Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Úi giời ơi[-x [-x lập hẳn cái 4rum mà còn chả ma nào vào,thì topic lấy đâu ra đứa nào:-s :-s :-s

Khổ thế:(( :(( :(( mình đang suy nghĩ xem mai nên dạy lúc 12h hay 1h :(( :(( :(( thì bị Tân gọi:(( :(( :(( sét đánh:(( :(( :(( .Mấy hôm nay toàn ngủ đến trứ mới lọc cọc mò dậy,chả hiểu mai có dạy dc ko đây:-s :-s :-s

Đi chơi:-/ :-/ có kế hoạch đi đâu rồi ah:-/ :-/ :-/

Phạm Duy Phúc đã viết:
Úi giời ơi[-x [-x lập hẳn cái 4rum mà còn chả ma nào vào,thì topic lấy đâu ra đứa nào:-s :-s :-s

Khổ thế:(( :(( :(( mình đang suy nghĩ xem mai nên dạy lúc 12h hay 1h :(( :(( :(( thì bị Tân gọi:(( :(( :(( sét đánh:(( :(( :(( .Mấy hôm nay toàn ngủ đến trứ mới lọc cọc mò dậy,chả hiểu mai có dạy dc ko đây:-s :-s :-s

Đi chơi:-/ :-/ có kế hoạch đi đâu rồi ah:-/ :-/ :-/
Chẳng qua cái forum hơi nhạt nên mới bị bỏ hoang thế !:(
Với cả ít thành viên quá !
Còn làm 1 topic trên HAO ! Thỉng thoảng các bạn qua đá 1 bài !
Nắm hết thông tin của các bạn khác ! Thế là mừng rồi !;)

thôi tao câu cái nhé
up 2 cái ảnh vớ vẩn vậy
principal của Bosworth College này

còn ảnh này là ảnh vớ vẩn

Thằng ngồi cạnh là người nước nào đấy ?:-/
Mà mai đi học Thái 8h các bạn nhá !;)
HA chịu kho đi đi !;)
Buổi ngày mai mà nghỉ chắc teo thật đấy !
Cả năm lớp 10 chơi rồi mà !
Bây giờ lao vào học đi là vừa !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Thằng ngồi cạnh là người nước nào đấy ?:-/
Mà mai đi học Thái 8h các bạn nhá !;)
HA chịu kho đi đi !;)
Buổi ngày mai mà nghỉ chắc teo thật đấy !
Cả năm lớp 10 chơi rồi mà !
Bây giờ lao vào học đi là vừa !;)

Hí hí mai là 8h hả?
Ừh hôm qua lúc 11h30' TT nó có gọi báo cho tớ rồi... Mình cũng đã hứa là đi học nhưng ko đi đc, ko hiểu nó có giận ko :-s :-s :-s
Đùa nhưng mà cái đồng hồ báo thức của tớ có vấn đề thật... Gì chứ lúc mình bật dậy là chắc là khoảng 7h (giỏi ko :)) tự dậy đc mới siêu) ... thế mà cái đồng hồ ngu ngốc nó hiện là 5h kém 10 :-s ... thế là mình yên chí ngủ tiếp đến tận 10h kém dậy (lúc này thì cái đồng hồ chết cứng ở lúc 6h hơn :(( ... thảo nào chuông nó cóc thèm kêu)... Thôi mai dùng di động của mom đặt cho chắc vậy...
Tân giọng điệu nghiêm túc ghê ;;) ;;) ;;)

Mai 6 h` dậy đi bơi
7 rưỡi đi học
nghe lịch cũng sướng nhể
Dek' bit wolrd cup thì ngủ lúc nào nữa :( :((

Phạm Duy Phúc đã viết:
Mai 6 h` dậy đi bơi
7 rưỡi đi học
nghe lịch cũng sướng nhể
Dek' bit wolrd cup thì ngủ lúc nào nữa :( :((
Có vẻ không ổn đâu !
Vì đi bơi về chỉ có nước lên giường đi ngủ !:))
Mà World Cup thì ngủ tối ! Coi đêm là sáng !;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Hí hí mai là 8h hả?
Ừh hôm qua lúc 11h30' TT nó có gọi báo cho tớ rồi... Mình cũng đã hứa là đi học nhưng ko đi đc, ko hiểu nó có giận ko :-s :-s :-s
Đùa nhưng mà cái đồng hồ báo thức của tớ có vấn đề thật... Gì chứ lúc mình bật dậy là chắc là khoảng 7h (giỏi ko :)) tự dậy đc mới siêu) ... thế mà cái đồng hồ ngu ngốc nó hiện là 5h kém 10 :-s ... thế là mình yên chí ngủ tiếp đến tận 10h kém dậy (lúc này thì cái đồng hồ chết cứng ở lúc 6h hơn :(( ... thảo nào chuông nó cóc thèm kêu)... Thôi mai dùng di động của mom đặt cho chắc vậy...
Tân giọng điệu nghiêm túc ghê ;;) ;;) ;;)
Căn bản TT đi học một mình buồn nên lôi HA đi là đúng rồi !:))
Sao HA không dặn bố mẹ gọi ?:-/
Mà mai chắc chắn phải đi đấy !;)
Dạo này Tân chán chat,chán chơi game !
Tóm lại chỉ thích học thôi !
Chả còn việc gì để làm mà !:D

Đến là kì:)) :)) tớ chán chat,chán chơi game,chán ngủ,chán đọc truyện,chán xem film,nói chung là chả có việc gì làm cả,mà vẫn ghét học là sao nhỉ:-s :-s :-s ăn sâu vào máu xừ nó rồi:-s :-s :-s

Con HA heo[-x [-x mày làm tao hôm nay ngồi sống dở chết dở[-x [-x hôm qua 4h mới lên giường đi ngủ[-x [-x [-x sáng nay ko tài nào làm cho cái mắt nó mở dc cả:-s :-s Hoàng Anh nghỉ thế là cũng ứ có ai nói chuyện với mình:(( :(( :(( bất công:(( :(( :((

TT ^^

Phạm Duy Phúc đã viết:
Đến là kì:)) :)) tớ chán chat,chán chơi game,chán ngủ,chán đọc truyện,chán xem film,nói chung là chả có việc gì làm cả,mà vẫn ghét học là sao nhỉ:-s :-s :-s ăn sâu vào máu xừ nó rồi:-s :-s :-s

Con HA heo[-x [-x mày làm tao hôm nay ngồi sống dở chết dở[-x [-x hôm qua 4h mới lên giường đi ngủ[-x [-x [-x sáng nay ko tài nào làm cho cái mắt nó mở dc cả:-s :-s Hoàng Anh nghỉ thế là cũng ứ có ai nói chuyện với mình:(( :(( :(( bất công:(( :(( :((

TT ^^
Đọc cả bài đến đoạn cuối mới biết là TT viết !:))
Tưởng Phúc nhớ Hoàng Anh với HA mới chết chứ !:))
Mà sao không lập nick nhỉ ? Còn vào topic cấp 2 post bài nữa chứ !;)

Khổ[-x [-x [-x Tân[-x [-x [-x nói bao nhiêu lần rồi[-x [-x [-x [-x ko có hộp mail mới thì ko lập dc[-x [-x [-x [-x

Oài,cái topic kia,chắc lại dc tớ,ấy,con HA và các pé lớp 9:)) :)) :)) bọn kia có vào HAO bao h đâu:-/ :-/

TT ^^

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Căn bản TT đi học một mình buồn nên lôi HA đi là đúng rồi !:))
Sao HA không dặn bố mẹ gọi ?:-/
Mà mai chắc chắn phải đi đấy !;)
Dạo này Tân chán chat,chán chơi game !
Tóm lại chỉ thích học thôi !
Chả còn việc gì để làm mà !:D

Hết biết Tân lại chăm chỉ rồi ;;)
Ừh nó ngồi 1 mình ko có ai nghe và than thở buồn ngủ cùng nó thì buồn là fải :)) ... bthg bọn tớ đi học... 2 đứa ngồi trg giờ ngáp ngắn ngáp dài ... có lẽ đây là điểm hợp nhau nhất :))

Phạm Duy Phúc đã viết:
Khổ[-x [-x [-x Tân[-x [-x [-x nói bao nhiêu lần rồi[-x [-x [-x [-x ko có hộp mail mới thì ko lập dc[-x [-x [-x [-x

Oài,cái topic kia,chắc lại dc tớ,ấy,con HA và các pé lớp 9:)) :)) :)) bọn kia có vào HAO bao h đâu:-/ :-/

TT ^^
Có nhiều mà !;)
Có Thế Anh rồi !;)
Hải Ly,Trung Hiếu cũng có nick trên HAO !;)
Lại có Chu Mai và QH nữa !
Yên trí còn nhiều mà !;)
Đăng kí nick đi nhá !;)

Lạy chúa tân còn định vào topic lớp 9 post bài á :eek:
Có cần thiết fải nhiệt tình post vậy ko ???
TT nhớ tao hả ;;) ;;) ;;) okie sáng mai tao sẽ đi vậy... vì tao là con ng hiền lành + nhân hậu nhất tgiới mà ;;) ;;) ;;) ... tao hiểu mày rất đau khổ khi ko thấy tao hiểu mà tao hiểu lắm ;;) ;;) ;;) ... tao mặc dù ko muốn đi đâu... nhưng thôi nể mày cứ ao ước đc gặp tao tao đành đi vậy ;;) ;;) ;;)

Uah thằng Phúc đi cưa các em lớp 9 cho nó đúng tuổi;;) ;;) ;;) nhở bé nhở;;) ;;)

Lợn con[-x [-x [-x mai mày ko đi học thì đừng có trách tao ác[-x [-x [-x .Mà Tân báo dc cho Hoàng Anh chưa vậy cà?????Thầy Thái có vẻ yêu quý Hoàng Anh lắm;) ;) ;)

Phạm Duy Phúc đã viết:
Uah thằng Phúc đi cưa các em lớp 9 cho nó đúng tuổi;;) ;;) ;;) nhở bé nhở;;) ;;)

Lợn con[-x [-x [-x mai mày ko đi học thì đừng có trách tao ác[-x [-x [-x .Mà Tân báo dc cho Hoàng Anh chưa vậy cà?????Thầy Thái có vẻ yêu quý Hoàng Anh lắm;) ;) ;)
Bạn Tân đã phải phone về tận nhà cho bạn Hoàng Anh rồi !;)
TT để tớ lập nick hộ nhá !;)

haha thằng Phúc muốn cưa gái hả
sao ko nhắn tao 1 câu
cả đàn đứng xếp hàng cho mày chọn :))
tao chỉ thik các chị thôi ;)
1 con tao đang thik bên này là 21 tuổi hơn tao 5 tuổi
ảnh chắc chúng mày nhìn rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên