CS 1.6 sao ít người quan tâm vậy !!

hic baby hànội bán hơi bị hay đấy :)):)) , spray toàn vô sọ :D :))

----------

mượn nick anh Huy lên 4room trường ams chơi tí, ;;) , thế anh em có định đi đâu giải ko ( em Saitek) , hee

Lôi lên trang đầu nào !!!!!!!!!!!!
Tin mới nhận : thứ 7 này giải vol bắt đầu . Còn địa điểm thi đáau thì chưa bít được !!!!!!!!!!!!

Thiếu gì , chưa thi đấu đâu nhưng cần biết tên 3 team chắc chắc đoạt giải ko !!!!!!!! Đăng kí cho vui chứ làm bia thì là điều chắc chắn roài !!!!!!

mk ai vào nik mình thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là team bọn tôi( seri ) match toàn lấy skill đè =)) =)), xem lại demo ... :|

Có 1 câu thế này : Khi match skill chỉ chiếm 30% nhưng đó là 30% quan trọng nhất :)) :)) Legend vô đik hả, thấy lão Drikkhắm khoe :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Serious thi đấu đến đâu rùi :| , mấy ngày nay nhà cắt net, ko game online được , bắn CS với bot , bèo quá, có cách nào chỉnh 1 vs 8 9 bot ko ?? bắn cho nó có ko khí :|

Chết thật. Bị cấm túc ở nhà mấy hôm chả biết cái gì về giải này cả. Thôi giải này làm CĐV vậy. Mà thằng Tule hôm học ông Nghiêm bùng học đi match hả. Lúc đang bắn tao gọi mãi sao không thưa....
nguyenhoanggiang

í, bắn 1 vs 3 expert phê phết :)) , từ trước mới hard ^^

bán Sk_awp ăn 2 expert đi, thử thách đấy :|. Ăn 3 expert map đấy thì thôi rồi, chỉ có hack =))

túi bắn aim_ak_m4a1 :-? tẹo nữa thử, bèo thôi >:)

Sk_awp cơ mà :D, cũng cái map aim_sk_ak_m4 nhưng mà cầm awp, expert bán khó đỡ lắm =))

phát nào hiện ra mà ko trong tầm ngắm của chúng nó vẫn giết được 2 con '_' ... trong tầm thì vừa vào chit luôn :">

:-s anh ơi em chơi với, nhưng mà đừng rape em nhá, cho em học hỏi thui, em team serious :-s

he cho mình tham gia với , mình bắn cũng bình thương đưng rape mình là được:D,team nào cũng OK:D

Back
Bên trên