COUPLES TIÊU ĐIỂM

Nguyễn Minh Trung đã viết:
Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hehe
quả tay này là quả tay gác nhờ rồi, chắc ngượng nghịu mãi mới đủ can đảm đặt trộm cái tay lên đấy đúng ko
Người ta bảo "lạt mềm buộc chặt", trông thế mà không phải thế đâu anh, he he he he :D

....nhưng mà lại đúng là như thế đấy :biggrin: (bảo vệ quyền lợi của câu trích dẫn, phải có đủ đầu đuôi áo sống :biggrin:)

Cái ảnh của em Minh Hà trông như kiểu "Hí hí aaaaaaanh...... nhột quá......." :)) :)) :)) B-)

Bùi Thế Phong đã viết:
cả cái này nữa !

ảnh hay vật, Phong bit add 2 quả ảnh này làm mình thấy các đôi còn lại là thường tất :)) hay ta làm 1 seri Gay & Les Couple nhẩy?? ;;)
2 bố ôm nhau rất là tình cảm dạt dào, lại còn cái dưới nữa chứ, mặt Nam tí tởn như là đang yêu thật ấy ;)

lỡ tay lôi 2 cái ảnh gay đó lên mà dân tình đã xôn xao hưởng ứng thế này à ? :-/ 8-}

gì thế này? gay couples tiêu điểm à? không đựoc! kinh quá

hình như anh này vừa có 1 kiểu ảnh rất gây bàn tán về tay chân rồi,...........thêm cái này nữa .......chạy lẹ!

Cô bé hay quá, địa chỉ, số điện thoại thế nào đây Hà ơi :))

hơ!đây là cúp pờ mà anh!

anh định làm nguời thứ 3 hay sao mà trắng trợn thía!

Bùi Dzung mà em,thấy em nào xinh cũng thế đấy,chịp[-x:D

Anh Hà baby tầm được lắm đôi nhẩy :D
Đáng tiếc đôi của anh thì...

anh dũng ơi tập trung vào đảng đê lăng nhăng quá

Toàn gái xinh thế này thì đảng điếc làm quái gì, ko giác ngộ được đâu, ngắm gái thích hơn :))

Anh làm gì có đôi hả Trung :(

ôi cái chị ngồi bên cạnh xinh thía, dễ thương quá, ôi ôi ôi, so sweet :-x
giá mà mình được làm người ngồi ôm, ôi dễ thương thế ( thế này có bị tính là les ko nhỉ??)

Vậy để em ghép ảnh anh Hà với chị nào đấy rùi post lên đây là có đôi liền :mrgreen:

Back
Bên trên