Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Thảo đã viết:
đánh comp undead insane ko bo tower anh nào đánh hộ em cái.
Đang tập đánh orc 2 comp human 1 insane 1 normal ko mở map tao còn đập chết,nhưng ko đánh dc undeadin insane,bo tower thì thắng dễ quá

----------

cô hà chử nhiệm cũng dc,dễ tính với cả hiền vãi ra đòi gì nữa,chỉ thấy chúng mày bắt nạt cô thôi
Nghe giọng Q Cò thế này có vẻ pro nhỉ. Mà Cò ơi mày chơi race j thế, tao chơi 1 ván bt như thế chỉ 15' thôi mà. 1 ngày bỏ ra 30' chơi 2 ván, 1 ván vs UD, 1 ván VS NE. Thế thôi. :)
Cô CN lớp mình bi giờ cũng tốt chứ, cô hiền thật. Cô đã xử lý đứa nào mạnh tay đâu.

AAAAAAAAAAAAA.Sửa mạng roài :)) :)).Bọn FPT làm ăn lề mề quá b-(

Hoá ra thằng Ý cũng dùng mạng FPT giống mình. Mạng được cái nhanh nhưng ko ổn định, nhiều lúc ức chế lắm.
Mà mạng nhà mày bị làm sao hả Ý.

À.Không,nhà tao dùng ổn định mà.Tại có 2 con mèo nó ấy nhau trên dây điện nên đứt cả dây ADSL :))
Còn bọn FPT hẹn mãi 3 hôm mới đến b-(

2 con mèo ấy nhau đứt dây ADSL :)) :)) . Chỗ nhà mày có mèo hay nhỉ :))

Uh.Mèo chỗ nhà tao hay lắm.Nhưng không phải mèo nhà tao.Tại nhà tao có vườn,lại có mấy cây cau nên.......con mèo nó trèo cây cau.....Ngã xuống dây điện.....thế là ấy nhau :))

Uh.Mèo chỗ nhà tao hay lắm.Nhưng không phải mèo nhà tao.Tại nhà tao có vườn,lại có mấy cây cau nên.......con mèo nó trèo cây cau.....Ngã xuống dây điện.....thế là ấy nhau :))

thằng HIển ý kiến gì ava tao thế...chiêu` nay chơi bóng rổ từ 2h30 den' 5h30 ko nghỉ...đã vcl

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Như Ý đã viết:
Orc iêc quái gì.BẮn CS đê......................................

ac ac
hôm trước ông ý cùng đội mình đã chấp người 5 vs 6 rồi, ông làm quả 1 chêt 16 vl lắm

hiệp khách đi bọn nhà quê này

tao sắp đi giải cs volcano tournament hehe,các chú đi xem cổ vũ cho anh

----------

nhân tiện team đang thiếu người lớp mình có thằng nào hay bắn 1.6 ko

Dota hay nhất,hôm nay đánh melee mình toàn nghĩ đến dota kết quả là bị bọn nó đánh cho bung bét hêt nhà :D

----------

tao sắp đi giải cs volcano tournament hehe,các chú đi xem cổ vũ cho anh
Bắn ở đâu vậy,NC à tao sẽ đi cổ vũ cho,mà nhân tiện mày biết bắn 1.6 từ lúc nào đấy hả Cò :))

Ơ hơ chán thế, ko đứa con gái nào vào toàn để mấy thằng dở hơi vào bàn chuyện đâu đâu, toàn điện tử ko hà !

Lê Thanh Tuấn đã viết:
Dota hay nhất,hôm nay đánh melee mình toàn nghĩ đến dota kết quả là bị bọn nó đánh cho bung bét hêt nhà :D

----------

Bắn ở đâu vậy,NC à tao sẽ đi cổ vũ cho,mà nhân tiện mày biết bắn 1.6 từ lúc nào đấy hả Cò :))
mới thôi đủ để giết rồng :))

Lê Vân Hương đã viết:
Ơ hơ chán thế, ko đứa con gái nào vào toàn để mấy thằng dở hơi vào bàn chuyện đâu đâu, toàn điện tử ko hà !

uhm
tao ko biết có nên tính mày vào hàng ngũ con gái hiếm hoi của H2 online ko đây

mới thôi đủ để giết rồng :))

Hehehehehe.Đủ giết Rồng thì không đủ đi thi đâu.Vì Rồng là diễn viên mà đâu biết chơi game;) ;) ;) ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên