Cuộc thi thiết kế logo cho CLB Điện ảnh

nếu CLB mình mà có logo rồi thì dạ hội đợt này bán logo CLB mình cũng hay phết, tiếc là chưa có, cơ hội quảng cáo hay đấy chứ nhỉ

CLB mình thiết kếlogo nhanh lên để gian hàng em quảng cáo luôn

lấy tạm logo của bạn Thuận làm logo cho CLB để các em quảng cáo vậy

hehe, tham gia cái cho vui
logo hơi bị lòe loẹt, vui vẻ mà

Trông ấn tượng đấy anh Ngọc ạ =D> very well done :x. Em thích cái bên trái hơn. Có điều trông hơi quá giống logo HAO nhỉ :-? Khác nữa được ko anh?

thì logo của CLB thuộc HAO mà, nếu có thể em gái cho anh xin mấy điểm chất lượng đi :)

bây giờ mới có 2 bài dự thi => cuộc thi sẽ kéo dài dài ra đến 30 tháng 4 vậy xem có thêm bài nào ko

oài trong này ai cũng 3 sao trở lên, thân phận hèn mọn thấp kém như em có tham gia được ko, dù gì hui trước cũng từng đóng film rùi nên quan tâm tí..

mọi người ơi, còn sáng tác tiếp không để mình nghĩ tiếp...hi vọng sẽ ra một cái gì đấy hay hơn

Chú ý chú ý, kêu gọi mọi ng post tiếp các mẫu mới lên đi, hiện tại số logo có trong tay 2 mod là qua ít để có thể quyết định logo nào thắng cuộc. Bà con post tiếp nhé :D.

Nhưng có yêu cầu gì ko ah ? Nếu em làm logo ko có hình biểu tượng HAO có sao ko ah :p

Logo HAO thế này, nếu bê nguyên làm thành Logo CLB Điện Ảnh thì khó mà đẹp... :-?

Back
Bên trên