Dân Chu đây^_^

thực ra thì cũng chả phải mỗi trg` em thế, trg` yh hay vd, tr phú cũng thấy tin tức chả mấy ghi đc. update
chán nhất là khi nào lên 4rum trg` nhìn vào box lớp mình thấy ghi: bài viét cách đây x ngày bởi abc, rồi cứ tiếp đến là x+1, x+2 .....buồn

Thì dân tình đâu cũng vậy . Vào 4r trường mình nhìn thấy giao diện đã chán mắt chẳng buồn viết bài rồi , thay giao diện đến 4 ,5 lần rồi -> chán , tút khỏi ban điều hành mà đi lang bạt giang hồ thôi .

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc mọi ng` năm mới luôn vui vẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn :x

Rum chu đang cực kì là sôi nổi... bận bù đầu nên chẳng còn thời gian mà đọc thư Ams gửi vìa:D:D

He he . Bên đất Chu giờ là hồ câu rồi còn đâu nữa ? Tệ nạn , tệ nạn ...

QUanh đi quẩn lại, có mỗi HAO là diễn đàn sôi nổi nhất, là trung tâm học sinh online Hà Nội, tự hào vãi, thu hút học sinh của bao nhiêu trường :p
@ Hoa : bên 4rom CHU dạo này khá khẩm lên nhiều ko, bỏ 1 ngày liệu 1 topic lên đc mấy trang ? :D

ehehe, e sơn đang tự mèo khen mèo dài đuôi đấy
nói chung là cái gì ít thg` chất
chất lượng hơn số lượng mà
mặc dù ko bon chen vào đc. 4rum trg` nhưng mà vẫn hay vào 4rum trg` mình nhất

UH thì ai chả vậy chị :p nhưng nhiều khi sang bên 4rom CHU ức chế lắm, cái topic bà kế haọch đi offline ý, bỏ 2 tuần ko lên mà ko thấy thêm 1 bài post nào 8-}

cái topic lớp chị có đợt cả tháng chả có lấy 1 bài post cơ
album ảnh cũng suốt mấy năm rồi ko có lấy một hình mới..
thôi thì chỉ biết nói là ít cho nó chất, cho nó cô đọng súc tích em ạ^^

1h00 nữa là giao thừa , chúc mọi người 1 năm mới mạnh khỏe & thành đạt nha . Happy lunar new year 2006 .

Ơ hơ cái forum của chu còn gì để bàn cãi
nghèo nàn về nhân lực, quản lí và xây dựng xấu :p
Nói chung mình có sang nhwugn àm đều do có đứa bạn bắt sang câu bài ủng hộ nó :p

mà Dương Quang Phúc nghe hay thật, nghĩ đến Long sex :))

Học Chu , vui cứ gọi là vãi luôn :)) Mỗi nhà 1 giám thị, cả trường có 2 tổng giám thị, đến trường học sinh đc ưu tiên mặc đồng phục đẹp :)), và vì đẹp quá nên chỉ mặc đồng phục thôi :))

Mùa đông thì khoản ăn mặc ở CVA khá thoáng :D (ko biết bây h thế nào)

Oài oài, thoáng gì mà thoáng hả anh, mùa đông em lên CHu chơi, thấy vẫn đồng phục bét nhè 8-}

hmmm, tình hình là bé sơn vào đây khen trg` chị hơi bị ghê đấy
căn bản tại hs chu ngoan em ạ
nếu ko thì đã chả để yên nghe em đì từ nãy đến giờ^^

uh giá kể hồi trước em vào Chu may ra chả hư hỏng đến mức này 8-}, thế mới thấy bọn bạn học Chu mà vẫn chất chơi vãi hàng thì siêu đến mức nào 8-}

He he lớp 12L2 có anh Dương Quang Long biệt danh Long sex đã làm nhìu em gái và nhìu anh trai phải điêu đứng :D:D:D :S:-S

Back
Bên trên