COUPLES TIÊU ĐIỂM

BT : giống Toàn là giống thế nào cơ ?? k thể như thế đc. vố lý le'm
nhi`n QM rất dễ thương ... con` thăng Toàn thì k ... với lại sao Huyền lại chụp ảnh cun`g Toàn 1 cách tinh` tư' thế kia đc cơ chứ ??? :(( :((

BT : giống Toàn là giống thế nào cơ ?? k thể như thế đc. vố lý le'm
nhi`n QM rất dễ thương ... con` thăng Toàn thì k ... với lại sao Huyền lại chụp ảnh cun`g Toàn 1 cách tinh` tư' thế kia đc cơ chứ ??? :(( :((

hehe tóm lại thằng Toàn ko thể cao thế được:mrgreen: Huyền nhờ:D

[/IMG]

Đóng góp ảnh bạn Yến dễ thương lớp A2 với bồ nhí nữa này :x

[/IMG]

Đại ca Bình Anh và các tiểu muội (cái này ko đúng chủ đề lắm nhưng vẫn cứ post lên :D)

nhìn kike trông quen quen
nhìn thấy nhiều rồi nhưng k0 quen

hehe, ảnh này trông kike như kiểu vừa chuốc thuốc mê cho d7 ngủ mê mệt bên cạnh , mặt nó đắc ý kiểu " hà hà, kiểu này thì đừng hòng ku thoát khỏi tay ta " :))
con à, post ảnh lung tung ta gọi công an bắt vào đồn tối ko cho về ăn cơm nữa bi h :p

Quách Minh nhìn khác quá! hình như bi h em ý đang ở China nhỉ?

Mẹ ơi, công an bắt vào đồn đỡ phải ăn cơm mẹ nấu sướng quá rồi còn gì :p
Thấy ảnh Kike với D7 giống 2 đứa trông xe đạp hơn :D

to chị Mai ... sao chi biết Quách Minh ah ? sao em chưa nghe tên chị bao giờ nhỉ ??? quen Minh thì em cũng phải biết chị chứ nhỉ ???
uh , Ku Minh đang ở Beijing chị ah ... chị có cần địa chỉ liên lạc ko ? em cho email của Ku Minh cho .

:((...kinh khủng quá...bao nhiêu ảnh ko bost sao lại bost ảnh này ??? :)|....:(...1 đứa thì nói mình mẹ mìn...1 đứa thì nói mình trông xe...mất thể diện Kike quá...:((...dù sao tao cũng là @2 B-)...post ảnh khác để B-) >:)

ku này, mốt bây giờ là trông xe đấy ku chả biết gì cạ ...:p....con tao post ảnh, tao bình thơ , hay thế, mày còn muốn gì nữa :x.....đúng là các cụ bảo suớng ko biết đuờng suớng cấm có sai :D
mày có biết cô trông xe ở Tràng tiền ngày kiếm bao nhiêu triệu ko ....$$$ :D

Hồ Thanh Huyền đã viết:
to chị Mai ... sao chi biết Quách Minh ah ? sao em chưa nghe tên chị bao giờ nhỉ ??? quen Minh thì em cũng phải biết chị chứ nhỉ ???
uh , Ku Minh đang ở Beijing chị ah ... chị có cần địa chỉ liên lạc ko ? em cho email của Ku Minh cho .

Người thông minh quá thì lại trông như thiểu năng quá :biggrin:

Chết cười với cái post này của em Huyền :))

ảnh này Bạn D7 trông phong độ hơn

Back
Bên trên