Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Ko ngất thì hơi phí , tao cũng chả thu bài đâu , điểm thế là được rồi , thu thêm thì có khi còn dễ khoc hơn :))
Anh lại cứ tưởng em Huyên xỉu rồi , ko dám post bài nữa cơ :))

hix em có lên mạng tối đâu nên ko post bài được chớ em sức khỏe dẻo dai lắm ko ngất được đâu :)>- b-) /:)

đấy sức khỏe em dẻo dai như thế thì rất hợp với anh Tùng bìu lớp anh

bây h mới để ý chị Thư xinh nhey :x nhìn ava đẹp we' mà anh Tùng là anh nào we' em biết 1 anh cũng tên Tùng bìu nhưng ko biết có phải anh nì ko :-/

:)) Chính nó chứ thằng nào , mà súc khỏe dẻo dai thì hợp với Rồng rồi , để anh giới thiệu cho , mỗi tội phải cạnh tranh nhiều lắm :)) Nhất là với chị HA và chị Trang Thư :))
@ Quân cò : ko hợp với Tùng Bìu đâu :)) Theo lời con 3 chân thì Tùng bìu vừa bé vừa yếu :)) Thế mới đau chứ :))

còn 1 anh Tùng Bìu học tổng hợp
còn trường Ams hiện chỉ có 1 tùng bìu thôi

Đúng rồi, chắc chỉ hợp với anh Rồng thôi.
Anh ý đầy sinh lực đó, hơi bị hot đấy. Nhìn kỹ + 1 sự cảm nhận tinh tế mới thấy được sức quyến rũ của anh ý :))

oài thế anh Rồng là anh nào nữa thế tên là j :-/
post ảnh lên em xem :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày quên rồi , cạnh tranh với tao nữa ....
Anh Rồng ko có ảnh ở đây đâu .
Thích mai chạy lên H2 xem mặt ...
Ông Quân nói ở trang trước ghê quá !

oack tự dưng chạy lên H2 xem mặt có ai điên đâu
với lại em hâm mộ anh Rồng đến mức đấy:-/
chỉ đang hỏi xem có ảnh cho em xem còn ko thì thôi vậy
mà các lớp Hóa ko thik chụp ảnh hay sao ấy nhey
có ảnh thì toàn ảnh ghép ai nhận ra /:) b-)

tại h2 toàn nhân đẹp trai cao to siêu đẳng,chụp nhiều ảnh thì mất hết giá ah :))

Thằng Quân cò bị treo nik rồi kìa :))
Nói bậy cho lắm vào cơ, chết là phải :))

Lê Minh Quân đã viết:
tại h2 toàn nhân đẹp trai cao to siêu đẳng,chụp nhiều ảnh thì mất hết giá ah :))
:)) :)), VD như anh Quân Cò đây :)) :))
Tùng Bìu đẹp zai cực :)), hồi trước (lớp 7 hay sao ý) có vấn đề với con Thu Minh thì phải :-/

:)) Thu Minh là em nào thế :))
Anh em làm 1' mặc niệm Quân cò đê :)) Hình như treo lần 3 rồi :)) Quả này hình như là vĩnh viễn :))
Ảnh của Rồng thì hơi hiếm nhưng mà phim anh í đóng thì nhiều lắm :)) Em thích thì hôm nào bảo nó lên send cho em :)) Nhìn anh í thì cứ gọi là ngất ngây :))

Choài ơi, sao 1 em lớp 9 cũng biết chuyện anh Bìu với Quân cò hồi cấp 2 vậy nè.
Nổi tiếng đến thế sao :))

:)) Em này hồi trước cũng vào topic lớp mình nhiều ròi :)) Khổ quá , mất quân cò thì anh lại phải câu nhiều hơn rồi :))

bị treo rồi :))
mà hình như ko phải treo vĩnh viễn hay sao ấy,hé hé các chú cứ đợi anh tái xuất giang hồ

:)) Thế thì còn ngon lắm :)) Vô tư đi , hình như lão admin mới này có vẻ bấn lắm :)) Del béng topic lớp mình đi thì có mà khóc thét :))

Khóc thì cũng phải chịu thôi.
Mà thằng Cò nói bậy như thế ko treo thì phí :))

:)) pót ảnh tiếp thôi :)) Mới kiếm được em mới :))

Ổn ko anh em? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên