Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhàm quá nhỉ, lại ngồi 8 những chuyện nhảm nhí
Nhạt quá rồi đấy, chả biết viết gì nữa :(

Đ** gì Tết với chả nhất.......thật là HLHS......Shake Bon Bon.....^^....b-) b-) b-)

Dạ sau một hồi cộng cộng trừ trừ, tổng số lãi của chúng ta là 733k :D. Lớp mình quá giỏi!! Bọn mình hẹn ngày đi ăn uống với nhau đi. Bọn tớ dự định là mùng 5. Hôm đó có ai bận không nhỉ ???
À mà năm sau phải bán với số lượng nhiều gấp đôi nhỉ :). Với cả đi bán hoa nữa đi <<<< Tham lắm :D

Dạ sau một hồi cộng cộng trừ trừ, tổng số lãi của chúng ta là 733k :D. Lớp mình quá giỏi!! Bọn mình hẹn ngày đi ăn uống với nhau đi. Bọn tớ dự định là mùng 5. Hôm đó có ai bận không nhỉ ???
À mà năm sau phải bán với số lượng nhiều gấp đôi nhỉ :). Với cả đi bán hoa nữa đi <<<< Tham lắm :D

Ẹc, con Ngân nó post bài sinh đôi kìa
Lạ quá thôi :(

----------

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Bọn mình hẹn ngày đi ăn uống với nhau đi. Bọn tớ dự định là mùng 5.
Thế kế hoạch ăn uống thế nào
Phải trình bày lên đây chứ lại úp úp mở mở như thế

mọi người ơi.....để sau Tết đi....tối mai tớ phải về quê.....sáng thứ 6 mới lên......sau Tết nhá....thanks...

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Các bạn cứ tha hồ hẹn hò nhau đi,nói chung,bao giờ đi ăn cứ gọi tao 1 tiếng :D

Lớp mình ơi, ai làm Sinh chưa
Tìm mãi chả thấy cái gì :((

Đứa nào làm sinh chưa ? Tao chả tìm thấy gì mà thật ra là đã tìm đâu :p

Mùng 5 bọn mày định đi ăn uống ah? hu hu tao phải ở nhà :(( đời buồn :((

Ai là ban tổ chức thì phải lên tiếng đi chứ
Sao lại yên lặng thế này :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên