Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Vũ câu bài vừa khó chịu vừa khó đọc bực cả mình

Thằng Vũ lên Hao cùng với mình mà số bài nó viết gấp 10 lần mình :(( :((

Tao hơi bực thằng Vũ rồi đấy, thích xóa hết bài ko hả? STOP ngay! Lúc tao xóa lại ân hận >:p

Thằng Vũ câu bài kinh quá,mà chả có cái gì cả!
Việc đi thăm quan có thấy ai đả động gì đâu(cô+phụ huynh).Thế thì chắc gì đc đi.
Mà vụ gian hàng chắc thôi rùi nhỉ?

Đúng rồi xóa bài con VŨ đi, thôi không đi thì thôi

Mày có câm mum mồm mày đi không , mày thích câu sang box khác mà câu , Thư

xóa hết bài của nó đi , ngứa cả mắt , tao nói lần này là lần cuối cùng rồi đấy nhé . Lần

sao mà mày cứ viết ngắn hơn 2 dòng kín chứ thì bạn Thư cứ xóa hộ tớ , còn gì thì

đến lớp xử sau ,làm gì mà chưa đến một tuần đã câu được như thế . Nếu để cho mày

thế thì box lớp mình là cái sọt rác à . Chúng tao không cần những bài biết rác rưởi

của mày
, Hiểu chưa ????

Đinh Anh Vũ đã viết:
to NLinh:ăn nói cho cẩn thận
Mày về bảo bố mày với thằng em mày dạy mày ăn nói cho cẩn thận ấy .

Mày có biết có hàng trăm bài viết kiểu như mày bị xóa rồi ko , học tập những

thằng bị treo nick đi rồi biết ! [-( [-(

Man.... chú nói rì mà kinh rị thế??? Rì mà rác rưởi??? Nghe ghê cả người ><
Ko làm gian hàng nữa à ??? Thật á???

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mày có câm mum mồm mày đi không , mày thích câu sang box khác mà câu , Thư

xóa hết bài của nó đi , ngứa cả mắt , tao nói lần này là lần cuối cùng rồi đấy nhé . Lần

sao mà mày cứ viết ngắn hơn 2 dòng kín chứ thì bạn Thư cứ xóa hộ tớ , còn gì thì

đến lớp xử sau ,làm gì mà chưa đến một tuần đã câu được như thế . Nếu để cho mày

thế thì box lớp mình là cái sọt rác à . Chúng tao không cần những bài biết rác rưởi

của mày
, Hiểu chưa ????
ĐỊT CON MẸ thằng Hiếu ai cho mày chửi bậy ở trong topic lớp mình đấy,MẸ mày cứ làm như mày là bố thằng vũ í nói ngứa ĐÉO chịu được

Thôi đi, muốn tớ xóa thật hả? Sao các ấy lên đây mà ko nói được với nhau câu nào tử tế, thử hỏi, có lớp nào thế này ko.... 1 topic tồi tệ thế này có đáng để mọi người vào bàn luận 1 cách tử tế ko cơ chứ!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thôi đi, muốn tớ xóa thật hả? Sao các ấy lên đây mà ko nói được với nhau câu nào tử tế, thử hỏi, có lớp nào thế này ko.... 1 topic tồi tệ thế này có đáng để mọi người vào bàn luận 1 cách tử tế ko cơ chứ!
Tất nhiên là ko có lớp nào thía này rồi.Mày ko biết là bây giờ cả khối 10 lớp mình nổi nhất à,toàn nhân vật nhàu nhĩ,bọn lớp khác làm sao nổi bằng dân hóa 2 được b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên