Con trai thich nghe câu gì nhất ..... ?????

toàn gái gú thế này nhỉ.cá nhân tao thích câu:Đi chơi đê anh em ơi.Dota đê!!!!!!!!!!!mà thật ra cho chọn giữa đi chơi với bọn bạn với đi với bạn gái thì chắc phần lớn con trai chọn đi chơi với bạn.
Rất đồng tình, rất đồng tình!!! Đúng là phần lớn con trai cóa ngày nghỉ rỗi là ra ĐAT zới các anh em=))

nhất trí chán chơi điện tử rồi, h cần socialize , mấy năm trời điện tử cuối cùng cóc đc gì :|

thằng Hoàng bảo đi ăn kem?tao ko hiểu ăn kem có nghĩa gì nhỉ?mấy tahwngf con trai xúm vào mút kem nhau ah?:))

câu đấy nghe ngứa người chứ sao hay =.=" đổi là "anh muốn làm gì em thì làm" >:)

Quynh Anh Nguyen: ngủ ngon
Quynh Anh Nguyen:

Chỉnh sửa lần cuối:
kéo topic này lên đây, ko có thì ko có gì spam :D
con trai chả cần gì, chỉ cần con gái đừng đòi hỏi nhiều là đc :D

con trai là loài sinh vật tham lam và rắc rối <):) đặc biệt ko biết làm gì ngoại trừ... làm công tử bột ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
tui nghĩ con trai các ông chỉ thik nghe câu này : "con trai yêu quý đến h ăn rồi"
=)) =)) =)) =)) =))

con trai đôi lúc cũng muốn đc chiều chuộng chứ, ko thể lúc nào cũng chạy theo con gái đc, bùn quá chả đc ai chìu T______T

hơ hơ đúng đúng con trai đôi khi cũng thik đc chìu nhg mà sĩ diện chết cũng ko chịu nói ra ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
lúc nào cugnx thik ra oai cơ 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
thế có ma nó thèm chìu

ờ thì mới nói trong topic này để các bạn gái hỉu mà cố gằng chìu ;)

hờ hờ vào topic này chỉ thấy bộc lộ rõ bản chất công tử bột của bọn con trai thôi ;)) ;)) ;)) ;)) các Amser thì càng CÔNG TỬ BỘT ;)) ;))

đn xem thế nào là công tử bột >:p
đn xem con gái thế nào là đảm đang, thế nào là đỏng đảnh
:D
con gái lúc nào cũng chỉ dày vò con trai :D

8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:

gớm chửa con trai thì ko dày vò con gái chắc

>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

Back
Bên trên