Dành cho con trai!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chưa ai cả
a mà thằng Huy cảm tao 60% hả, có thật hông, tao tưởng chỉ có 10% mà tao ko có kinh người đâu nhé:(

Ôi, đừng khóc nữa, tớ tin có ngày tên Huy ấy sẽ nhìn ra sự thật, mở to 2 con mắt của nó trước hào quang của bạn Khanh!

hehehe, nghe mày nói như thế thì trái tim mày đâu có 100%, tao 65 rồi, Tũn 60 rồi,thế còn em nào nữa không đây:>:>
Biết đâu một ngày nào mày lại thích một con bé điệu chảy nhớt ra thì sao nhỉ:-/

Trần Linh Chi đã viết:
hehehe, nghe mày nói như thế thì trái tim mày đâu có 100%, tao 65 rồi, Tũn 60 rồi,thế còn em nào nữa không đây:>:>

haha, cũng chẳng biết được có thể lăm chứ, đời mà:D

Đời mà, như kiểu ai biết đâu sau này bạn Khanh lại thích một thằng kém 8,9 tuổi kiểu như Cameron Diaz với Justin Timberlake hoặc lại lesbian thì sao :D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Đời mà, như kiểu ai biết đâu sau này bạn Khanh lại thích một thằng kém 8,9 tuổi kiểu như Cameron Diaz với Justin Timberlake hoặc lại lesbian thì sao :D

thôi, em cám ơn chị Hà, chị tha cho em ạ:D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Trùi, thế ai mới đạt được 100% của bạn Huy đây??? :))
HEHEHEHEHE Hay là bạn Trang Thư thử xem! Đạt được 100% thì chắc phải có chứ, có khi 101% chứ lị!!!!!!!!!!!!!! :x :x :x

Ôi, đừng khóc nữa, tớ tin có ngày tên Huy ấy sẽ nhìn ra sự thật, mở to 2 con mắt của nó trước hào quang của bạn Khanh!
Trời, nó có phải là thiên thần gì đâu mà hào quang, chỉ là phản xạ ánh nắng mặt trời thôi! Trang bị mấy cái gương quanh người là cùng chứ gì!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :))

Trần Linh Chi đã viết:
Trời, mang tiếng thi được vào Chuyên Ngữ mà không biết tính! Tao bảo là với mày thì tao sẽ cảm 65%, còn nếu với con Khanh thì sẽ cảm 60%, tức là đạt được ngần đấy % tiêu chuẩn, hiểu chưa? DỐT!!!!!!!!!!!!!!

:)):)):)), Khanh ơi, kệ nó:>:>:>, không cãi nhau với nó làm rì cho mệt người:mrgreen: :mrgreen:
Mà Huy ơi, tao thấy cái tiêu chuẩn của mày cũng không quá khó nhỉ:D:D

HƠ, câu chuyện được đổi thành HUY VÀ CÁC BẠN GÁI(HAY LỜI TỰ SỰ CỦA BẢN THÂN)
ưm, hết cái để nói

:)):)):)) khổ, cả cái topic này hình như có mỗi bẹn Huy là con trai tham gia mừ

bẹn Thảo tham gia với tụi mình kìa. Như thế này người ta gọi là đánh hội đồng à, có mỗi bạn Huy mà. MÀ ai không biết người ta tưởng bẹn Huy đào hoaB-)

Phạm Lê Huy đã viết:
Trùi, thế ai mới đạt được 100% của bạn Huy đây??? :))
HEHEHEHEHE Hay là bạn Trang Thư thử xem! Đạt được 100% thì chắc phải có chứ, có khi 101% chứ lị!!!!!!!!!!!!!! :x :x :x

Trùi, 101% tớ ko ham, bao giờ ít nhất được 200% tớ mới dám thử!! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên