Dành cho con trai!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Trang Thư đã viết:
Ôi, đừng khóc nữa, tớ tin có ngày tên Huy ấy sẽ nhìn ra sự thật, mở to 2 con mắt của nó trước hào quang của bạn Khanh!
Trời, nó có phải là thiên thần gì đâu mà hào quang, chỉ là phản xạ ánh nắng mặt trời thôi! Trang bị mấy cái gương quanh người là cùng chứ gì!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :))

Thế Huy phải đi học lại cấp 1 thôi, hào quang là ánh sáng phát ra từ chính vật đó, nên phải là hào quang từ chính bạn Khanh phát ra huy ạ! :)>-

Mọi người khen nhau đấy hả, topic đổi tên thành HUY, KHANH VÀ ÁNH HÀO QUANG XUNG QUANH

Đây, bạn Huy thiên thần đến đây!
To bạn Thư: Thì ánh sáng đấy cũng phát ra từ bạn Khanh còn đâu, chẳng qua là dùng phản xạ thôi, chứ nếu vứt ánh sáng Mặ trời đi thì tất nhiên, bạn Khanh của chúng ta thành nhóc Tiểu tiên nữa rồi còn đâu?

ặc, bạn nào là thiên thần đấy!!
Cậu đừng nói thế Huy ạ, tớ thấy Khanh rất ổn!! :D

Chưa gặp Khanh, nhưng qua lời miêu tả của Phương Chi(chắc là Khanh biết đấy, cũng dân Ngô SL mà)thì chắc là ổn

ui sời ơi, nói chung là ko có gì cả, chuyển chủ đề cái:)hihi
mỗi người chơi với tớ đều có nhận xét khác nhau, tớ ko thể nào làm hài lòng tất cả mọi ngươi, tớ luôn cô gắng hết sức còn người nào ko thích tớ thì kệ thôi, đành vậy, con người mà:)

Kinh kinh, Khanh mà nói thế là sợ rồi! Chơi với bạn Khanh lâu thế mà tớ vẫn thấy sợ sợ, phải nghiêng mình trước mấy câu "kinh thiên động địa" của bạn Khanh!!!!!!!!
To Thư: TỚ CÓ LÓI GÌ XẤU VỀ BẠN KHANH CỦA ẤY ĐÂU????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Roài,để bi giờ tớ nhận xét bạn Khanh nhá: thật thà này,tin người này,hic...giàu tình củm nữa này:D(ghê nhất là cái kiểu nhấc điện thoại lên: Alô,mày à,hehe,tao nhớ mày quá, I LOVE U). Ui xời,mấy lần tớ xém ngất, chỉ sợ bố mẹ nghe được hỉu nhầm thì teo:))
À,thêm nữa: học vừa siêu,hay giúp đỡ bạn bè,nhanh nhẹn....hơi sướt mứớt,và hehe...nhất là rất sợ MA!!!!

Bọn mày thấy tao nhận xét có đúng ko??? Tạm thời bi giờ chỉ được có thế thui,để về suy nghĩ rùi vít típ:D. Hơ,mà seo con này toàn tính tốt ý nhờ:(

Vì sao cái topic này tụt hậu thế này ? không cho nó phát triển = không cho con trai tiến hoá đấy :D

hehe, chắc là thế rồi ? Viết thơ đi xem nào, "thi sỹ"

Thất tình tui lại làm thơ
Để thương để nhớ mộng mơ thêm buồn !!!

Trời đất, vực topic này theo kiểu thi ca thế này hả? Em chuồn!

Vào đây lại thấy thơ, té thôi:(
Không có cái gì khác à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên