Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) 2 tuần ko vào , đọc bài lớp mình :)) Ko cười vỡ bụng thì hơi phí :)) bệnh đíu thể tả được :))
Toàn thấy mọc với cắt , lại còn đóng gạch nữa chứ :)) Tùng Bìu quê ở Sâp , quá quen với " đóng gạch" rồi mà :)) Lại còn " rửa súng " nữa ;;) :))
Mà con Ngân đi rồi còn đâu , còn tiễn với chả đưa gì nữa :))

Bài mày mới là bệnh Hiển ạ.Ai lại nói huỵch toẹt ra như thế bao giờ ;;) ;;)

Đúng là bó tay bọn mày thật rồi. Tao out có mấy hôm mà đã như thế này... Tao còn bị cắt mạng dài dài, ko biết đến bao giờ mới post tiếp được :(

Sao bị cắt mạng hả Nghĩa,hàng net cạnh nhà mày sập à :D,thằng Bìu quê ở Sâp là ở đâu vậy,bên Lào à :))

@ Cò : tao đâu có nói gì đâu ;;)

Có người ghen chít :))

@ Nghĩa : mạng nhà hỏng hóc thế nào em ;;) .

Chịu khó chạy ra hàng 1 lúc cũng gần thôi :D

:)) Em nhầm , Sapa , viết vội khổ thế đấy :D
Dạo nạy bận rộn quá , ít lên mạng :D

Mạng nhà nó lấy từ cái hàng net gần nhà chứ còn gì nữa,mạng hỏng chắc là hàng net sập rùi :D

Lớp H2 nghe rõ trả lời(hehe).Từ bây h em xin đổi biệt danh là chicken đứa nào còn gọi biệt danh cũ là em ko trả lời đâu và còn đánh cho một trận :)):))

Anh chicken cho biết biệt danh trước của anh là gì ạ 8-} ,để mọi người còn tránh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Như Ý đã viết:
Chài.Quan tâm đên Liên thật à.Thế thì mày cũng thuộc dạng "điên" thật rồi :))
sao mày cứ phải nói thế thì mới được hả thằng Pikachu này???????X( :krach:

----------

Hoang Huong Thao đã viết:
Có điều là lần gì , bật máy lên mấy ngày liên tiếp , lần nào cũng thấy Liên đang online , chẳng hiểu là thế nào 8-}
có gì mà ko hiểu hả Trí Hiếu :-/ :-/ :-/

Ko đc gọi là Trí Hiếu [-x

Trí Hiếu chết rồi [-x

@ Liên : tớ ko hiểu vì 1 ngày online khoảng 3 lần ( hồi tháng trc ) và lần nào lên tớ cũng thấy ấy online cả => điều này là vô lý , chỉ có thể giải thik đc khi thừa nhận là đã bật máy cả ngày :-?

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ko đc gọi là Trí Hiếu [-x

Trí Hiếu chết rồi [-x

@ Liên : tớ ko hiểu vì 1 ngày online khoảng 3 lần ( hồi tháng trc ) và lần nào lên tớ cũng thấy ấy online cả => điều này là vô lý , chỉ có thể giải thik đc khi thừa nhận là đã bật máy cả ngày :-?

Công nhận thằng này ngu thật.Phỉ thui thế mà cũng nói được[-( [-( [-( [-(

Chẳng ngu mấy [-x

Tao đã nói là ko thik thì ko thik

Ko can dự đến mày , linh tinh [-x

Dạo này Nghĩa ít vào nhỉ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên