Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao dạo này bọn mày hay dùng từ :"NHẠT" thía!!??
Thằng Bốp(cả thằng Quân nữa) đang ghen tỵ với anh 13 của mày kìa Tâm ơi!

Chỉnh sửa lần cuối:
To Vân Anh : yên tâm đi lớp trưởng ghen thì mình có cái để xem mà càng vui chứ sao.
To Tâm : mày cũng soi cái anh số 13 rùi à? hôm đấy mình cũng nhìn thấy trông đẹp zai nhưng mà gf thì xấu quá mà còn nói nhìu nữa=) thất vọng luôn.

ủa mày nhìn thấy gf của hắn ah,hôm sau chỉ mặt cho bọn tao với(con Tâm chăc muốn nhìn thấy lắm!)

ê này mọi người đổi chủ đề đi chứ sao cứ nói chuyện về thằng 13 đó????

vân anh ơi nhìn làm gì. xấu lắm ko phải xem đâu
To vũ : mày ghen với anh ý mà phải nói thế? hehee

to My: nhưng mà cứ nói mỗi chuyện này chẳng có gì hay nữa chán lắm rồi

đổi chủ đề ngay đi chuyện này chẳng còn hay nữa
mà hôm nay dự giờ tiết Sinh thì phải

Chủ đề đâu có chán lắm!Nhưng đến CN chắc nhìu cái để nói hơn.
Con Tâm cuồng vừa thui!

Nguyễn Trà My đã viết:
To Vân Anh : yên tâm đi lớp trưởng ghen thì mình có cái để xem mà càng vui chứ sao.
To Tâm : mày cũng soi cái anh số 13 rùi à? hôm đấy mình cũng nhìn thấy trông đẹp zai nhưng mà gf thì xấu quá mà còn nói nhìu nữa=) thất vọng luôn.
Chê bạn gái của người ta là ko tốt đâu,ko ăn được muốn đạp đổ hả?Ngườ ta yêu ngau là vì tình yêu chứ lị :p

chào cả nhà,chẹp chẹp, lâu lắm rùi ko lên HAO, cái topic lớp mình bi giờ nhộn nhịp quá nhể?
Chuyện con Tâm với cái anh 13 trường Chu đấy thành ra đề tài nóng à?
to Tâm: mày ơi, mà tao thấy cái anh 13 đấy cũng chẳng đẹp trai lắm, mà hôm đấy chính tao hỏi tên anh ý hộ mày, tao thấy nó thiếu bản lĩnh lắm. Con trai gi mà nhát, tao chi hỏi mỗi tên với ngày sinh với Y!M thế mà cũng cuống cả lên, mới đầu lại còn ko dám nói tên thật. Thế thì kém quá mày ạ!

Bọn mày chỉ được cái nhiễu chuyện, nói về cái thằng cha 13 đấy làm gì, tao thì không bít mặt mũi tên 13 đó thế nào nên nghe chẳng hỉu gì cả. Tốt nhất là đừng có chỉ bít xoay quanh chủ đề về tên đó nữa, chán thí mồ!.!.!.! [-(
chúc mọi người những giấc mơ đẹp, nhá! :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên