Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn dũng học hóa thầy hùng ( không biết là dũng nào , mà có đúng tên nó là dũng không ý nhỉ :-?, chẳng nhớ nữa) mượn vở của tớ thì mai đi học nhớ mang trả đấy B-)

Thằng Cò được đấy, chơi 2 bài liền.
Mà Dũng mượn vở bạn bao lâu rồi sao lại để bạn sang tận topic lớp mình đòi vở là sao.

thằng Dũng bốc phét ít thôi nhá...ông suốt ngày MU ...WAr dek đâu mà pro...:)):)):))

Thế mới gọi là Prồ :)) :)). Mày phải nhớ đến biệt hiệu của anh Dũng chứ :)) :))

chết thằng Dũng làm gì mà con VA nó bực thế kia? Nghĩa đâu ra xem VA bực gì nào?

War chiến thuật tao luyện cả hè rồi,chưa biết trình độ thế nào,hôm đấy là mấy trận đê,thằng Dũng anh bóp chết ngay :))

VA bực là cũng phải thôi mà. Nhưng có sao đâu, năm ngoái toàn con gái năm nay có thêm 2 con trai là cải thiện được rồi nhỉ. :)

Mai mấy giờ nhỉ ^^ Biết mà còn đi chứ :D Mà này nếu xem X-men thì cho Dzung kiếu nhá... Lỡ xem hôm qua với anh ý rồi ^^ :">

Đọc cả 1 trang chẳng hiểu gì cả 8-} ,bọn mày nói năng linh tinh quá,ai giải thích hộ cái :))

@cò :ko hiểu ai bóp ai đâu:)):))Tao hơi bị pro`.
@VA:tao làm gì mày mà mày bực.Lên cơn ah.Chắc Nghĩa ko cho ăn chuối đấy mà:)):))

Càng ngày càng loạn,mỗi đứa nói 1 phách,thằng Cò hôm trước thấy đánh Comp mở bản đồ còn thua,nhục :))

@ Dũng: chết mày làm j với VA mà ko nhớ thế, thảo nào bị nó mắng là phải , hehe :))

:)) Tình hình là em chả hiểu anh chị nói cái gì Lớp mình đi megastar xem phim đê , X-men với cướp biển 2 , hấp dẫn qáu :D
@ Tùng bìu : đổi hộ cái ava đi , kinh qúa :))

đánh comp undead insane ko bo tower anh nào đánh hộ em cái.
Đang tập đánh orc 2 comp human 1 insane 1 normal ko mở map tao còn đập chết,nhưng ko đánh dc undeadin insane,bo tower thì thắng dễ quá

----------

cô hà chử nhiệm cũng dc,dễ tính với cả hiền vãi ra đòi gì nữa,chỉ thấy chúng mày bắt nạt cô thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên