Cuộc sống hạnh phúc( Thân tặng em GDDH)

Đã bảo chả có cuộc sống đời tư đời công gì ở đây cả, chả có gì đen tối ở hết, trong sáng lành mạnh 100%

.. :) .. ơ . thì chị biết cuộc sống của em với anh Toàn cũng lành mạnh mà.. :) .. chị biết , chị biết .. :) ..

... :)) .:)) :)) ..:))

Mấy người có bị chập không đấy, đã bảo không có CUỘC SỐNG ĐỜI TƯ ĐỜI CÔNG gì ở đây. Em với anh không sống với nhau, tách biệt hẳn hoi nhá. X( Bực cả mình

Choa choa,thời kì ly thân mọi người ạ:biggrin:
Kô bít hàn gắn đc kô hay lại lôi nhau ra tòa để...li dị :D:D

:( tội nghiệp cho đôi trai trẻ..chúng bất hạnh quá :(( :((

hiện tượng này phó phòng giả thích hộ anh cái :D

:)) Anh Chướng nói đúng đó, nhưng ko được lanh chanh thế :nono:, trưởng phòng hỏi em chứ có hỏi anh đâu, anh lo làm trong bổn phận tài xế kiêm vệ sĩ cho em đi :smoking:, muh nhân tiện, anh về Hội vượt biên nghe chỉ thị mau, bánh chưng của em đâu :smoking:

Ặc ặc, cố tình thay đổi tên lái xe à :( Anh vác em đi học cho biết thế nào là lễ độ nhé B-) đi xe nhiều sung sướng sinh hư à :))

Vác em đi học nghĩa là sao? Ko làm được bài tính vác em đi cùng nhờ giải hộ hả :)) Kém quá [-x. Muh cái quả đổi tên ở trên là do vô ý gõ nhầm, ko phải cố tình, đang định sửa lại thì thấy anh bật lãnh đạo Hội vượt biên ghê quá --> ko thèm sửa nữa [-(

Nào, ko được nhầm nhọt sang trồng trọt nghe chưa, ở đây là tập đoàn, ko được lợi dụng chuyện của hội phê phán anh ở đây :D Chuyện của HVB là chuyện riêng, về đóng cửa bảo nhau nghe chưa ;;) Vác em đi học cho em biết thế nào là giằng ổ gà :)) lên rồi lại xuống B-)

Giằng ổ gà? :eek: Toàn những khái niệm trừu tượng, em chả hiểu gì cả 8-}

Nguyên Chương đã viết:
hiện tượng rối loạn tâm sinh lý tuổi mới lớn của đôi trai trẻ :))
X( Đã bảo rồi, chẳng có cái rối loạn ly sinh tấm tuổi mới lớn gì ở đây cả, các bác cứ thích trọc thế nhẩy. Bực lắm rồi đấy. X(

Bình tĩnh nào chú Linh, đã vào VC là phải quen bị chọc đi ;), mọi người vui chứ có ai serious đâu, vui vẻ đê :smoking:

Người lớn thường nói với trẻ con bé tí :"Bình xĩnh! Làm gì nó cũng phải xừ xừ." Nhưng ở đây em không làm gì nên em không cần gì phải bình xĩnh cả. :p

"Bình xĩnh" từ này cũng mới;;) Theo anh hiểu thì nó có nghĩa là xĩnh ra bình đúng ko? :)) uh chú mà ko ăn gì linh tinh ngoài đường thì làm sao mà xĩnh ra bình được ;))

Back
Bên trên