Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Em này hồi trước cũng vào topic lớp mình nhiều ròi :)) Khổ quá , mất quân cò thì anh lại phải câu nhiều hơn rồi :))
:eek:, em á?
Anh Tùng Bìu thi bạn em, tức Thu Minh học cùng lớp nên biết :p
Còn A Quân cò thì nổi rồi còn gì. Bi h anh ý bị treo acc thì có khen cũng vô ích :))

:)) Thế mà còn bảo kĩ thuật ah ? Ảnh kiếm trên mạng toàn em xinh thế này mà mày còn chê :)) Chả lẽ muốn tao post ảnh ngoài đời ah ? Như mấy cái bên topic lớp mày chứ gì ? :)) OK thôi :)) Hơi khó nhưng tao sẽ cố :))
đay thì ảnh ngoài đời nhé :))

Vừa ý mày chưa hàng :)) ?

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị Trang thư vào xem lại topic lớp mình /:)

tán phét có thể tán phét

nhưng k phải chỗ để viết mấy bài linh ta linh tinh, cố với k cố

Chỉnh sửa lần cuối:
Aaaaaaaaaaaaaaaaa, mod vào xóa cả chục bài rồi kìa bọn mày. :(( :(( :((
Phải post bài dài dòng hơn thui.
Ko thì lock topic phí lắm.
269 trang rồi, phải cố cho bằng lớp Văn đã rồi lock cũng được

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi bi giờ chuyển sang bàn luận về ảnh của thằng Hiển tí vậy
Ảnh cũng đẹp đó, nhưng chỉ thấy qua ảnh thui mà ko bao giờ thấy tận mắt được đâu mà đòi. :))

:)) Nói thế rồi mà con tinh tinh vẫn viết thế được , mày có vẻ thích topic bị lock nhỉ :)) Viết dài dài tử tế thì có sao đâu :)) Ko up thêm cái gì cho nó dài dài đê :D lock topic rồi thì có mà khóc :))
@ Nghĩa : Mày ra hàng đĩa thuê mấy cái về mà xem :)) mấy em này diễn viên mới :)) Hình như toàn cao 1m70 :)) Ngon lắm :)) Cẩn thận với tinh tinh nhé :))
bb mọi người , em đi ngủ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thuê làm gì cho tốn xiền ra.
Ngồi nhà down phim về cho nó nhiều.
Mà trong câu của mày tao thấy chit chít những cái như :D , :))
Bài viết của mày chỉ thế thôi sao

Cẩn thận ko lok topic thì phí công bao nhiêu đợt "kế hoạch 5 năm" của lớp mình thì phiền đấy hehe
vừa xem xong trận chung kết FA gerrald đá vãi hàng,mà mai lớp mình lại ra 92 tiếp ah,sáng mai ra trường nhiều trò vui phết đấy

:)) Vừa từ 92 về :)) Vẫn đông như mọi ngày :))
Hôm nay đánh war , tao lên gagoil bị thằng Tịnh tu dùng nhện chăn hết :(( Đau quá :((

Hiển toàn bị Thịnh tu chăn,chán đíu chịu dc
Tuấn rồng bị anh đem full necromance sang,hóa xương nhung nhúc trong nhà,tiếc là thịnh tu sau khi dẹp xong nhà Hiển vác quân sang thế là ko triệt dc hẳn nhà nó

Dẹp thế nào được anh tính cả rồi :)) :)) ,nhà chính còn nguyên với 2,3 nghìn vàng và con tướng lv 6,đánh tiếp thì bọn mày thua chắc.Công nhận là Hiển đánh ngu thật,đánh mãi ***** khá lên được,ai đời lại để Thịnh chăn mới nhục chứ :eek: :eek:

Anh Rồng dạo này ít lên, làm tìm mỏi mắt.
Rõ ràng hồi trước Tuti nhận làm con Rồng rồi mà sao giờ nỡ đối xử với tớ như thế?tình bạn vậy đấy ah? vì một con Rồng mà nỡ...............:((

Các bạn điên hết rồi à , thằng Rồng có cái gì mà phảo si mê điên cuồng vì nó như vậy ?
Tỉnh táo lại xem nào !!!!!!!!!!!!!!!
Chưa hiểu kế hoạch 5 năm của bạn Quân như thế nào , nhưng cố gắng để bằng các bạn lớp văn thì không tồi chút nào .Cố lên rồi sau đó lớp ta vượt hehe , các anh tha cho em ...

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Các bạn điên hết rồi à , thằng Rồng có cái gì mà phảo si mê điên cuồng vì nó như vậy ?
Tỉnh táo lại xem nào !!!!!!!!!!!!!!!
Chưa hiểu kế hoạch 5 năm của bạn Quân như thế nào , nhưng cố gắng để bằng các bạn lớp văn thì không tồi chút nào .Cố lên rồi sau đó lớp ta vượt hehe , các anh tha cho em ...
Bạn ko nên nói thế, sếp thì phải thông cảm cho em với chứ:D
mà sao dạo này sếp spam nhiều thế?
cố cái gì ko cố, lại cố spam bao giờ:((

Sao con hàng ca cẩm gì thế /:) /:) ,mà sao chữ ký của mày càng lúc càng bệnh thế hả hàng :)) :))

Anh rồng đâu rồi. Post được 1 bài thì lại tịt ngòi thế này à.

Mà sao thằng Hiển ngu quá, biết nó chơi UD rồi lại còn mass dơi, thua là cái chắc.
Còn rồng chỉ cần đem dân NE ra nổ chò phát thì tướng up lv như đúng rồi luôn, gì phải sợ cái trò mass necro dọa noob hả. Hay Rồng cũng noob :))

Lê Thanh Tuấn đã viết:
Sao con hàng ca cẩm gì thế /:) /:) ,mà sao chữ ký của mày càng lúc càng bệnh thế hả hàng :)) :))
Tao ca cẩm vì tao ghen tị được chưa em !b-)
Còn chữ kí của tao có gì mà bệnh :-?
Hôm gì bực mấy đứa lớp tao quá nên tao viết ngược lại với những gì chúng nó đã nói để bọn nó tức ấy mà .:))
Sao anh Tuấn ko ngó ngàng gì đến bạn Thư và bạn HAnh thế hả em :x

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Anh rồng đâu rồi. Post được 1 bài thì lại tịt ngòi thế này à.

Mà sao thằng Hiển ngu quá, biết nó chơi UD rồi lại còn mass dơi, thua là cái chắc.
Còn rồng chỉ cần đem dân NE ra nổ chò phát thì tướng up lv như đúng rồi luôn, gì phải sợ cái trò mass necro dọa noob hả. Hay Rồng cũng noob :))
Tại lúc đó chủ quan,ko ngờ thằng Cò chơi trò đó :eek: :eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên