Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đọc buồn cười chết mất

-------------------------------------------------------Vô địch dũng cảm!

Tại cuộc thi vô địch dũng cảm thế giới. Lọt vào vòng chung kết là đại diện của 3 quốc gia Mỹ, Nhật và Việt Nam .

Trong phần thi đoàn Mỹ, 2 anh chàng cowboy nhẩy lên ngựa rồi mỗi anh phi ngựa về một hướng ngược nhau. Sau khi phi được khoảng 200m thì 2 anh chàng này rút súng ra và bắn bay mũ của nhau. Màn thi cũng khá hấp dẫn tuy nhiên đã được diễn ra nhiều trên phim ảnh nên cũng không được khán giả vỗ tay hưởng ứng nhiều lắm.
Ðễn phần thi của đoàn Nhật, 2 võ sĩ samurai bước ra sân khấu cúi đầu chào khán giả. Sau đó một người lấy dao và mổ bụng người còn lại móc ruột gan đặt ra ngoài. Phần thi này được khán giả vỗ tay khá nhiệt liệt.

Cuối cùng đến lượt thi của đoàn Việt Nam, bước ra sân khấu là hai anh chàng ăn mặc khá luộm thuộm, đã thế một anh lại còn mang theo một chiếc cưa, còn một anh thì vác theo một vật gì dài dài đen thui lại còn han gỉ không hiểu là cái gì. Sau đó họ đặt vật kia xuống và ngồi cưa, trong khi cưa họ còn liên tục đốt thuốc lào rất là sảng khoái. Lúc đầu khán giả không hiểu 2 người này đang làm cái gì, thế mà cũng đòi đi thi vô địch dũng cảm. Bỗng có một thành viên ban giám khảo đứng bật dậy và chạy biến khỏi nhà thi đấu, vừa chạy vừa nói gì đó không ra hơi. Khán giả bắt đầu nhốn nháo và 15 giây sau cả nhà thi đấu đã không còn bóng một vị khán giả nào.

Kết qủa cuối cùng đoàn Việt Nam giành giải nhất và được giữ cúp vô địch vĩnh viễn. Thì ra trong phần thi của mình 2 thành viên của đoàn Việt Nam ngồi cưa một quả bom được Mỹ ném xuống trong chiến tranh ở Việt Nam .

-------------------------------------------------------

Cuộc thi nhịn đói

Người ta tổ chức ra một cuộc thi gọi là '' Cuộc thi nhịn đói'', có 3 nước, Việt Nam, Mỹ và Nhật tham gia. Ban tổ chức sẽ cho 3 người này vào 3 căn phòng trống, mỗi phòng chỉ có một cái chuông nhỏ để bấm nếu như có một người nào muốn bỏ cuộc vì không chịu nổi. Và cuộc thi bắt đầu, người ta tính thời gian.....

Sau 2 ngày, tên người Mỹ nọ phải bấm chuông xin ra vì quá đói....
Tiếp theo đó là tên người Nhật với khoảng thời gian là 4 ngày nhưng cũng không thể chịu đựng hơn...

Theo quy định thì người ta sẽ phải chờ người dự thi tự mình chấm dứt (vì còn tính thời gian kỷ lục) mới trao giải thưởng....nhưng họ chờ 6 ngày, rồi 8 ngày, vẫn không thấy anh Việt Nam chịu bấm chuông, họ bắt đầu lo lắng. Cuối cùng, họ bắt buộc phải phá cửa để vào xem tình hình thì.....người ta thấy anh Việt Nam đang nằm thoi thóp trong góc tường, người ngợm như chết rồi, khi họ hỏi: " Lý do nào đã khiến cho anh có một ý chí phấn đấu ngoan cường như thế, đói vẫn không chịu thua...?"' thì anh chàng Việt Nam hổn hển không ra hơi: "Mẹ....thằng... thằng nào.... phá... hỏng cái chuông..... của... tao..!!!'' ..sau đó xỉu luôn...

-------------------------------------------------------

Xôn xao

Tổng thống Nga Putin và tổng thống Mỹ G.Bush sang thăm VN, phía Việt Nam có Nông Đức Mạnh ra đón, cả 3 cùng bay diễu hành trên bầu trời thủ đô Hà Nội = trực thăng. Đang bay, Bush khoe: - Tôi mà thảy cái Rolex 60 000USD của tôi xuống là cả Hà Nội này sẽ xôn xao đấy! Putin cũng ko vừa, ông khoe:" Tôi mà thảy thùng tiền của tôi xuống là cả Việt Nam sẽ xôn xao đấy!" Nông Đức Mạnh nãy giờ im lặng, bi giờ mới lên tiếng: - 2 ông có im đi ko, tôi mà đạp phi công xuống là cả....thế giới sẽ xôn xao đấy!!

Truyện của bạn Phúc hay thật đấy, tớ mới xem truyện 2,3 thôi :)) :)) :)), truyện 1 hya fết :))
@Tân, Dũng: Tớ cũng chưa đi may đf. Chủ yếu là chờ xem còn có j thay đổi ko. Nhỡ cuối cùng bọn mình ko fải mặc thì tội j may. Tốn tiền mà chẳng đẹp :x. Mấy bé năm nay vô lớp 10 đang xôn xao cả lên :)), muốn đc như chúng ta (còn có thể ko fải mặc) mà ko đc :)) :)) :))

Ôi mẹ ơi, giờ Lim hiểu lí do gì chất lượng bài viết của Phúc tụt xuống đến 8 rồi. Bó tay XxX

:)):)) hay quá !!!!
nhà lim mắc nét rồi à????
mấy hôm nay phải học ;;)bài Mạnh nhiều quắ-} chăm ngoan 8-} ko onl tí tẹo nào...lên thấy con HA nó hơn mình hơn nửa trăm bài 8-}
Tớ là tớ ko đi học Hà nhớ...có ghi tên thì ghi rõ lí do:D
Truyện Phúc hay nhờ :x:)):))...hôm nào mình cũng muốn dũng cảm :)) HA mang cưa nhá....ta mang bom choa :))
hờ hờ ...tớ nhìn cái đf mới là kết luôn í 8-}tại nó có cái tất chuối lắm í 8-}...thêm cái cavat rởm đời 8-}....
hôm qua đến lớpX( (8h30' mới đến 8-} ko có ma nào X( điên cả người,tắc đường ghê quá 8-}...
ơ!!Ít người đi nhỉ :-/ :-/ :-? ...tưởng cái Dương bảo là cái Ếch đi mà ???mà Tu có đi ko í nhỉ :-/
@HA :trật tự ngay nhớ...dám cá Anh thua à b-(.Mình vì Anh mà mấy hôm nay bức xúc ko tài nào mà thoải mái đc....iêu Anh lắm í :(Anh thua buồn lắm í:(:| mất hết cả hứng với WC :((Đùa tớ ghét thằng Bồ lắm í >____<.Nhất là cái thằng Ronado b-( nhìn chỉ muốn đấm 8-}...cái mặt cứ vênh vênh lên í 8-} :((ức quá...đội nào vô địch cũng đc nhưng đừng có thằng Bồ :((...chưa bao h có cảm tình với Bồ từ hồi Euro 04...may mà nó ko vô địch 8-}..nó mà vô địch mình chui vào gầm giường sống cho rồi :((
Mọi người cố đọc hết nhé :)>- :D

Lê Linh Chi đã viết:
:)):)) hay quá !!!!
nhà lim mắc nét rồi à????
mấy hôm nay phải học ;;)bài Mạnh nhiều quắ-} chăm ngoan 8-} ko onl tí tẹo nào...lên thấy con HA nó hơn mình hơn nửa trăm bài 8-}
Tớ là tớ ko đi học Hà nhớ...có ghi tên thì ghi rõ lí do:D
Truyện Phúc hay nhờ :x:)):))...hôm nào mình cũng muốn dũng cảm :)) HA mang cưa nhá....ta mang bom choa :))
hờ hờ ...tớ nhìn cái đf mới là kết luôn í 8-}tại nó có cái tất chuối lắm í 8-}...thêm cái cavat rởm đời 8-}....
hôm qua đến lớpX( (8h30' mới đến 8-} ko có ma nào X( điên cả người,tắc đường ghê quá 8-}...
ơ!!Ít người đi nhỉ :-/ :-/ :-? ...tưởng cái Dương bảo là cái Ếch đi mà ???mà Tu có đi ko í nhỉ :-/
@HA :trật tự ngay nhớ...dám cá Anh thua à b-(.Mình vì Anh mà mấy hôm nay bức xúc ko tài nào mà thoải mái đc....iêu Anh lắm í :(Anh thua buồn lắm í:(:| mất hết cả hứng với WC :((Đùa tớ ghét thằng Bồ lắm í >____<.Nhất là cái thằng Ronado b-( nhìn chỉ muốn đấm 8-}...cái mặt cứ vênh vênh lên í 8-} :((ức quá...đội nào vô địch cũng đc nhưng đừng có thằng Bồ :((...chưa bao h có cảm tình với Bồ từ hồi Euro 04...may mà nó ko vô địch 8-}..nó mà vô địch mình chui vào gầm giường sống cho rồi :((
Mọi người cố đọc hết nhé :)>- :D

Woa, con CHi viết dài quá :D
Trg đó có những 3 lần tên mình đc nếu :))
Đb nó còn viết riêng cho mình 7 dòng nữa chứ :)). Thế mới biết bạnk Chi quý mình đến mức nào :D
Hờh ờ sao cái cravat nó cũng dởm à. Hết thuốc rồi. Chỉ hy vọng là ko fải mặc thoai 8-}
Ta cũng ko thích Bồ :D cũng chẳng ghét Anh. Vấn đề là tự dưng thích trù Anh thoai :D

Phan Hồng Anh đã viết:
Woa, con CHi viết dài quá :D
Trg đó có những 3 lần tên mình đc nếu :))
Đb nó còn viết riêng cho mình 7 dòng nữa chứ :)). Thế mới biết bạnk Chi quý mình đến mức nào :D
Thế mới biết con HA trơ đến mức nào :))

Thứ 5 này đến trường phải ngắm nghía kĩ bộ df mới dc :-? hôm trước chắc lướt nhanh quá,mới dc có hơn 15' ;;) chưa hiểu dc giá trị nghệ thuật của nó :))

eo ơi...nhìn trông đẹp lắm í...trông cái tất chắc nhìn phát là con HA chết mê vì nó có cái lơ màu HỒNG ngang cổ chân :))...nghệ thuật :))

Lê Linh Chi đã viết:
eo ơi...nhìn trông đẹp lắm í...trông cái tất chắc nhìn phát là con HA chết mê vì nó có cái lơ màu HỒNG ngang cổ chân :))...nghệ thuật :))

Thế à :x :x :x, ko sao miễn có màu hồng là chắc chắn đẹp :x :x :x
@TT: Trơ gì hả mày :D

Mọi người ơi, cho tớ cái lịch hoạt động của 2 tuần sau đê (cả đi chơi + học ở đâu_ giờ nào, okie>?) ;)

----------

@TT: Bóng nước áh? :eek: thế là hum đấy được xuống nước àh (ko biei gi het trơn_ ga`)

Hey hey thứ 5 học ở trường hay chỗ học Mèo ? :))
Tu chỉ đến đóng tiền thôi ko thì ko biết đóng lúc nào

Hồng Anh ơi
có việc cần nhờ đây
xin hộ điểm đk cho tớ 1 đứa
nó chỉ cần vào Nga mà cũng ko đủ

Lê Hoàng Dũng đã viết:
Hồng Anh ơi
có việc cần nhờ đây
xin hộ điểm đk cho tớ 1 đứa
nó chỉ cần vào Nga mà cũng ko đủ
Hả cái gì cơ???
Xin hộ điểm đk??? :eek: Tức là thay đổi điểm á :)) :)) :)), ấy nghĩ tớ là người làm cái việc vào điểm vào máy cho trường hay sao mà bảo tớ :)) :)) :))
Nga năm nay 14,75 thì fải,thế nó bao nhiêu thế :eek:

mây anh chi ơi may đồng phục mới là cái chết tiệt gì đấy!!!
Sao tớ chưa có thông báo gì thế nhờ thế tức là có phai may đồng phục mới không
nếu phải may thì may ở đâu bao giờ may(con trai có mặc vest không:D)

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
mây anh chi ơi may đồng phục mới là cái chết tiệt gì đấy!!!
Sao tớ chưa có thông báo gì thế nhờ thế tức là có phai may đồng phục mới không
nếu phải may thì may ở đâu bao giờ may(con trai có mặc vest không:D)

Hí hí, em ngoan lắm ;;) ;;) ;;)
Kệ đi, may làm j, xem hôm tập trung mọi ng ăn mặc thế nào, xme cô có nhắc nhở mình ko :D. Nếu cô bắt thì may sao, sợ j. Bảo em ko may kịp :)) :)) :)). Đằng nào đf cũ cũng là đf Ams :D

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
Hey hey thứ 5 học ở trường hay chỗ học Mèo ? :))
Tu chỉ đến đóng tiền thôi ko thì ko biết đóng lúc nào
Cố gắng đi học đi !;)
Tớ nhắc lại giờ học Lý nhá !
T5 ngày 6-7-2006 học Lý từ 16h00 đến 17h30 tại chỗ học thầy Thái !
Liệu có phải phone cho bọn nó nữa không nhỉ ?:-/

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Cố gắng đi học đi !;)
Tớ nhắc lại giờ học Lý nhá !
T5 ngày 6-7-2006 học Lý từ 16h00 đến 17h30 tại chỗ học thầy Thái !
Liệu có phải phone cho bọn nó nữa không nhỉ ?:-/

Hi hi tân có tinh thần trách nhiệm thế ;;)
Nếu Tân rảnh thì nên phone, vì như tớ tớ ko nhớ giờ :D

Hĩ Hĩ thanks chú Tân :)) anh nói Mèo cho đỡ lộ may mà chú đoán được :))

chả hiểu j...mèo nghĩa là sao...eo Tân thông minh nhờ 8-}

----------

:)) mình ngốc quá ...hiểu rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên