Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hay quá.....thanks anh Nghĩa nhiều.....mà tình hình....chiều mai anh em đánh bóng rổ đi.....đừng đi chơi War nữa nhé.....cho Hiển đánh trận cuối nào.....nó sắp bị đuổi rồi...>:)......

Trận bóng này đấu với 12 HAT, tranh cái giải 3 thôi. Nhưng mà mai có thể mưa nên sân bản lém.
Thui, mai mình cũng cố nốt được 1 tí (mong rằng là được), 2 tuần rồi ko sờ vào quả bóng, ko biết nó như thế nào nữa.

xác định là chiều nay đi War rồi....lớp 12 học cong cả ass lên còn ko kịp thi.....bóng bánh gì....War Craft III- The Frozen Throne.....

:)) :)) :)) , năm sau lớp mình cũng thế thôi. Thời gian đâu mà chơi với bời.
Chiều nay war hả...........................OK

Có đứa nào học xong Địa chưa vậy mà suốt ngày chơi với bời thế,Nghĩa hôm nay nhắc tao nha

----------

Ặc bọn kia vừa đọc lại trang trước xong bọn mày họp nhau nói xấu gì tao thế hả X( X(

hí hí.......chúng em...chỉ nói....anh Rồng....đào hoa quá thôi mà......:)).>:)

Anh Rồng thì độ quyến rũ ko ai bằng rồi. :)) . Thế nên anh mới đào hoa như thế

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hóa ra là Vân Anh + Nghĩa bà con ạ, thảm nào kẻ tung người hứng... kín thế nhỉ?? 1 tháng!!
mày nói đúng đấy . 1 tháng im lặng với nhau quá. Thảo nào trên HAO suốt ngày thấy anh chị ý đối thoại với nhau thôi. ghê vãi :eek:
@V.Anh ah kể cả bọn tao add nick của mày thì có bao giờ mày để avai đâu , mày toàn để invai để chat với nghĩa . Thảo nào lâu lắm rồi ko thấy mày onl

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tiến Dũng đã viết:
@V.Anh ah kể cả bọn tao add nick của mày thì có bao giờ mày để avai đâu , mày toàn để invai để chat với nghĩa . Thảo nào lâu lắm rồi ko thấy mày onl
e`,tối thứ 7 nào tao chẳng onl.Tao bị cấm rồi,có lên đc nữa đâu mà để onl

bốc phét vưa thôi chị ạ.
Trông thế mà anh Nghĩa đào hoa phết.Chắc được lây từ Rồng đây:))

O_O , thằng Ý cũng lên đây post bài rồi nè.
Mà Rồng ý là có độ quyến rũ (do đóng phim mà nên), tao sao mà lây được của anh cơ chứ :))

bốc phét cái gì,tao chỉ đc onl có tối thứ 7 thôi.Bọn con gái chả có đứa nào là ko biết,mỗi ngày thì chỉ lên có 30',thế để onl làm gì

Thì rõ ràng là mỗi thứ 7 là VA để online thôi. Còn mỗi ngay bình thường 30' để invisible, còn trong 30' đó làm gì thì .................. :))

Dũng ! bóng của tao đâu ,th

----------

dũng ơi , mày đã trả quả bóng cho tao chưa . mày mượn rồi bùng luôn đấy à .Trả ngay, trả ngay cho tao ...

O_O , lại có cả con hàng nữa thế này.
Chữ ký của con hàng hay quá :)) : Chủ tịch Hồ Chí Minh vĩ đại :))
Hàng bi giờ chịu khó vô đây 8 với lớp mình nha

úi xời
dm nó đông dủ thế nhở
mà công nhân là anh nghĩa với chị VA kín thật đấy
í quên
theo lời chị VA thì đầu tiên em chào cả nhà
mà VA này có nhất thiết phải có màn chào hỏi này ko
chuối bỏ *****
tao chửi vợ tao thì kệ tao
liên wan wais gì đến mày

hay thế.....con hàng...vào đây 8 đê....rồi anh boa cho.....:))

Có ai muốn tao kể hết về sự tích Tuấn Rồng không:)) :)) :)) :)) .Kể cho Tuấn hết dám đi học luôn.8-} 8-} 8-} 8-} .Các bạn gái hết dám nhìn Tuấn luôn;;) ;;) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên