CONVERSE chính hãng siêu rẻ đây!!!!

đề nghị anh đọc kĩ trước khi nói :-l

anh đừng có nói bừa , nói lung tung kẻo người ta lại có cớ để chim lợn ;)

thôi,mọi bàn cãi dừng ở đây ;)

ảnh hưởng buôn bán rồi lại bị chửi :-??

thế nào là nói bừa =)).thế hỏi thật, chú em đã dùng hàng hiệu thật sự bao giờ chưa =))

Cái này do cách đồng chí Thành quảng cáo gây ra. Nói thật là 280k 1 đôi mà nói là hàng xịn chính hãng 100% thì tôi cũng ko tin lắm. Nếu đây là hàng chính hãng nhưng tuồn từ nhà máy ra do bị lỗi, thì cũng nên nói rõ. Hoặc ko thì bán = giá trong shop cho thiên hạ khỏi thắc mắc. Căn bản giờ hàng fake nhiều, ko nói thì chắc ai cũng nghĩ là fake. Nếu cái này thị trường toàn hàng thật, ko có fake, thì chắc cũng chả phải nghĩ ngợi gì nhiều.
Như kiểu BlackBerry, ở nhà đâu đâu cũng quảng cáo hàng xịn mới 100% nguyên hộp, giá thì = 1/3 giá gốc. Nhưng thực ra thì 99% là hàng TQ thay vỏ, hộp thì toàn hộp đểu. Chả biết đằng nào mà lần.

mua thì mua không mua thì thôi chứ đi phân tích làm j` hả anh. Em thấy 280k thế là đẹp rồi, em ở VN thì em cũng mua:d

Cái đôi đỏ đỏ kia kìa, hôm nay thề là cái đứa ngồi cạnh em đi.
40$ chưa tính tax

tại lúc đầu a ấy đưa ảnh thật chẳng đưa toàn đi lượm lặt ở khắp các website về rồi cho vào đây rồi bảo mình bán giầy thật 100%.
Có mấy cái ảnh chụp xấu fía dưới là ảnh vừa chụp đc thêm vào :-j
Bán j thì cũng fải ảnh iếc, thông tin rõ ràng 1 chút chứ. Khéo làm ngkhác nghi ngờ :-j

Ảnh xấu xấu ở dưới :))
Ngoài đời cái giày xịn nó cũng nguyên thế mà xấu với đẹp gì hơn đâu :))

@ Hưng: t cũng đag đi 1 một đôi đỏ đỏ như trog ảnh ý (ảnh quảng cáo "đẹp đẹp" - dùng đúng từ :))), hồi mua là đúng 35 bảng giờ sale còn đâu có 17... ** :|

chỗ tao còn có 11 thôi =))
Kid size =))

Tao bảo ý, mày đi mua quần áo giầy dép ( nhất là giầy ) nhớ dạo qua chỗ bán đồ cho kid nhé =))
Bọn trẻ con bên này size khủng lắm =))
Mà mua của kid rẻ hơn =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Converse xịn rẻ nhất mà tớ biết là 400k/1 đôi.loại 280k mà cậu bán tớ biết nó sx ở đâu luôn.hé hé,nhưng ko nói đâu

Back
Bên trên