DÀNH CHO HS F2 :AI YÊU THẦY Lờ AI QUÝ THẦY Lờ THÌ VÀO ĐÂY.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Thu Giang đã viết:
He, chuyện thầy Liêm mình ko biết gì, ko được học thầy buổi nào, nên ko tham gia.
Chỉ thấy cái avatar của bạn Chu Lê Cường sao mà " kháu " thế, em nào mà trông đáng yêu dã man, nhìn má chỉ muốn cấu véo cho mấy phát. ;;)
Con Giang này, trẻ ko tha, gìa ko thương, tật xấu cả đời ko bỏ đươc... B-)

He he tha làm sao được ,kinh nghiệm cả rồi.Nó suốt ngày bảo :"Trẻ mềm xương,già ngọt thịt" mà lại,thế thì làm sao mà tha được cơ chứ.

Bác Chu học 2 năm chắc kinh nghiệm đầy mình, thế bác là lớp trưởng có được ưu tiên gì ko? Bác truyền kinh nghiệm cho lớp bạn bè tí!

Con G này rõ là lạc đề! Này, thế tết chúng mày có đến nhà thầy Liêm không vậy? cả lớp hay cá nhân???....

Có cho tiền tao cũng ko đến nhà thằng này dịp Tết... Đến môt lần thôi là đủ lắm rồi, đã mất tiền rồi còn bị quỵt, chó chết.. Mà á, khách khứa gì, đến cho uống mỗi nước lọc bao h, ăn lắm mà bần tiện =;

He Phương con thông cảm cho thầy nhé,đợt đấy thầy mới dọn nhà nên cũng chưa được chu đáo.May mà hôm nay thầy nhờ thằng DuyAnh nên mới bít được các con hay tụ tập ở đây chứ.Thầy cũng không thể ngờ được ...nếu hôm nay không vào đây.

hi'hi' thầy đừng có điêu, thầy mà là bố L của chúng con thật thì đọc xong thầy chết tắc tử từ đời nào rồi, thần kinh vững vàng đâu ra mà còn ngồi post đườc bài nữa ;;)

Nói thật cho các con chứ thầy cũng suýt chết nhưng không nỡ đành khi nghĩ đến vợ dại và 2 đứa con thơ.Thầy giận các con lắm nhưng thôi năm mới thầy đại xá thiên hạ cho wa.Chiều nay thầy đi mua chậu hoa thì cậu DA đến thế là vợ thầy fai tiếp nó.Thầy thấy các con có vẻ đến ít wa',đến nhà thầy nhiều nhiều vào cho nó vui vẻ nhà cửa lại ấm áp tình thầy trò nữa.

HE HE,thế hóa ra hôm nay thằng Duy Vật đến, thầy đi vắng à. Thế thì nhất Duy Vật rồi còn gì nữa. Thế hôm nay vợ thầy tiếp có chu đáo không? Hai đứa con thầy gửi hàng xóm à?

Hê nhất thằng Duy Vật còn nhì là con đấy Tày à .Chiều nay nhìn con với thằng Tuyết loay hoay lắp cái cửa kính thầy có cảm giác các con rất chuyên nghiệp.Ai đời trông nhà hộ người ta mà nghịch ngợm làm vỡ cả cửa kính ,tìm cách phi tang hậu quả không được lai còn đổ tội cho bạn nữa chứ.Láo quá,kiểu này tôi phải trừ hạnh kiểm thôi.

Năm mới, chúc thầy Liêm có nhiều học sinh yêu hơn! Chúc P2 được thầy yêu hơn!
NHỚ CHÚNG MÀY QUÁ CẢ LỚP ƠI!!!

Góp mấy câu
Năm mới em xin chúc thầy L...
An khang thịnh vượng bớt tham tiền
Học sinh yêu quý ngày càng quý
Xứng đáng tên thầy Đỗ Thanh L...:mrgreen:

Chu Lê Cường đã viết:
Góp mấy câu
Năm mới em xin chúc thầy L...
An khang thịnh vượng bớt tham tiền
Học sinh yêu quý ngày càng quý
Xứng đáng tên thầy Đỗ Thanh L...:mrgreen:
Chời ơi, đúng là hai năm văn L với một học kì nó khác hẳn nhau :)) Thơ hay ho đến thế là cùng ;) Nhưng sửa sang lại một tí, nó là Nguyễn cơ, ko fai Đỗ đâu :D

Uh...Nhầm lẫn kỹ thuật chút mà...
Học sinh thầy L ra đời ko bị ngỡ ngàng...bởi đã biết trước được, xã hội có những người như thế...Đặc biệt, sau này có phải luồn lách 1 chút để vào các cơ quan thì cũng ko bỡ ngỡ...kinh nghiệm có rồi mà...Thầy đúng là tuyệt thật...:))

uh đúng rồi,thầy đã dậy cho chúng ta những kinh nghiệm trước khi vào đời,những bài học của cuộc sống--->rẤT THỰC TẾ

BỌN MÀY LÁO QUÁ.Tao phải mách thầy giáo yêu quí thôi.Thầy là NGuyễn Vũ "Thanh Liêm" cơ mà !!! Tại sao chúng mày có thể đặt điều như thế nhỉ ??? Ăn cũng là một nghêk thuật đấy....

ứ cho các bạn nói thầy liêm yêu quí của tớ thế đâu
cá bạn thật quá đáng chả nhớ công ơn của thầy gì cả

Cám ơn các con đã nhớ đến thầy,thầy rất xúc động trước tấm lòn của các con,để đáp lại tấm lòng đó,thầy xin tặng mỗi con 7 bài kiểm tra 1 tiết 1 tuần nhé
HE HE HE

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên