Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Ngọc Giang đã viết:
uh đành chịu thôi :D thế bọn ấy đi tham quan vui ko? thấy kể có 4 lớp cùng đi 1 chỗ, có cả chuyên địa của HẠ Long ah? :D

----------

mie câu pro quá, nhanh vãi :D
Lịch trình chỉ có lớp tớ với lớp văn đi chung thôi
Ko ngờ sau đấy 10H cũng đi đến đấy , ở ngay cái nhà sàn bên cạnh
Còn chuyên địa Hạ Long lại ở cùng nhà sàn nhưng ở phòng khác ( ở đấy nhà người ta làm thông nhau hay lắm )
Nhưng lịch trình bọn tớ chỉ là đến Mai Châu thôi
Còn 10H thì đi cả Kim Bôi nữa
Bọn nó bảo đến đấy mượn đồ bơi của 10H 2nên cuối cùng thì chắc là có 4 lớp đi .
Thế ai câu nhanh cơ , box này à ????????

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Ối , con Zang xưng ấy tớ với ai đấy :)) Nghe giật hết cả mình :)) Lớp mình xôm gớm , pót xong đã thấy có đứa pót lại ngay rồi:))

LỚp mình đang cố gắng đuổi kịp lớp Văn mà. Còn khoảng 50 trang = 1000 bài nữa thôi.
Nhưng giờ sợ con Thư vào nó xóa hết :))

Mà lớp mình bao giờ đi chơi đê. Ở nhà buôn quá :(

:)) Thằng Nghĩa dạo này tự do nhỉ ? Hôm qua vừa đi xong hôm nay đã lại đòi đi nữa rồi ah ? :)) Mà cái giấy khen của tao dứa nào cầm thế ?
@ Nghĩa :mày có cầm cái quân Br màu xanh số 15 của tao ko ?

Quần mày đang trong tủ tao nè :))
Xhur Nhật tao đem cho, giờ tao toàn ở nhà thôi.

Ôi giời ơi anh giai ơi , làm em tìm mãi , quần cho mày mượn , áo cho thằng khác mượn :(( Bây h cả tủ có mỗi 1 bộ , mỗi lần đánh bóng xong về phải tự giặt luôn :(( Khổ vl

BKAV thì diệt virut gì. Cái đấy dùng như dở hơi.
HL lớp mình chỉ được mỗi 46 đứa nào bắn cũng hay trừ tao.Còn súng tỉa thì chẳng đứa nào bắn hay . lớp mình mà đi bắn đấu cũng đi hơi bị đồng đội đấy. ai bảo ko bắn được team world

:)) Mày đi học thêm lớp TA thày Hùng là đúng Dũng ạ :)) Team world là cái gì đấy ;;)

Sặc thằng Hiển nói khoáy mày kìa Dũng ơi.Đập chết cha nó đê.Cho tao ăn hôi với.Mà công nhận may phải học lại chính tả và Eng rồi.Virus not virut Team work not world

con khỉt thư nó vừa warning của tao 10% vì cái tội ...
mà tao có nói j wa' đáng lắm đâu
h thì chả bít mình bị warning vì cái j nữia

con Ly, mày để chữ kí thế kia chả trách bị warning rồi lại còn post bài kể chuyện nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Con Ly ngày càng hổ báo :)) Ghê gớm thật :)) Chiều chugns mày lại 92 ah ? ko đi được :((

CHả hiểu được mấy đứa ra. :))
Tao thấy mấy box khác, con Ly chửi nhiều lắm. Ko warn thì hơi phí :))

Dùng BKAV lởm lắm...hôm nào ra 92 tao mang cho cái đĩa Maccaffe bản 2K6...ngon hơn BKAV nhiều...có cả AntiSpyware với cả Pesonal Firewalll nữa

CHoài, dùng cả Antispyware với personal Firewall thì ko chơi được gameonline :(

@Bìu : Mày lấy cái ava đó làm gì. Mà hình như sáng nay pistons thua miami đúng ko.

Tao ChỬi CŨng Ít ThÔi MÀ MÀ May MÀ Con ThƯ NÓ Warning ChỨ ĐỂ ThẰng KhÁc Warn ThÌ Đau
NhƯng MÀ BỊ Anh Em Cho 1 CÂu LÀ Ko Warning ThÌ PhÍ Đau ThẬt

Sao thế chiến nhau à?????Con Ly máu nhỉ người thì còi tong teo làm gì được ai mà nói.Mà không khéo lại làm đệ tử Nhót thì đẹp mặt đóa con.

Thằng Ý hum nay ko chơi game gì à. Sao lại rảnh rỗi lên đây post bài thế à.
Hay mày đang ngồi 92 với Tùng Bìu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên