Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe hôm nay ăn uống xong chóng cả mẹt, mệt vãi lều mà chỉ tức anh ách cái vụ 50k....hừ....

giải ăn giải uống thế nào,có giải ăn đảm bảo lớp mình vô địch

vô địch cái con khỉ! :p
ăn toàn của bẩn của thừa, ko có còn đi xin ăn nữa chỉ vui mỗi cái trò nấu nấu nướng nướng hehe. lớp mình nấu ngon quá chỉ tội...bẩn :))

Lê Ngọc Giang đã viết:
hehe hôm nay ăn uống xong chóng cả mẹt, mệt vãi lều mà chỉ tức anh ách cái vụ 50k....hừ....
ăn chẳng đủ 50k,toàn đồ vớ vẩn.Tiếc tiền quá

Lê Ngọc Giang đã viết:
vô địch cái con khỉ! :p
ăn toàn của bẩn của thừa, ko có còn đi xin ăn nữa chỉ vui mỗi cái trò nấu nấu nướng nướng hehe. lớp mình nấu ngon quá chỉ tội...bẩn :))
May quá về tao ko bị đau bụng :))

Khổ thế , Chiều qua bọn thnagwf Bob qua nhà tao làm nồi lẩu , ngon vãi hàng , khổ mỗi cái đi dọn :)):))

Và hơn bao giờ hết anh đang cần em nhưng em nào đâu có biết.Bao nhiêu đêm bên thềm mưa vẫn rơi mà bây giờ hai đứa mỗi đứa 1 nơi và xa mãi xa.Xa mãi xa hai phương trời xa lạ đâu còn nữa những ái ân mặn nồng khi ta bên nhau mưa hè vẫn rơi mùa đông sang lẻ loi.Đã phai màu mùa thu buồn mà em nay còn đâu chỉ mình anh nơi đây nhìn thời gian trôi mà lòng thầm nguyện cầu em quay về đây 1 lần trong đời mà thôi.Người yêu hỡi anh nhớ em.
Bài này hay vãi chúng mày ạ

----------

mà mai ktr lý nhẩy

----------

mà mai ktr lý nhẩy

Lê Minh Quân đã viết:
Và hơn bao giờ hết anh đang cần em nhưng em nào đâu có biết.Bao nhiêu đêm bên thềm mưa vẫn rơi mà bây giờ hai đứa mỗi đứa 1 nơi và xa mãi xa.Xa mãi xa hai phương trời xa lạ đâu còn nữa những ái ân mặn nồng khi ta bên nhau mưa hè vẫn rơi mùa đông sang lẻ loi.Đã phai màu mùa thu buồn mà em nay còn đâu chỉ mình anh nơi đây nhìn thời gian trôi mà lòng thầm nguyện cầu em quay về đây 1 lần trong đời mà thôi.Người yêu hỡi anh nhớ em.
Bài này hay vãi chúng mày
bài gì đấy mày

Hôm nay đi ăn Hoài Anh khao quẩy thật hehe :D

Ăn mất 30k mà đến lúc tính tiền lại là 15k, tao với con V.Hương cứ mắt tròn mắt dẹt, biết mà dek chịu nói. Rồi đi được 1 đoạn áy náy thế nào cả lũ lại chạy ra giả thêm tiền :)) Công nhận mình quá ngoan, tấm lòng cao cả thật, trung thực thế này thể nào Thượng đế cũng che chở cho con roài keke ;;) =))

Ahhhhhhhhhhh...........0:)

Lê Ngọc Giang đã viết:
Hôm nay đi ăn Hoài Anh khao quẩy thật hehe :D

Ăn mất 30k mà đến lúc tính tiền lại là 15k, tao với con V.Hương cứ mắt tròn mắt dẹt, biết mà dek chịu nói. Rồi đi được 1 đoạn áy náy thế nào cả lũ lại chạy ra giả thêm tiền :)) Công nhận mình quá ngoan, tấm lòng cao cả thật, trung thực thế này thể nào Thượng đế cũng che chở cho con roài keke ;;) =))

Ahhhhhhhhhhh...........0:)
điên,...................................

Vâng , sau biết bao cố gắng , em đã được 5,0 Sinh, cả lớp cho tràng pháo tay cái :)):)):)):))

đêm năm mới chán vãi ***** tao bực mình quá bây giờ mà có thằng nào chịu dơ mặt cho mình đấm vài quả thì sướng

the song:Eddy n' babie CC remix
artist:Eddy Việt
Thời gian trôi qua ngày lại ngày lại khuất xa rồi,giờ tôi đơn côi lẻ loi lẻ loi trong cuộc đời.Trái tim nhói đau khi thấy em bên người ấy,u ám trầm lặng vẫn mãi 1 mình tôi đây.Tình lỡ cách xa tôi trầm tư căn phòng tối,tình lỡ xa cách nay bơ vơ tâm hồn trôi.Muốn quên đi em chỉ mang thêm bao tim nhói đau dù cho cách xa nhau nhưng tình này tôi vẫn chô dấu.Vì đã lỡ yêu em rồi muốn dứt bỏ cũng xót xa.Thấy em bên người cười vui tôi thầm vui và,nụ cười dịu dàng đóa hoa lan như chợt bừng sáng em hạnh phúc bên người tôi cũng mừng cho em,khi,tôi sẽ làm người bạn tốt cho em khi em cần thiết cho em niềm vui vì yêu em,ôi tôi đã yêu em da diết.(Yêu em...........Tôi đã quen em trong 1 ngày trời mưa bão tố,cuộc tình của chúng tôi bắt đầu từ đây).Một ngày tình cờ bơ vơ,1 ngày như bao ngày khác như thượng đế đã an bài đã sắp đặt cho tôi gặp em.Lần đầu biết em thật buồn vì khi mới quen em trời lạnh.Nhưng chỉ với nụ cười đó đã sưởi ấm mối tình trong anh.Em như bông hoa ngọc lan mang lại hương thơm ngây ngất chỉ với nụ cười trìu mền đã làm hồn anh chợt bay,anh muoons bỏ hết tất cả anh muốn quên đi ngày qua/Anh muốn quên đi hiện tại anh chỉ muốn có em mãi mãi mới lần đầu gặp em thôi con tim anh đã rung động.Bao nhiêu cơ hợi trong đời tại sao nguyện sẽ yêu em và phải chăng duyên chưa tới hay tình này trớ trêu.Khi em cần ai bên cạnh thì anh lại sợ ko nên em ôi chắc đó là số của tôi vì yêu em rồi ko dám nói ra.Tại sao em lại đến thật muộn màng và em ra đi cũng thật vội vã.Tôi thương em rồi ko dám nói ra,1 trái tim chưa bao giờ 2 chủ nay mất em rồi tôi xót xa.
Em chớ bao giờ yêu ai,mà em đã xa rồi.
Ngoài trời tuyết rơi tôi nhận thiệp hồng em trao.Ôi gái đã theo chồng tâm hồn tôi nay điển đảo.Nhưng cho dù có đơn côi thì cũng sẽ phai phôi ngày mai rồi cũng sẽ tới và vật đổi sao dời.Vẫn mừng là trong đời đã có chut gì cho em,và chỉ mong cầu tim em cũng có tôi 1 nơi ko cần nói cho ai hiểu chỉ 1 mình em mà thôi.Trời lạnh tuyết rơi ngoài hiên cho tâm hồn băng giá ngồi đây mong em nhớ em để con tim hóa thành đá.Vì đã trót yêu em rồi muôn dứt bỏ cũng xót xa.Anh cần phải đi thật xa đi kiếm 1 nơi mới lạ,anh cần phải xóa bỏ hết những tâm tư ngày qua.Biến cho con tim đông lại xoá mờ đi kỷ niệm nhạt nhoà.Quên những ngày ta bên nhau anh muốn quên đi em quên đi ngày tháng êm đềm nhưng thật sâu trong hồn ấy,vẫn mãi trong con tim này đây anh ko thể quên dc em.và bao nhiêu ngày tháng lại qua trách mình ngu đần yêu em mãi,để em ra đi lại bơ vơ,để em cất lòng ơ thờ và rồi như cánh hoa trong gió 1 ngày rồi sẽ có 1 ai đó yêu em....,yêu em....,yêu em hơn tôi.Giông tố...giông tố....Mãi trong đời 1 mình lặng câm buồn cảm xúc 1 mình bơ vơ nỗi thẫn thờ hy vọng 1 này nào đó,tôi lại có em trong vòng tay.Ôi thân xác tôi rã rời,và tôi ko muốn làm kẻ thứ 3,tôi ko muôn em buồn lần nữa.Chúc em hạnh phúc mãi bên người cho dù nước mắt có tuôn rơi và dù ko có ai bên tôi thì cũng phải đành thôi vì tôi yêu em.Nguyện mong cho em hiểu lòng tôi,và chỉ cầu mong tim em cũng có tôi 1 nơi ko cần nói cho ai hiểu chỉ 1 mình em mà thôi.
Em chớ bao giờ yêu ai,mà em đã xa rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên