Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời,tháng 7 phải đi học thêm là chắc rồi :(( ,tháng 6 lại World Cup,chắc tháng 9 đi quá :)) :))

Kế hoạch hay ho gì cho giao lưu thế

Cho em tham gia với đc ko ????????????????

:)) Thằng Hiển không bít bơi kì.Anh em cho nó ra phao số 0 chơi đê :))

Thế tháng 8 thì ko đc à?
Mà sao bạn Trí Hiếu lại có cái ava giống của bạn Hương Thảo thía? Dạo này bạn có vẻ chịu khó thay ava ghê ah?
@ Hiển: ko sao đâu mày, ng` như mày phải ra rất xa thì may ra mới chìm đc, còn ở gần bờ thì thoải mái

Nài hình như bọn lớp Trung tuần sau được đi Cửa Lò đấy.Lớp mình nhanh nhanh xin đi đi.Không thì tháng sau phải ôn thi là nghỉ luôn đấy:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Kế hoạch đi biển có vẻ ok đc, tao cũng máu đi biển đây!

tao cá là hè này chả đi được, rề rà loằng ngoằng thế này sớm muộn j` cũng ở nhà :|

Hic hic.Lớp trưởng đâu roài,không lên đây cho lớp bít cụ thể đi.Thấy bọn lớp khác được đi biển mà tao cứ thấy cú cú thế nào ấy :(

@ Vân Anh , cho cái link thế nào , tớ có biết đâu

@ Hương : ko , bây h ko thích tìm thêm ava nữa , chỉ muốn ăn cắp ava người khác vui hơn

Cả nhà ơi , em vừa bị xóa mất 300 bài , đau lòng quá !

À , cho em hỏi cái giai lưu đầu năm sau là làm đấy à ?

Ôi trời ơi thế mấy thằng con trai lớp mình ko bít bơi thật à? Kém tắm quá! Toàn mấy thằng ko to béo thì lại gầy nhẳng, nhìn đội hình đã thấy chán rùi, chẹp...:(
Rõ là có Linh trưởng cầm đầu mấy kế hoạch thì lại chả thấy lên thì làm sao mà dân tình biết đc mọi việc cụ thể thế nào, có làm hay ko, có đi chơi hay ko, thui để hôm nay về tao gọi con Linh lên bắt nó hầu chuyện mọi người cái nhẩy!
@ Hiếu: thế ấy ăn cắp đc mấy cái ava rùi, bao h có hứng định lấy ava của tớ thì thông báo 1 câu để tớ đi tìm cái khác nhá:D

Tớ ko hiểu là sao trên này ko có nhiều người lên bằng ở lớp đc

Mọi người sao ko họp bàn gì đấy cụ thể

Chứ ở trên này Linh Trưởng có mấy khi online đâu .

@ hương : chuyện lấy ava là có mục đích cả đấy

yên tâm là ko lấy ava của ấy đâu , tớ ko thích pokemon mà .

Chán quá thế không đi đâu thật à.Hè năm nay không đi chắc không bao h được đi quá.Bùn chảy mỡ :((

Bọn mày có kế hoạch gì nên thực hiện ngay trong tháng 6 này đi

Để sang tháng sau tao nghĩ chắc ko còn thời gian nữa đâu .

Như tao bây h nè , hết hè rồi đấy

năm sau thì cử nhiều nói chung là khó thực hiện các dự định , kế hoạch lắm .

Sặc đô quái gì không bít bơi :)).
@V.Hương:Mài gọi con Linh trưởng lên đây đi,bắt nó trả lời.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên