COUPLES TIÊU ĐIỂM

Bạn Thụy nói cái gì đấy, cái trò vơ đũa cả nắm bình sinh mình rất ghét, "gái ams" là thế nào, ăn nói cho cẩn thận X(. Nếu là anti-ams té sang forum khác mà chơi nhá, tớ rất ghét mấy thằng phản động hoặc mấy người anti-ams hay vào đây nói bừa đấy X(.

.. xem ra hội couple nhà mình không nhiều ... hội độc thân nên để lại thôi anh Khải ạ ..:D:D ..

hehe.. các bác cứ kêu quả ảnh cặp trước của cháu.. gợi hình :|
cháu cho quả này vậy <mặc dù hơi xí xí một tí> :p

... đây .. :D:D >. tặng mọi người cái này nữa..:D:D .. cũng couple ..:D:D ..( 2 chị có chị nào lỡ chân vào đây thì tha thứ lỗi lầm cho em ạ .. :D:D ^:)^ )

quả couple trang trước của chú Hà phê quá, mà nhìn cái là biết đấy mới là bạn thôi rồi, chú Hà cho xin tí thông tin đê :D
em THủy nữa, chị đeo kính là chị nào thế =p~

.. :)) :D:D .. em mạn phép ..:D:D .. tình cờ chộp được cái này ..:D:D

.. thần tượng xem hộ em ..:D:D .. trên kia có nhiều chị đeo kính quá .. :)) ..:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
2 em áo xám mà em đeo kính tóc bay bay í
em Trang mới là mũm đúng ko? cũng hay nhưng hình như chửi hơi bị phê :D

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
2 em áo xám mà em đeo kính tóc bay bay í
em Trang mới là mũm đúng ko? cũng hay nhưng hình như chửi hơi bị phê :D
Ko phải mũm mà là Mũn anh Khải ạ:D ngoại hiệu là Chíp bom:biggrin:
hát karaoke đỉnh lắm,mà chửi bậy hay hơn cả hát:))

Hehe, Trang mũn chứ ko phải Trang mũm. Giọng hát karaoke rất giống Phương Thanh. Anh nào thích em cho tất tần tật, số điện thoại, nick,... hehe

Báo cáo anh Khải đấy ko phải là đôi thật :D Bạn thoai :D Ẻm học Ngoại thương :D Tên Lan thường gọi Lan Sọt :))

Thêm đôi nữa B-)
Khổ cái là hình này bọn nó ko chịu lật lại, mọi người chịu khó nhìn :shy: hoặc ai có lòng thì rotate lại hộ lun :">

thí sinh số 1000 mã số BROKEUP

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) nhiều đôi quá :)). Cũng nhiều đôi giả quá chả biết đường nào mà lần :)).
Sao ảnh em Lê Anh mặt đỏ như gấc thế kia nhẩy :))

Hơ anh Khải nói đúng những gì em nghĩ :biggrin: he........he...........

Back
Bên trên