Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bỉ quá chồng ơi
HAO k phải chỗ để nhét mấy cái điên này vào [-x
Thế có ảnh k cho em xin :D

Mẹ ơi thì ra là Hồ Ly. Cứ tưởng anh nào đẹp trai phong lưu lớp mình :))
Mà con Ly đừng post mấy cái đó nữa, có ai đọc đâu mà.
Mày lại ko nói rõ lấy nguồn ở đâu ra, mod vào kiểm tra là mày chết đó :))

Chồng với con, hắt hủi vợ như thế à...
Tối về biết tay...

anh ơi thế ra con chồng em nó k phải loại đẹp zai phong lưu à?

Giờ này tối rồi còn gì nữa.
Mà trong lớp anh Hồ Ly có phong lưu đâu, vì có thik được chị nào lớp anh đâu mà :))
ẢNh của Hồ Ly thì ko có, vì hum đó lớp anh làm "Boy 's day" mà Hồ Ly ko phải B, nên ko có đâu em à.

:)) Con Hồ Ly post mấy cái đấy làm gì , chả ai hơi đâu đọc đau mà :)) Thà post ảnh nghe còn hấp dẫn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang Thư đâu rồi. Vào đây dạy mọi người cách post ảnh vô album nào.
Cấm post ở đây rồi vào album mà chả biết post thế nào nữa.
Bó tay toàn tập luôn

:)) Ở nhà chán quá , chiều có thằng nào 92 ko ? Ở nhà sắp chết rồi , hôm qua ra thì chả có ai chơi cả :((

chiều qua tao ra với long ái,hải dớ ngồi đánh war chả có ai

Hix,ở nhà khổ quá,ngủ mãi cũng chán ,bây giờ mới thích đi học thật 8-| 8-| .Mà con Hồ Ly post mấy cái bỉ quá đấy ,thà post bài nòng nọc của Nghĩa hay hơn :)) :)) :)) :))

:)) :)) Bài nòng nọc của tao mới đầy sự tinh tế :)).
Đi học làm gì hả rồng, mà có đi học quái đâu, toàn về quê Nhân chơi :))

Không cần về quê Nhân,đến lớp đánh bài cũng sướng rồi,bây giờ ở nhà bùn quá :((

:)) Mày ko được về quê hả Tuấn ? Khổ thế , đi học còn sướng hơn :D
Chúng mày ơi , hình như là thằng Bùi với nhót bị đuổi , chuyển trường rồi , bó tay quá :((

tin cuối cùng... thằng nhót với thằng bùi đã bị đuổi học:(:)(. Lớp mình mất bọn nó thì chắc buồn đi lắm:(:)((. Lớp mình bữa nào làm dịp chia tay chúng nó đi.

Chưa gì đã nói thê rồi , Linh trưởng đang định làm cái đơn với cả xin cô Mĩ bảo lãnh cho chúng nó , năm ngoái , 12t2 cũng có 1 ông như thế , cố mà xin cho chúng nó , chứ lớp mình để thế thế nào được , có gì anh em kí vào nhé , ok ko ?

Ặc,nặng đến thế cơ à,thế cái thằng lớp T2 cũng bị đuổi à,mà bọn nó định bao giờ làm đơn thế,tao sợ nghỉ thế này khó mà xin chữ ký cả lớp được.Khổ thân 2 chú quá...

HIx, sao lớp mình con trai lại càng ít thế này. :((
Khổ thân quá.

Khó thì cũng phải cố chứ , anh em cố lên :D , đợi Linh trưởng xin được cô 1 cái là làm luôn đơn , càng sớm sàng tốt

Làm luôn đi. Rồi CN hẹn ở 92 cũng được :)). Gọi hết lũ con trai lớp mình đến ký :))
Đùa thế thôi chứ thật sự lấy chữ ký của nhiều người vào lúc này thì quả thật là quá khó. Những đứa được thoải mái như mình thì còn được, chứ nhiều đứa cứ ngại này ngại kia thì chắc chỉ được nửa lớp ký mất :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên