Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi nghe các chú câu khủng wa'
khổ thân hôm wa tao vừa bị con Thư cảnh cáo mà lại chẳng rõ nguyên nhân nữa hứa
đứa nào xin phép cho tao nghỉ hôm nay đê
bảo với con Linh tao nghỉ
giấy tờ thì thôi khỏi
rách việc

:)) Hôm nay có tiết Sơn với Cn mà còn nghỉ ah ? con này khá :)) 3 tiết giữa lại ra 92 rồi :))

Half life cái gì.
Học hành đê, chơi với chả bời. Ngồi ở nhà lên mạng là được rồi
War cùng khối đánh team 2 2 thì lớp mình là vô địch. :))

sáng nay vừa tổng kết điểm xong rồi, lớp mình có khoảng gần chục đứa ko được giỏi thôi, điểm Trang Thư cao nhất đấy, 88 lận

Đánh team 5 vs 5 hay 6vs 6 thì cũng vô đich thôi :)) sao phải ngại :))
Lâu lắm ko post, cho anh em mấy cái ảnh :D

chắc gì vô địch các ông cứ bốc phét....suốt ngày đánh với noob ở lớp....đã đánh bọn khác đâu mà bốc phét.....có khi ra ngoài...thành noob...:))..:))

ah mà em Huyền gì đó đâu rồi nhỉ....lâu ko thấy em lên khoe hàng...nhớ....:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Choài ơi. Chắc đây là BOB mượn nik Tùng bìu mà.
Dạ thưa em đã giao lưu với gần hết những người có máu chơi war khối 11 này rồi ạ.
Từ toán 2 lý 2.. Nói tóm lại còn noob hơn lớp mình.

Mấy thằng lớp 10 cũng vênh lắm , rủ cả bọn đấy luôn :)) Chúng mày thích đánh team kiểu nào để tao còn rủ :))

Được rồi, nếu Hiếu thấy ko thik tên đó thì sẽ gọi là Hiếu :)
88 à, điểm học kì 2 sụt rồi, thảm wa'... hi vọng bố mẹ ko giết tao ^^
Ảnh của Hải Yến chất lượng ngày càng kém, mày dừng post đi, nhìn rối cả mắt, load lại lâu ^^

@Bọn mày đừng dùng nick của nhau đấy nhá, Quân, Bob, ấy, ko lại bị lock nick cả lũ...

Thế tao dùng nik nào,vào Hao bằng niềm tin ah
Học cùng lớp mà ép nhau đến thế sao

:)) Ảnh đấy mà còn kém chất lượng , bà post lên tôi xem thử nào :))
hạnh kiểm khá đúng như ý nguyện :)) Sướng thế :D Chắc là ko bị làm thịt rồi :))
Đây thì ảnh chất lượng :D

Buồn quá mọi người ơi , học kì hai đã lên 9,0 rồi mà còn đứng thứ 4 mới đau chứ , tự nhiên thèm học ở lớp mình quá đi mất !!!!!!!
Ảnh t Hiển post đẹp thế rồi còn gì but nhưng mày post cái gì có ý nghĩa thêm 1 tí đc ko hả Hiển ?
Với lại , ko hiểu là hình như nếu ko đăng kí hoặc đăng nhập thì ko thể vào " những khóa đang học trong trường " đc hay sao ấy !

con hàng ngậm mồm...biến....9.0...thứ 4...kệ daddy mày chứ....vênh ít thôi....đấm chết giờ......
Nghĩa: bài đấy là tao viết....ko phải Bốp đâu....thằng Bốp viết liền....ko bao giờ có ... như tao đâu
.....yêu lớp mình ghê....hk khá....mặc dù bỏ tiết cô Cn lần thứ 2...:))....hôm nay tao ốm rồi.....say nắng...:|

......Ai.....ai vênh với mày ......tao là tao buồn thật chứ vênh làm quái gì .........Hồi ở H2 có bao h thế đâu nhờ ..........À , làm sao biết đc là mày là Bob hay là Tùng bìu.........,ra là thế à .......thật là điên !!!!!!!!!!!!!

Đúng là hàng vẫn mãi là hàng. Vẫn đầy thói ghen tị, ko bỏ đi được :))
@ Bìu : Thì ra câu nào có........ là của mày à. Thế mà tao ko để ý
@Hiển : Mày nói war ko thì bọn lớp 10 chỉ biết đến Dday hay Dota thôi, ko đứa nào biết melee là gì đâu, chỉ vớ vẩn là giỏi thôi :))

con hàng chơi tao ah....tao óanh chết giờ....hôm nay đi điện tử nhạt quá....mai anh em mang bài đi đánh nhé....ko phải bài học đâu

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
con hàng chơi tao ah....tao óanh chết giờ....hôm nay đi điện tử nhạt quá....mai anh em mang bài đi đánh nhé....ko phải bài học đâu
Em có dám chơi anh đâu.....Đùa chứ ,tao để ý cái này rồi .......Cộng thêm cả khoản ăn nói rất mực buồn cười của Tùng bìu thì ko lẫn vào đâu đc ........Thôi . mọi người cứ bùng tiết vui vẻ nhá !, thứ 7 họp phụ huynh xong là thoát !

Lớp mình thì chủ nhật mới họp.
Năm nay suôn sẻ rồi, sướng quá. Năm ngoái toàn bị mắng, tất cả là tại thằng Pitago làm điểm Toán mình thấp tẹt.
Giờ chúng ta có thầy Giang che chở :)) :))

mình thì chắc ko hs giỏi giang gì,điểm toán + sinh sử địa công dân thấp tẹt :))
ko biết hk gì?

yên tâm....cò hk khá thôi...chỉ có Khánh Huyền tb thì phải...:))...tao cũng khá này...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên