Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
để đón năm mới tớ post mấy card tặng mọi người nhé ;)! Chúc cả nhà mình một năm mới sẽ thêm vui vẻ, học hành chăm chỉ :) và...chơi ác hơn :D

ôi giời chiều thịt chó về có mùi rượu lại về muộn,thế là ăn chửi như chó mình chán chả buồn cãi

Nhà tao mắc ADSL rùi nè,nhưng mắc vào cái máy tiền kháng chiến:(( :(( chủ yếu để papa với mama đọc báo :))
@Giang:ảnh đẹp đó

Phù, mệt quá
Ngồi chơi điện tử suốt sáng đến bi giờ :D

Tội j` phải kêu chán, ngày đầu tiên nghỉ cũng ko có j` để chơi cả nhg cũng ko đến nỗi chán.
Tao thích mấy cái ảnh pháo hoa của mày Giang ah, nhìn đã thấy khoái!:D Ước j` đc tận mắt ngắm nhỉ! Pháo hoa nước mình chả đc bằng 1 phần của nó.
Rất xin lỗi nhg~ đứa có kế hoạch buôn bán vì tao ko thể đi cùng bọn mày đc, mami ko cho thì cũng chịu thôi.
Hôm qua đi Tất niên với lớp võ 12h mới về đến nhà! May mà ko bị mắng, tối wa tao cũng ăn thịt chó bọn mày ah, cả thịt gà nữa, thế là ăn thịt cả 2 con của năm cũ & năm mới, hehe ngộ thiệt!

----------

Rất tiếc vì đã phá bỏ số bài đẹp đẽ 222, h thì chả còn j` đẹp đẽ nữa nhỉ!
Bây h số bài của tao thua sút bọn mày nhìu wa' nhỉ! Lại phải cố gắng lên vậy, vừa vì mình vừa vì cả lớp nữa, sắp đc 200 trang rùi, cố lên nào!

hehe, 198 rồi à
Hay quá nhỉ. Cố lên bọn mày 200 trang còn lập topic mới :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên