Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thông tin này nên xem xét , tao vẫn thấy cô Mỹ bình thg` mà có sao đâu mà đổi giáo viên CN

@Giang,con láo toét,tao iu nhìu khi nào.Hơi bị "ngoan ngoãn" đó
@My:cái đấy mà cũng cần dậy hả.Sao kém thía :))
@all:lại tin vịt.Tao nghĩ ko đổi CN đâu

hehe có ai dám giỏi hơn chị vân anh về chuyện đấy đâuy. thế mới bảo vân anh chỉ bảo mà hehe

ui,tự nhiên lại tòi đâu ra đứa em thế này.Ngại quá,gần chục đứa em rồi đó.
Này EM My,muốn chị chỉ bảo hả.Đc thoai,nhưng phải qua 1 số bài KT đã :))

Tao xem ở bảng Dự kiến GVCN 2005-2006 dán ở trong phòng Hội Đồng, to lù lù ra đấy, bịa làm j... nghe nói cô Hà dạy Văn và HIỀN lắm :|

Nhg nhà trường mình tự nhiên bị làm sao đấy mà lại đi đổi GVCN nhỉ? Bình thường 3 năm cấp 3 chỉ có 1 GVCN thui mà, trừ khi có sự cố j` đặc biệt thì mới phải đổi chứ nhỉ...

Có ai xem So little time ko? Buồn cười vãi luôn, cả phim That's so raven, hay là Arrcoding to Jim nữa. Toàn phim hài của Disney Channel thui, buồn cười kinh khủng, có cả phụ đề tiếng Việt nữa ( tùy từng h mới có phụ đề )!

Khi mày lên 150 bài ạ, nhg nhạt nhòa wa' câu bài này ko ổn :))

các em hóa 2 năm nay ai chủ nhiệm đấy, chắc vẫn cô huyền dạy hóa chứ giề, cô đấy là hơi bị nhiệt tình, được cái tính thảo hay cho học sinh tài liệu nữa đấy. Lại được quả mát tay, hồi xưa dạy lớp anh hai năm, mỗi năm phải 14,15 giải, lại toàn nhất với nhì mới kinh chứ

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
các em hóa 2 năm nay ai chủ nhiệm đấy, chắc vẫn cô huyền dạy hóa chứ giề, cô đấy là hơi bị nhiệt tình, được cái tính thảo hay cho học sinh tài liệu nữa đấy. Lại được quả mát tay, hồi xưa dạy lớp anh hai năm, mỗi năm phải 14,15 giải, lại toàn nhất với nhì mới kinh chứ
anh ơi cô Huyền có CN bọn em đâu :)
chắc tại bọn anh cũng thảo nên cô Huyền mới "mát tay mát chân" thế ;) chứ như bọn em chẳng thấy mát mẻ đâu cả :D hehe vẫn 1,2 đầy đầy :))
mà bọn anh thì gì mà 14,15 giải thế? chắc là giải TP hả ?

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
à mà năm nay gv như thế nào thì bảo anh anh dạy cách đối phó cho,
hờ hờ, đang theo dõi anh ah, cục tình báo vẫn đang hoạt động liên tục ngày đêm :)) :D

đúng đấy, lớp 11 là giáo viên cực thối em ạ, anh chắc chắn năm sau lớp em còn 2 mống là cô huyền và cô chủ nhiệm, còn lại thì chịu, hi vọng các em không phải học thầy hoàng béo, nếu mà dính ông đấy thì ...

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
đúng đấy, lớp 11 là giáo viên cực thối em ạ, anh chắc chắn năm sau lớp em còn 2 mống là cô huyền và cô chủ nhiệm, còn lại thì chịu, hi vọng các em không phải học thầy hoàng béo, nếu mà dính ông đấy thì ...
thì.....hơi bị hay đấy anh ah :D :> b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên