Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế chiều nay chia team thế nào đây. Có thể chiều nay để 3 vs 3 là hợp nhất. Như thế sẽ là cân nhất khỏi phải tranh đấu :D (Để 4 vs4 thì lâu mà đông lắm, chả hiểu bao giờ mới xong).
Anh Rồng có tiến bộ nhiều rồi. Cố gắng đánh nhiều thì càng giỏi thôi. Bi giờ Rồng có khi thắng Hiển với Thành rồi đấy (cố lên đệ tử :)) ).

:)) còn khướt mới thắng được tao :)) 10 năm nữa rồng ạ . Mấy ngày tao ngâm cứu trên mạng :)) Trình độ 1 ngày đi ngàn dặm rồi :)) ( câu này trong Phong vân ) :))
Chia thành Trí , tao với Hiệp , Nghĩa , rồng với Ý thế là cân rồi

Nhưng mà thằng Ý hơi bị ngu. Mà bên kia có cả Hiệp Gà với Trí. Mình tao khó làm nên chuyện lắm mà rồng lúc đầu ngu lắm (ko biết đánh nhanh)
Nhưng mà Hiển cũng có thắng được Rồng ngay từ đầu đâu (1 vs 1) thế nên tao mới nói sau đó rồng lên đời rồi kill Hiển dễ ý mà :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) còn khướt mới thắng được tao :)) 10 năm nữa rồng ạ . Mấy ngày tao ngâm cứu trên mạng :)) Trình độ 1 ngày đi ngàn dặm rồi :)) ( câu này trong Phong vân ) :))
Chia thành Trí , tao với Hiệp , Nghĩa , rồng với Ý thế là cân rồi
Kinh quá nhỉ,trình độ của anh lên gấp 10 chắc là xây thêm 10 con nông dân chứ gì :)) :)) :))
Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
:)) Nhưng mà thằng Ý hơi bị ngu. Mà bên kia có cả Hiệp Gà với Trí. Mình tao khó làm nên chuyện lắm mà rồng lúc đầu ngu lắm (ko biết đánh nhanh)
Nhưng mà Hiển cũng có thắng được Rồng ngay từ đầu đâu (1 vs 1) thế nên tao mới nói sau đó rồng lên đời rồi kill Hiển dễ ý mà
Yên tâm,tao không đánh nhanh trong đời 1 để up lên đời 3 xây gấu càn hết archer của Hiển là được chứ gì.

Dễ hiểu thôi. Thằng Hiển chỉ biết mass archer ở Tier1 rồi lên Tier2 (Chậm hơn rồng) rồi chơi dryard (chiến thuật của Hiển chỉ đến đây là hết ). Lúc đó Rồng chỉ cần đơn giản là cho DOTC + Dryard càn quét quân Hiển (Cẩn thận tướng chết vì thằng Hiển chỉ biết đánh tướng còn mặc kệ quân). Hiển thua 1 cách đơn giản vì để cho Rồng lên quá cao và ko còn cách nào cứu vãn nên đành chịu thua
Qua vài trận rồi, tao thấy Hiển vẫn chưa hơn được nhiều nhưng Rồng thì có tiến bộ khá nhiều (đặc biệt trong tốc độ phát triển còn khả năng micro thì phải xem replay + đánh nhiều mới lên tay được ). Replay có thể download trên http://www.gamevn.com/forum (Nhớ phải đăng ký thành viên nha :D ).

Đặc biệt : Muốn xem replay của phiên bản nào thì phải có Game war3 TFT cùng phiên bản (mới nhất hiện nay là 1.20).

Chiều nay chắc chắn sẽ vui đây

Re: Xin các bạn nữ muốn tham gia bàn tán thì cứ post. Nhưng xin post bài dài dài 1 chút. Những bài viết 1 dòng thì xin các bạn tự xóa hoặc sửa cho nó dài

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Đây là bài viết cuối cùng của trang 230 này rồi. Mà tao thấy rằng trang này toàn con trai post bài. Con gái thì có mỗi 1 bài của Liên Điên (Hơi bệnh 1 tí) :))
Có hiểu gì đâu mà post. Xin lỗi tớ rất cố gắng nhg chỉ dài đc thế này thôi :))

Lê Đan Tâm đã viết:
Có hiểu gì đâu mà post. Xin lỗi tớ rất cố gắng nhg chỉ dài đc thế này thôi :))
Tớ muốn post dài 1 chút cho topic lớp mình có chất lượng thêm thôi. Cậu có thể xem ở trên, tuy bọn tớ là con trai nhưng vẫn rất cố gắng viết dài (ở trong 1 bài). Tớ tin là tất cả mọi người đều có thể làm được điều này. Nhưng cậu có thể để cỡ chữ to ra 1 chút thì trông nó có vẻ dài hơn và đừng viết tắt nữa, như thế sẽ dài hơn nhiều đấy :D

Mà cậu ko hiểu thì có thể ko post hoặc đưa ra chủ đề khác để mọi người cùng bạn luận cũng được. Tớ công nhận rằng chủ đề bọn tớ đang nói thì các bạn nữ khó có thể hiểu được ( Vì các bạn có chơi đâu ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đem ra thêm một chủ đề nữa nè,lớp mình toàn đứa dốt tiếng Anh nhưng chữ ký đứa nào cũng bày đặt English,bọn mày làm tao thấy xấu hổ quá cũng phải đang trưng biển English đây nè :)) :))

Thôi đê bố Rồng. Lớp mình thì ai chả kém Tiếng Anh (Em lỡ lời thì xin anh chị tha cho em ). Chữ ký của anh Rồng thì chỉ có độc 1 chữ duy nhất : "Thinking"
Này tao cho bài hát nàyThinking of you. Về mà nghe đi cho nó sướng lỗ tai :)) (Tai rồng ngon lắm)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Xin các bố , trên clan vn , quân của tao chúng nó chỉ đánh acher thôi , thằng rồng đánh nhanh với tao cân thế đíu được :)) Chứ để phát triển về sau thì DOC với cả DOT lên cùng lức thì thằng rồng đỡ thế nào được . chiều cứ xem thì biết :)) Trỉnh quân nhanh thì thắng thôi , cứ cho gấu của nó vào đi . DOT của tao ko cho biết cho mấy con bay lên chắc :)) 4 acher bắn 1 DOC mà ko thắng ah , tao khiển tướng hơn rồng là cái chắc , chưa kể MG của tao nữa , chấp 4 gấu của nó tập trung đánh MG của tao cũng phải mất 30s thì trong lúc đấy ít ra gấu của nó cũng phải mất 1 nửa rồi còn đâu :))

Toàn nói cái quái gì cóc hiểu đc
Mà có ai rỗi hơi đi đọc topic lớp mình đâu mà lo
Cố gắng chưa,dòng thứ 3 rồi.hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Nghĩa điên kia chữ ký của tao là thinking tức là đang nghĩ chữ ký mới đó :D,ai bảo đó là chữ ký chính thức đâu mà mày đổi lại kiểu chữ đi nhìn chối quá đó....

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Xin các bố , trên clan vn , quân của tao chúng nó chỉ đánh acher thôi , thằng rồng đánh nhanh với tao cân thế đíu được :)) Chứ để phát triển về sau thì DOC với cả DOT lên cùng lức thì thằng rồng đỡ thế nào được . chiều cứ xem thì biết :)) Trỉnh quân nhanh thì thắng thôi , cứ cho gấu của nó vào đi . DOT của tao ko cho biết cho mấy con bay lên chắc :)) 4 acher bắn 1 DOC mà ko thắng ah , tao khiển tướng hơn rồng là cái chắc , chưa kể MG của tao nữa , chấp 4 gấu của nó tập trung đánh MG của tao cũng phải mất 30s thì trong lúc đấy ít ra gấu của nó cũng phải mất 1 nửa rồi còn đâu :))
Bọn nó đánh acher vì bọn nó micro giỏi ,mày micro như ... í hơn được tao là cùng,mà tao chơi gấu cứ xông vào vả là archer die hết :)) :)) .Trường hợp ngay đời 1 mà mày nghĩ đánh bung nhà tao thì may ra mới phải xem xét :-? :-? :-?

:)) Thì lên đời sau rồi thì mà có gấu chả lẽ tao ko có ah ? :)) Tao nói là trong đời 1 thì archer với huntress của tao cũng đủ làm thịt mày rồi :)) Chứ mà lên gấu thì chắc tao cũng có 1 đạo rồi :))

Haha,ông lên archer với huntress đời 1 mà đời 2 còn đòi có gấu à,tư bản thật
:)) :)) Kiểu đánh nhanh của mày mà không phá được tao đời 1 đời 2 thì lên đời 3 mệt đó con ạ b-) b-)

:)) trong lúc tao quấy nhà mày thì mày lên đời 3 chậm hơn tao là cái chắc :))
Tao vẫn chơi gấu thôi , nhưng số lượng vừa đủ , chứ toàn gấu như mày thì :-s

Thôi thôi. Cãi nhau làm gì hả các bố. Chiều nay cứ đánh đi rồi biết ngay mà tao nghĩ rằng Rồng sẽ thắng thôi :)) . Trình Hiển micro ngu lắm, chưa đủ trình đánh nhanh đâu. Rồng khỏi phải lo đâu, tao tin mày sẽ thắng thôi mà :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi..bỏ mẹ đi........CS 1.60 đi...trộm có 41 mới hay vãi đé........War đánh làm ***** gì
hahhahaha
dòng thứ tư nè

:)) sao phải ngại , cứ đánh đi , tao ko tin là tao thua thằng rồng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên