn đòi tiền mày chứ tao cho không :D

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Ghét con gái Toán 1 vãi ( trừ những đứa mình quen ) /:)
ối em ơi, sao em lại vơ đũa cả nắm thế, con gái toán cũng hơi bị hay, đã ai làm gì mà em ghét tất thế?

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
Mời mọi người vào đây để xem đề VMEO nhé
Nếu có bài giải thì mang ra cho cả lớp xem
Được giải thì chia chung.OK???
:)) :)) :)) :-? khó đấy
http://diendantoanhoc.net/modules.php?name=News&file=article&sid=255
Để lớp chị giúp một tay, có gì các em cứ lấy hết phần thưởng, chỉ cần mời (bọn) chị đi ăn , ok:)>- :)>- ?
To em Tô và em Dũng: chị định vào giao lưu với các chú mà các chú nói năng hoành tráng thế khiến chị hãi quá:-? , toán 1 năm nay quả là mới mẻ thật:)) .
P/S: Các em học cô Hồng Anh phải không? Sáng nay chị cũng vừa học đội tuyển với cô xong, vui vãi. Em nào muốn bít tình hình cụ thể thì vào box lớp chị mà xem chị tường thuật nhé. (trang cuối thì phải)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên