Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Đan Tâm đã viết:
Tao nghĩ chả cần kí tập thể đâu, đại diện thôi, thêm cô Hà với cô Mĩ là đc rồi. Biết là khó nhg cứ phải làm thôi.

Con Giang sao lại đc lên cái h đấy nhỉ :D
uh hôm đấy được thả :D

Trời ơi. Đón VA bằng niềm tin à.
Chẳng nhẽ từ đây bắt xe buýt lên đó : 2 chuyến (6k).
Đến rạp : 2 chuyến (6k). Vé :15k.
Xem xong đi về : 1 chuyến ( 3k). Tổng cộng 30k. :(( :((
Tốn kém quá :((. Phải giữ xiền làm việc khác chứ, ko thể phung phí như thế được.

Phải biết vì bạn ấy chứ, 30k là còn ít đấy :))

Bây h lại đc thả hả giang :D

1,2,3,4,mai chắc được đúng 4 đứa đi xem phim :)) :)) ,MI3 hả,phải đi xem mới được,xem trailer nhìn đã thấy hay rồi

chú chưa tính anh ah,4 là 4 thế nào
gọi là việc của chúng mày,còn tao chỉ biết đi xem thôi :))

Ok, nhận luôn. Mai đi xem phim.
Cố gắng rủ thêm mấy đứa như thằng Trí, con Ly.
Vợ chông Trung Trang, con Heo, Hạnh....

sặc sặc . ngoài xem phim ra không còn đi đâu được hả.Bọn mày hết chỗ rồi hả..Đi xem phim chỉ có thằng Nghĩa với con VAnh là sướng còn những đứa khác vào trong rạp làm gì:)):)).
@Nghĩa: đón bạn gái đi chơi mà cũng tính toán ghê thế hả Nghĩa . Chán mày lắm[-x[-x[-x[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà mai là ngày gì mà bọn mày lại nổi hứng đi xem phim thế,quốc tế những người lười à :)) :))

:)) Thằng Nghĩa tính toán đến bó tay :))
Khuyến mãi cho anh em đoạn chat của thằng Dũng :))
Dung Tran Tien: tao voi may la anh em
Dung Tran Tien: viec gi phai ngai nhi
Dung Tran Tien: nguoi yeu may la nguoi yeu tao co gi dau

Trần Tiến Dũng đã viết:
sặc sặc . ngoài xem phim ra không còn đi đâu được hả.Bọn mày hết chỗ rồi hả..Đi xem phim chỉ có thằng Nghĩa với con VAnh là sướng còn những đứa khác vào trong rạp làm gì:)):)).
@Nghĩa: đón bạn gái đi chơi mà cũng tính toán ghê thế hả Nghĩa . Chán mày lắm:)]:)]
Có sao đâu anh bất lực,hay lại muốn cả bọn tụ tập đi BT như hôm trước 8-} ,vui là chính :*

----------

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Thằng Nghĩa tính toán đến bó tay :))
Khuyến mãi cho anh em đoạn chat của thằng Dũng :))
Dung Tran Tien: tao voi may la anh em
Dung Tran Tien: viec gi phai ngai nhi
Dung Tran Tien: nguoi yeu may la nguoi yeu tao co gi dau
Giọng điệu đầy vẻ bất lực :)) :)) :)) :)) :))

:)) Vui là vui vl ., đi kiểu đấy , ở nhà bật điều hòa xem phim.. còn sướng hơn :))

hé hé không hiểu chúng mày xem film gì thế ;;) háo hức+ rạo rực quá =)) :))

@Tâm: thì thỉnh thoảng phải thả chứ mày :D thình thoảng thôi :D

:)) Kinh quá , đang có hứng , đọc thấy bài con Zang lại toàn háo hức với rạo rực thế này thì chết :))

ấy bạn Hiển đang có hứng gì thế ;;)
có hứng đọc bài của tớ àh hè hè vinh dự thật :D :))

Hiển cẩn thận "rạo" quá mà giống Dũng đó :)) :)) .Mai đi xem MI3 à bọn mày,đến hết vé thì hay

:)) Mày đọc lại cái bài trên :)) Tao đang xem phim của anh rồng :)) nên có húng ;;)

tóm lại kế hoạch mai là 1h40 ở rạp QG nhớ(đến sớm càng tốt). Bọn mày đi đông đông tí ^^

lớp mình câu ghê quá. Tao vừa đi 1h mà bọn mày đã post được từng này . ghê qua:))
@Hiển : tao nói thế quá đúng rồi còn gì hả . Coi mày là anh em tao mới nói thế còn không tao thèm vào...:)):)):))
@Nghĩa: Đến chịu mày . Tính toán hơn đàn bà[-x[-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên