Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tại bọn chúng mày câu lắm chứ sao hỏi thế mà cũng hỏi

Thông tin (gần ) chính xác đây:Trên bảng thông báo của nhà trường thì năm nay GVCN của lớp mình là cô Nguyễn Bích Hà (không biết cô này thế nào nhưng thấy cô Mỹ bảo cô này trẻ!).Nhưng có thể cũng vẫn là cô Mỹ CN nếu lớp mình viết đơn xin cô dạy thêm 2 năm nữa (mà ban PH cũng có ý định thế!).Ko bít mọi người nghĩ thế nào chứ theo tớ thì cô Mỹ đã CN mình nên dù sao cũng hiểu bọn mình hơn cô mới.Nếu cô mới là người trách nhiệm như cô Mỹ thì ko sao nhưng nếu ko thì....khổ tụi mình lắm!!!Thế nên ý kiến mọi người ra sao nhớ biểu tơ để tớ còn biết đường.Riêng trong chuyện này tớ ủng hộ việc cô Mỹ tiếp tục CN mình..

Nhân tiện cảm ơn con Giang luôn vì việc đã "lăng xê" tao với chị Khanh.Mày khen làm tao phổng mũi chít đi được!!!:D

Đồng ý cả hai chân hai tay luon Linh à.
Tớ nghĩ nên có ý kiến với ban PH viết đơn đề nghị cô Mĩ chủ nhiệm nốt hai năm nữa đi.

Hôm trc' có đứa nào đi thi Hóa Úc thử phát biểu cảm tưởng xem nào, tao ko thi ko bít tình hình thế nào, thấy đề có vẻ dài:D

Nguyên thời gian đọc đề đã mất gần hết thời gian rồi. Lại còn phải hiểu đề nữa chứ. Đề rất khó hiểu
Lớp mình đi thi đông phết. Cứ tưởng Vân Hương với Ngọc Giang phải là người đi thi đầu tiên lại chẳng thấy đâu.
Tóm lại là đi thi khá thoải mái, lại thú vị nữa.

Mọi người này, nghe nói cái cô Hà đó là cô bạn của cô Hương, đã dạy lớp mình một buổi rồi ấy. Cái cô tre trẻ, hơi thấp, trông ngộ ngộ ý, mọi người nhớ chứ??????

Phạm Diệu Linh đã viết:
Thông tin (gần ) chính xác đây:Trên bảng thông báo của nhà trường thì năm nay GVCN của lớp mình là cô Nguyễn Bích Hà (không biết cô này thế nào nhưng thấy cô Mỹ bảo cô này trẻ!).Nhưng có thể cũng vẫn là cô Mỹ CN nếu lớp mình viết đơn xin cô dạy thêm 2 năm nữa (mà ban PH cũng có ý định thế!).Ko bít mọi người nghĩ thế nào chứ theo tớ thì cô Mỹ đã CN mình nên dù sao cũng hiểu bọn mình hơn cô mới.Nếu cô mới là người trách nhiệm như cô Mỹ thì ko sao nhưng nếu ko thì....khổ tụi mình lắm!!!Thế nên ý kiến mọi người ra sao nhớ biểu tơ để tớ còn biết đường.Riêng trong chuyện này tớ ủng hộ việc cô Mỹ tiếp tục CN mình..
cái này tao thấy mày nói có lý đấy Linh ah ;)
đồng ý là dù sao cô Mỹ chủ nhiệm bọn minh 1 năm rồi nên cũng hiểu hơn và cũng có tình cảm :). Theo lời con LIên nói cô Hà là cô dạy văn đấy thì tao thấy cũng cần phải xem xét mày ah! cô giáo trẻ được cái nhiệt tình và năng động hơn nhưng chưa chắc đã hiểu bọn mình hơn cô Mỹ, với cả thấy cô này cũng không hứng thú lắm nên tao không duyệt :D hehe thôi thôi viết cái đơn xin xỏ lun đê không vào năm lại không được!
Với cả GVCN bọn mình tao cũng không muốn là cô dạy Văn thà GDCD còn hay hơn :D hehe không đổi đâu keke :D

Phạm Diệu Linh đã viết:
Nhân tiện cảm ơn con Giang luôn vì việc đã "lăng xê" tao với chị Khanh.Mày khen làm tao phổng mũi chít đi được!!!:D
haha cảm ơn gì mày :D tao nói đúng thôi mà :D hehe năm nay mày phải làm cho Hóa 2 hoành tráng vào nhé ;;) ;) Linh trưởng iu quý ah :)

Lê Vân Hương đã viết:
Hôm trc' có đứa nào đi thi Hóa Úc thử phát biểu cảm tưởng xem nào, tao ko thi ko bít tình hình thế nào, thấy đề có vẻ dài:D
thế mày đi thi hả Hương? thi tốt không ? hehe mong mày trượt nhỡ đỗ trúng cái học bổng tao phải xa mày thì khổ thân tao lắm hehe :))

Nguyễn Thị Liên đã viết:
Nguyên thời gian đọc đề đã mất gần hết thời gian rồi. Lại còn phải hiểu đề nữa chứ. Đề rất khó hiểu
Lớp mình đi thi đông phết. Cứ tưởng Vân Hương với Ngọc Giang phải là người đi thi đầu tiên lại chẳng thấy đâu.
Tóm lại là đi thi khá thoải mái, lại thú vị nữa.
mày viết cái đoạn trên với đoạn dưới chả hợp gì cả? đề dài khó hiểu mà lại thấy thoải mái thú vị thế thì là cái gì? hehe chắc vừa ngồi vừa tán thầy giám thị hả hehe :)) :D

:D Thôi, tao ko có ý kiến, muốn j nói tao 1 câu, tao sẽ giúp cho Linh trưởng, chúc mày good ;)

Nếu như là cái cô bạn cô văn hồi trc' thì tao nghĩ cô ko có cảm tình với lớp mình lắm, cũng ko thích =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên