Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Choài ơi sao còn trang 268 vậy nè.
Trang Thư chắc phải xóa gần 100 bài của lớp mình rồi
Kinh quá. Lớp mình đang bị xử lý do tội spam nhiều quá :))

sac sac... 1 tuần internet bị hỏng mà bọn lớp mình câu được nhiều bài dễ sợ.2 tuần này gần như ngày nào cũng ra 92.. em hết xiền rồi. ko hiểu hôm nay có ra được ko.
@Hải Yến:mày post ảnh lên đi nữa chứ. post được 2 lần thì thôi là sao hả

Hum qua còn 172 trang. Nay còn 168 trang thôi :((
Sợ Trang Thư quá :((
Tao bị xóa gần 20 bài nè

Hix máy của tao ở nhà vào net ngon,mỗi tội không lên HAO được mới khổ chứ :(( :(( :(( :(( :((

Chị Thư ơi , bây h chị nên nói rõ phải viết bài thế nào thì ko bị xóa để mọi người còn thực hiện , để lần sau ko post bài kiểu đấy nữa .Cũng như lớp văn người ta đã đề ra cả 1 bản quy định về post bài ở ngay trang 1 , làm thế sẽ khách quan hơn, và sau đấy khi xóa bài ai , chị chỉ ghi lý do xóa là 1 ,2 ,3 ... gì đấy thôi .

Thì quy định cũng ko có j`, tự mọi người biết thế nào là câu và thế nào là đáng xóa mà. Viết bài có văn hóa, có ý kiến đóng góp thật sự chứ ko pải cái chợ. Dù sao topic lớp mình cũng có được 2 năm rồi, tớ ko nghĩ là lock lúc này là hợp lí đâu. Cố gắng kiềm chế bản năng câu đi ^^
Còn bạn Trí Hiếu sao cứ gọi tớ là chị thế ^^

cho`i,có cả thể loại bản năng câu nữa ah, bệnh thế(chắc bài này bị xóa thôi - vô tư đi, bài tao đến đc dòng thứ 2 này là giỏi lắm rồi)

ặc Tb thì kinh quá , làm thế nào bây h nhỉ , bà này chắc thù tao quá :)) 10 lần vào sổ cơ ah , sao nhiều thế nhỉ :-? Tao nhớ tầm 4, 5 lần là nhiều rồi :D
Ảnh của thằng Quân đây , em xinh tươi của Quân đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có phải cái ảnh này mọi người chụp hôm đi tham quan đúng ko , đây là bạn Linh tổ trưởng tổ gì đấy ko nhớ ...
Sao lại bảo là em xinh tươi của Quân đc .
@ Thư : thì ấy cũng gọi tớ là Trí Hiếu đấy thôi , cái tên đấy bây h không còn sử dụng nhiều nữa ???????????

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Tất nhiên là ko nhiều rồi:)) Toàn gọi mày là hàng mà :))
Xin lỗi , nhưng bây h cái tên ấy cũng ít gọi lắm mày ạ ,
Cụ thể là bao nhiều nick name thì tao cũng chịu , ko nhớ đc nữa
Chỉ có bọn mày gọi tao thế thôi , trong khi nhiều đứa còn không hiểu nổi "hàng"là gì ?
Thế lớp bọn mày có nhân nào thi Man of Ams ko ?

:)) Ko thi làm gì khi biết ko cạnh tranh được :)) Hôm đấy đi chơi sướng hơn :D

Con hàng nói ít thôi.
Mày bị đặt tên như thế là đúng rồi, đúng từ chuyên môn.
Giờ chỉ còn mấy ngày nữa là nghỉ rồi. Nhớ bọn mày quá :((

:))
Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Con hàng nói ít thôi.
Mày bị đặt tên như thế là đúng rồi, đúng từ chuyên môn.
Giờ chỉ còn mấy ngày nữa là nghỉ rồi. Nhớ bọn mày quá :((
Nếu tao nói nhiều hơn mày thì số bài mày bị xóa phải ít hơn tao chứ , đằng này tao bị xóa mỗi 8 bài , mày mới phải nói ít thôi ấy :))
Thứ 2 là tao ko hiểu từ chuyên môn kia có ý nghĩa như thế nào :-/ :-/
Mày còn cả hè để gặp mặt bạn bè cơ mà , lo gì hả em=D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên