Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tại thằng Hiển bị bọn 12l1 đánh vào chỗ hiểm . Không thì lớp mình thắng rồi. Mấy ông 12l1 bẩn vãi

đấu phải chịu thôi,thua là thua có gì đâu,có thể do nhiều yếu tố nhưng đã thua thì là kẻ thất bại,ko có gì bào chữa dc.
Công nhận trận hôm nay hay quá,chỉ mỗi tội đội mình thua,đây là trận tao đánh hay nhất từ lúc chơi bóng rổ đến giờ :D

Trần Tiến Dũng đã viết:
tại thằng Hiển bị bọn 12l1 đánh vào chỗ hiểm . Không thì lớp mình thắng rồi. Mấy ông 12l1 bẩn vãi
Anh DŨng đối phó mấy ông đó là hợp nhất đó :)) :)) :)) (làm sao thì tự hiểu nha ;) )

Đúng rồi. Anh Dũng gặp mấy ông đó thì tuyệt chiêu này đều bị hóa giải hết mà đội bạn có hiểu tại sao đâu :))

tại vì........:-$ Dũng không có.....:-$ trym...........:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

Bài con Liên câu làm lớp mình ngày càng thêm bệnh hơn....... :))

:)) Thằng Nghĩa cứ làm như mày câu bài ko bệnh í :)) Mày với cả tinh tinh thì cứ gọi là :))
Hôm nay em nghỉ ở nhà , chán chả muốn đến học :D

Thì tao bảo rồi mà : Ngày càng bệnh hơn thôi.
Mà ngày mai phải nộp bài Địa (1 số người chưa nộp :D ). Tao làm luôn cả bài 23,24 cho ông ý sướng :))

:)) tao còn 10 trang nữa phải chép :)) Dài đíu chịu được :)) Hôm nay nghỉ ở nhà sướng thế :D

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Đúng rồi. Anh Dũng gặp mấy ông đó thì tuyệt chiêu này đều bị hóa giải hết mà đội bạn có hiểu tại sao đâu :))
Thằng này mày láo quá .Mai đến lớp tao cho mày làm "thiên sứ" luôn0:) 0:)
@ Tùng bìu mày dám nói tao thế hả mày chuẩn bị tinh thần chết đi:))

Tao chính xác là còn bài 23,24 (phần nhận xét thôi). Mai nộp bài chắc được 10 -1 = 9 :))

Đây là bài viết cuối cùng của trang 230 này rồi. Mà tao thấy rằng trang này toàn con trai post bài. Con gái thì có mỗi 1 bài của Liên Điên (Hơi bệnh 1 tí) :))

:)) Mẹ câu bài , kinh quá , đến lúc xóa topic lớp mình thì có mà khóc thét :))

Thế thì từ nay. Tao đề nghị thế này.
Mỗi bài viết phải từ 3 dòng trở lên (có thể bằng cách tăng cỡ chữ lên cho nó to), nếu ko thì mọi người nên tự xóa bài của mình đi. Hoặc sửa lại cho nó dài.

Mà có ai biết chuyện gì về cái Ngày Họi Hóa Học và cái đồng phục lớp của lớp mình ko

Thấy chưa. Tao mở đầu với bài đầu tiên khá dài rồi :))

:)) Thích viết dài thì cũng đơn giản thôi :))
Hôm qua lớp có gì vui ko ? Hôm qua nghỉ ở nhà ngủ sướng là sướng vãi....:))
Vụ đồng phục lớp lâu nay có thấy ai nói gì tiếp đâu , dứa nào biết update đi :D
Đủ 3 dòng rôi nhế :D

Tao không biết gì về ngày hội hóa học lẫn cái đồng phục của lớp mình chuyển chủ đề khác đi mày :D :D .........(đủ 3 dòng chưa nhỉ :) )
PS:thằng Hiển nhớ mang truyện cho tao đi nghe chưa(đủ 3 dòng là cái chắc rồi :)) :)) :)) :)) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên