Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
the song:Niềm tin
Artist:Eddy Việt

Somebody love you baby,oh oh Somebody love you baby,Somebody love you baby............................You know....
Em có biết ko,khi liên tưởng đến bóng dáng dịu dàng anh thầm nhớ thầm mong.Rồi ngày lại ngày lại trôi qua anh sẽ gặp lại em để cùng ôn lại những giây phút mặn và hôn em lần nữa.1 nụ hôn đậm sâu anh mong nhớ đêm thâu,để khi tỉnh giấc ko biết em nơi đâu.Cuộc đời nổi trôi rồi lại 1 mình anh mà thôi,cất bước trên con đường mờ tối nơi in dấu những kỷ niệm ngày nào ánh mắt em trao,nụ cười xuyến xao bùi ngùi cảm xúc nỗi nhớ dạt dào.Em có biết con tim anh đang thét gào,anh nhớ em biết bao.Lần đầu tiên trong đời,lệ đắm đôi bờ mi.Lần đầu tiên xa rời,anh quên mất ngày đi vì anh ko muốn nghĩ suy 1 ngày mai xa nhau tiếc nuối cũng chẳng còn chi giây phút ấy thần tiên diệu ký nhưng giờ đây anh đã ra đi đường bay xa hút chân mây ngoái nhìn lại em yêu ko thấy.Giây phút này biết từ đây sẽ chia lìa cách xa 2 phương trời xa lạ,anh mới biết rằng anh yêu em thiết tha.
Somebody love you baby,oh oh Somebody love you baby.......
Người ta nói trong tình yêu bao nhiêu câu từ thì cũng như còn thiếu.Cảm xúc dạt dào nỗi nhớ ngọt ngào thì cũng ko viết ddc từ nào vì,em có biết ko nhưng xúc động khó tả anh ko viết nên câu,anh ko nói ra lời nào cả.Anh chỉ muốn ddc cùng em nơi giây,ddc ôm em trong tay ddc bên nhay ngày ngày nhìn vạn vật đổi thay.Nhưng tình yêu anh trao thì sẽ mãi ko bao giờ lay.Bởi hoàn cảnh ko may bao nhiêu thử thách trùng trùng mà anh phải đối diện và bao nhiêu chông gai mông lung nó chưa xuất đầu lộ diện.Nhưng em có biết ko khi liên tưởng đến em khó khăn nào rồi cũng sẽ tan biến.Anh nghẫm nghĩ ra rằng niềm tin thật là quan trọng.Yêu em anh chôn dâu trong lòng,anh yêu em cầu ước nguyện mong rồi 1 ngày mình sẽ gặp lại tay nắm tay cùng nhay kề vai anh sẽ nói anh yêu em mãi,thời gian qua nhớ em thật nhiều đêm tỉnh giấc đêm lạnh tịch liêu anh nghĩ suy đến em bao nhiêu thì số kiếp cũng đã như vậy chỉ cần em hiểu(Somebody love you baby,) anh yêu em thật nhiều.
Somebody love you baby,oh oh Somebody love you baby.......
Anh sẽ chứng minh cho em thấy,anh là người đàn ông nghị lực,anh sẽ chứng minh cho em thấy tình yêu anh trao ko ngờ vực.Em đã mang lại cho anh niềm tin,niềm tin 1 ngày mai vượt qua thử thách chông gai đôi ta lại cùng bên nhau tung tăng trên con đường dài.Đó là những suy nghĩ của anh,còn em thì sao đây?Em có luôn nhớ anh ko?Em có bao giờ thầm mong vai kề vai,môi kề môi thủ thỉ rằng yêu nhau mãi thôi.Tuy em ko nói nhưng anh cũng đã biết câu trả lời,anh cũng biết em yêu anh tha thiết,da diết.Vững niềm tin em nhé,những thử thách mà đôi ta phải trải qua rồi cũng sẽ qua.Hãy tin ở anh như anh luôn tin ở em,hãy cứng cỏi lên đừng thả lỏng yếu mềm.Anh yêu em nhiều lắm,mong nhớ em từng đêm.Hãy tin ở anh ko bao giờ dối gian.Yêu em anh ko màng đến những cạm bẫy cám dỗ.
Somebody love you baby,oh oh Somebody love you baby...Em hãy vui lên đi nhé,và hãy luôn nhớ rằng,Eddy yêu em mà ko nói nên lời(Somebody love you baby),và sẽ mãi ko sao cách rời.Em hãy coi như đây là bức thư tình,mà anh gửi cho em,tình yêu của anh,(Somebody love you baby),anh yêu em thật nhiều,anh yêu em mãi mãi.Ngọc ơi,anh yêu em.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tìm mãi cũng thấy lớp mình. Xôm ra phết đấy chứ !! Chúc cả lớp năm mới vui vẻ nhé.;)

Phạm Thu Trang đã viết:
Tìm mãi cũng thấy lớp mình. Xôm ra phết đấy chứ !! Chúc cả lớp năm mới vui vẻ nhé.;)
a người yêu mình:))
khỏe ko?

thằng quân bố láo người yêu mày bao h ?
thằng này bị điên rồi up mấy cái đấy lên đây làm gi`

mới thôi :))
Đêm chán ***** có gì làm post cho đỡ buồn mày nhìn xem tao post lúc mấy h

Lê Đan Tâm đã viết:
Ừ vãi cả bệnh, mà em gái mày giống em NTT nhỉ :D
em NTT còn gì ;;)

to chip: cảm ơn mày nhiều lắm 0:) hix nhưng tự nhiên tao lại muốn khóc mày ah, buồn nhiều lắm :(
Chúc mày năm mới vui nhá :x
tao mấy hôm ở nhà thì lại ốm đau nôn thốc nôn tháo hix :(( ...chán lắm...đầu năm ntn thì chắc xui cả năm thui :((

hihi mà mày bay chưa ấy nhỉ,nick Y!M luôn đi để cả bọn add chat cho vui

Lê Ngọc Giang đã viết:
em NTT còn gì ;;)

to chip: cảm ơn mày nhiều lắm 0:) hix nhưng tự nhiên tao lại muốn khóc mày ah, buồn nhiều lắm :(
tao mấy hôm ở nhà thì lại ốm đau nôn thốc nôn tháo hix :(( ...chán lắm...đầu năm ntn thì chắc xui cả năm thui :((
muốn khóc thì cứ khóc đi mày ạ :)
Ko sao,đây mới là tết dương,ko đen đâu.

Lê Ngọc Giang đã viết:
em NTT còn gì ;;)

Giống tao roài, đêm 31 đen chưa từng thấy :((

đêm 31 chơi bét nhè
Bọn mày toàn chuyện bé như con kiến mà cũng khóc loc vớ vẩn,lúc nào gần chết hãy lo bây giờ lo sông đi đã.
"Đã bao lần tự hỏi chúng ta sẽ về đâu,hiểm nguy đe dọa,khó khăn đã bao lâu.Cuộc sống xung quanh ta luôn nhăm nhe để chọc phá,phải làm lại tất cả mà chúng vẫn ko chịu buông tha.Nhưng ông cha đã dạy 30 chưa phải là Tết,và đã đến lúc chúng ta phải đoàn kết.Đừng coi thường lẫn nhau để lòng tin rồi mất hết,Rap club thân iu sẽ ko bao giờ chết."

oe...oe...oe.....oeeeeeee....chị tao sinh cháu roài chúng mày ơi hehe :D :)
con gái nặng 34kg! Sướng vãi :))
Chiều nay tao nghỉ học nhé :D hehe

cháu gái mày nặng 3 cân 4 hay la 34 cân <có mà thành sumo à 8-}>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên