Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
post cách nhau lâu lâu 1 chút.
Thế 19-6 có phải học luôn ko? Hay chỉ đến trường thôi?

sao ma` cha duoc j` ca
cháu pót cách nhau có khi đến 5 ph mà vẫn bị[-( [-( [-(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nghệ thuật chân chính yêu cầu phải có nghệ sĩ thực thụ ;;);;)
Câu bài là 1 nghệ thuật...:))
Con Hoa cũng invi àh? Bọn này thi nhau invi là thế nào?:-/
Thế sáng thứ 2 nhé cả lớp ơi :D

:)) :)) :)) :)) sợ quá
Pác tô nhà mính là 1 nghệ sĩ:* :* :* :*

Lớp 9E vừa đi chơi về xong !:D
Vui vui !
Để tớ hỏi cô HA xem lịch học T2 thế nào rồi tính tiếp !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Lớp 9E vừa đi chơi về xong !:D
Vui vui !
Để tớ hỏi cô HA xem lịch học T2 thế nào rồi tính tiếp !;)

Ừh nghe papa Phạm và Cm cũng vừa kể, hy vọng hôm tới lớp mình sẽ đi vui vẻ ;;)
Tính tiếp ??? Tức là hỏi lịch học rồi sắp xếp thgian đi chơi ý hả? ;;) Hic hic...

Phạm Đức Sơn đã viết:
Đấy nhá Hồng Anh cứ bảo sao nhà mình hay cãi nhau em thế này thì còn nói vào đâu........trời đong giai ngay tren topic lớp mình được được đấy.[-x [-x [-x

:(( ĐS nỡ nghi ngờ em thế sao? Em chưa hề nói là sẽ để bạn Tô đèo em mà (mặc dù ý kiến đấy cũng hay đấy, đỡ nóng :)) :x, thanks Tô nhá :x). Nhưng sự vu khống là quá sức chịu đựng của em :((. Chúng ta đã cưới nhau gần mấy tháng mà anh vẫn ko hiểu lòng em sao :((, đời em chỉ có ĐS trong lòng thôi (ọe :-s, đến chết mất thôi :-& :)), nghe mà ... :)) :-& )

HA oai,:)) :)) :)) :)) bé b1 thằng DS nó vu khống hở
Nói roài, lấy thằng đàn bà đấy là vụ đầu lỗ nhất của đời iem:)) :)) :)) li dị nó luôn đi, rồi rảnh tay đi câu thằng khácb-) b-) b-) b-) lo j`

Trịnh Quế Hoa đã viết:
Nói roài, lấy thằng đàn bà đấy là vụ đầu lỗ nhất của đời iem:)) :)) :)) li dị nó luôn đi, rồi rảnh tay đi câu thằng khácb-) b-) b-) b-) lo j`

:)) :*
Oai, biết là thế nhưng kệ :)), đằng nào có chồng vẫn câu tiếp cho vui mà :)), nó cũng câu đến mấy chục vợ đó thôi :)) [-x

Trịnh Quế Hoa đã viết:
may` khôgn phải bị tao đá mah làm sứt mẻ tình cảm của vợ chồng tao nhá(HA nhờ).Đã pon chen còn lem' lời=; [-x

----------

Lê Linh Chi đã viết:
chán :(...thoi,tap trung o truong xong roi di vào ngày 19/6
okie???
tưc slaf thứ 2 tập trung rồi khôgn học hành gì á,Chi mơ ah:))có lịch học cả đấy.Tân tốt nhất là đừng có hỏi hôm đấy khắc biết với cả hỏi sớm chỉ tổn lo +.........:( thôi.Để đến hôm đấy cô khắc nói:> ;)

Phạm Đức Sơn đã viết:
tưc slaf thứ 2 tập trung rồi khôgn học hành gì á,Chi mơ ah:))có lịch học cả đấy.Tân tốt nhất là đừng có hỏi hôm đấy khắc biết với cả hỏi sớm chỉ tổn lo +.........:( thôi.Để đến hôm đấy cô khắc nói:> ;)

Hôm đó chắc fải học 3 tiếng nhở? ;) Chúc mừng chúc mừng, đại hỷ đại hỷ ;;)

Kệ đừng hỏi làm j, nhỡ lúc đó cô thông báo xong có đứa ko chịu nổi lên tăng xông fải vô bviện thì cả lớp đc nghỉ ít nhất nửa tiếng ko ;;) ;;) ;;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Tớ đã hỏi cô HA !;)
T2 lớp mình học 2 tiếng thôi !;)
Học xong đi chơi cũng được !;)
Yah hôm đấy sớm nhất là 10 h thì xong lúc đấy cả lớp đi chơi thì chết thui mất ;;). Hic :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên