Dân Tự Nhiên TP HCM xin được ra mắt đây !!!

Dương Đình Hiệp
(kimcuongnguyenthuy)

HAO đúng là hoành tráng thật, mới dạo ngang qua mà chân đã như tự tìm lối vào đây. Rất hân hạnh được là 1 thành viên của HAO (thành viên thứ ... không nhớ nữa).
Hình như mình biết HAO hơi muộn thì phải (qua mất cuộc thi Miss rồi, tiếc quá !!! :(( )
Chúc cho HAO ngày càng phát triển (hiện nay đã là number 1).

Welcome to HAO. Bên hội bọn chị cũng có 1 anh bạn học Tự nhiên HCM hết năm 1 rồi transfer qua đây học. Nhưng anh ý hơn em tới 4 khóa lận ;)

he, anh biến đâu mất thế :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
I'm here !
Thật đúng là dân HAO rất hiếu khách và dễ gần. Nhờ có những thành viên như thế mà HAO luôn là forum số 1 Việt Nam trong những forum phổ thông trung học. :)>- =D>
Không biết là trên HAO này có ai là đồng hương với mình không nhỉ ?

à, TP HCM <<< nhìu lắm đây
có vài người khá nổi bật, như anh Mai Văn Trung <<< thành viên Ban Biên Tập
Anh Nguyên Chương <<< 1 người rất sôi nổi của HAO ^^

Này chú Hiệp. Hai cuốn sách chú cho anh mượn hơi bị hay đấy :D:D:D. Mà sao anh không thấy chú đòi lại nhỉ ??? Chắc chú có lòng tốt mún biếu luôn cho anh hả >:) >:) >:)? Cảm ơn nhé . He he !!! :p :p :p

Ê này này anh Giang kia ! 2 quyển sách đó em đi lùng hơi bị lâu mới thấy đó nha, đừng có mà chơi trò .... không tiện nói ra :-$ .Anh đọc xong chưa, trả em đi chứ.
to tuti_TMT : Mai văn trung thì anh biết rồi (bạn thân mà), còn anh Chương thì ?????????? :-/

hehe, anh Chương vui tính tốt bụng cực, hình như nick là jd_mouse :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
à, TP HCM <<< nhìu lắm đây
có vài người khá nổi bật, như anh Mai Văn Trung <<< thành viên Ban Biên Tập
Anh Nguyên Chương <<< 1 người rất sôi nổi của HAO ^^

Thư làm anh "phổng mũi" mất. Em hình như thuộc "Bộ ngoại giao" của HAO nữa thì phải ?

ặc..
em là dân tự nhiên TP Hà nội b-) chào mí anh dân tự nhiên TP HCM :x

Chuyện Ams mà anh ko lịch sự sao giữ được khách ;;)
Hóa ra trong Ams cũng nhiều TP HCM phết nhẩy???

Trong Sài Gòn em chỉ biết mỗi Lê Hồng Phong ...
Nguyễn Thượng Hiền có nghe qua...
thế trong đóa có những trường nào là trường tự nhiên??? :-/

--Chào anh Hiệp, em có học cấp 1 và lớp 6 ở TPHCM nhưng từ lớp 7 thì chuyển ra Hà Nội. Anh rủ thêm nhiều người nữa lên HAO cho vui0:) :)>-

--Xin được tuyên truyền 1 tí: vừa qua báo HHT có những bài viết miêu tả học sinh trường Ams như những dân anh chị, du côn đầu gấu. Mong là nhiều bạn đang học ở TPHCM lên HAO sẽ thấy được sự mến khách của Amser và nhìn nhận ra sự thật. Cám ơn anh đã dành thời gian đọc 2 câu cuối.:)) :D:D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
^^ Anh Chương học Minh Khai ngày xưa :D
Em Thư nhầm nhọt thế nào chứ anh Chương ngày xưa học Lê Hồng Phong.:>
To Hiệp: em học ngành gì ở Tự nhiên thế. Tự nhiên chỉ học 1 năm đầu dưới Thủ Đức thôi phải ko? Năm 2 được chuyển Nguyễn Văn Cừ rồi phải ko?
Dân Minh Khai có lời chào dân Nguyễn Thượng Hiền. Trước 2 trường là "kỳ phùng địch thủ" điểm đầu vào các trường cấp 3 ở HCMC còn bây giờ thì Nguyễn Thượng Hiền bỏ xa Minh Khai rồi nhỉ??? Trong HAO cũng có nhiều dân NTH lắm đấy.
To Trường An: mấy số trước HHT cũng đăng bài báo về việc trường Minh Khai có ma đấy. Viết nhăng viết cuội chẳng hiểu gì cả.

Back
Bên trên