Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Tân:bọn tao ko học chuyên Văn=>chỉ biết viết như thế thôi :D

Với lại đấy là lời kể theo cách nhìn của bọn tao, thật sự là trông bọn mày đẹp đôi lắm ;;), chứ có xuyên tạc gì đâu :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Hình như mấy bạn nữ lớp Hóa 2 thích uống trà sữa lắm thì phải ;;)
Nếu thế thì cứ nói với tớ một tiếng chứ việc gì phải bắt bạn Quân "nôn" tiền ra thế, lần sau bạn ấy sợ thì ai là người thiệt thòi đây? ;)
Còn bạn Linh thì cũng có năng khiếu viết truyện đấy, nhưng chỉ là truyện "viễn tưởng" thôi, còn truyện "hiện thực phê phán" (lẽ ra nó phải là như thế) thì với cái giọng văn này, chắc chắn là không có tương lai đâu. b-)
Tớ học Văn nên đưa ra nhận xét tạm thời như thế thôi, còn lại thì nếu có gì thắc mắc, cứ liên lạc trực tiếp với tớ nhá.
<Đúng là câu chuyện cứ qua một người là đã khác lắm rồi :))>
Bọn tớ chỉ đùa thui mà,gì phải phản ứng thế hả Tân ;)
Có quí mới trêu chứ .Con Tâm nó đúng đấy,trông 2 bọn cậu đẹp đôi lém ;;)

tập 3 của chuyện tình trà sữa là:.... chẳng có tập 3 nào cả, chỉ có 1 phần ngoài lề, là hôm nay bạn Quân Cò xấu trai nhưng tốt bụng của chúng ta đã chịu nôn tiền ra để các bạn nữ tiếp tục đi uống trà sữa.
@Quân: thế là tốt đấy Quân ạ, từ giở về sau nhớ phát huy nhé. Mà thêm 1 lời khuyến cáo nữa về xái ava của mày : trông như hâm ý mày ạ.

nhưng tao ăn no lắm rồi, hixx không còn bụng để đi ăn trà sữa nữa :(

:)) bọn này câu giỏi :D
Tao cũng hết cách... nhg mờ, cũng muốn bon chen ...

hix, bi h, nhìn lại mới thấy, topic lớp mình có 22 trang, ít ỏi wa' ^^ :((
mà, sang năm lên 11 H2 rùi, lớp mình định đổi tên topic ko?? Năm mới, tên mới chứ!! Đứa nào nghĩ được, tao cộng điểm chất lượng cho hơn bạn hơn bè :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên